• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO[29/11]: DI CHUYỂN CÁC BÀI MODDING SANG KHU THẢO LUẬN

CongVoi

Super V.I.P
NEW UIQ: GỌN + NHANH + ĐA DẠNG

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 2 của PV. Thực hiện Chỉ Tiêu:MỘT UIQ GỌN + TIỆN + NHANH . Khu vực UIQ sẽ có một số thay đổi nho nhỏ như sau:

+Tất cả các bài viết liên quan đến Mod hệ thống sẽ được di chuyển sang khu vực: UIQ - THẢO LUẬN SỬ DỤNG

+Tất cả các bài về thay đổi Icon+Starup&Shatup+Gdesk GDD sẽ được di chuyển sang đây: UIQ Styles & More
Và cũng chính ở đó sẽ có thêm các chuyên mục như:
-CHUYÊN ĐỀ - ICONS *.PNG CHO UQI3.0
-CHUYÊN ĐỀ - Wallpapers(240x320) HÌNH ẢNH NỀN CHO UIQ3.0
-CHUYÊN ĐỀ - VIDEO CLIP HAY ĐÃ CONVER AVI,MP4 CHO UIQ3.0
-CHUYÊN ĐỀ: UIQ - RINGTONES : Nơi nhạc chuông trở thành cảm xúc

Còn thay đổi gì sẽ thông báo tiếp.Cám ơn sự theo dõi của các bạn

CongVoi.Caohieu88.SV Tinh-la-gi

Cụ thể các sắp xếp thay đổi đã được thông báo tại đây, các bạn click để đọc.

Last edited by a moderator:
Với tiêu chí mới về một UIQ năng động và thân thiện cho các bạn tham gia, cũng vừa đúng vào dịp kỉ niệm 2 năm sinh nhật Pdaviet ( 11/11/06 - 11/11/08 ). Sắp tới Box UIQ sẽ có thay đổi cơ cấu lại một số chương trình và chuyên mục mới. Về cụ thể thì anh CongVoi đã có giới thiệu như ở trên.

Hi vọng với cách chia như vậy UIQ chúng ta sẽ vừa đỡ quá tải cho Ứng Dụng Chung, mặt khác lại tạo được nơi cho anh em giao lưu và thể hiện cá tính riêng của mình thông qua các chuyên mục chia sẻ hoàn toàn mới: " Video, Ringstone, Icon, WallPaper ..." và có thể mở một topic nho nhỏ cho các thành viên giao lưu, đăng ký để sau này có thể tiện cho hoạt động Offline thời gian tới.

Các thành viên phụ trách khu vực UIQ mong nhận được sự ủng hộ và tham gia nhiệt tình của tất cả các bạn và xin hứa sẽ cố gắng hết mình vì sự phát triển của UIQ -PV nói riêng và toàn PV nói chung. Một lần nữa mình xin chúc các bạn thành viên của UIQ mạnh khỏe, thành công trong sự nghiệp cũng như trên UIQ - Pdaviet!

Caohieu88​

Mình cũng đồng ý. Việc phân chia lại sẽ tạo sự thoải mái và dễ dàng trong việc tìm kiếm và giúp đỡ nhau trên diễn đàn. Nhân đây nghĩ chúng ta nên có 1 cuộc offline nho nhỏ để hiểu nhau nhiều hơn. thanks mọi người

chúc cho UIQ ngày càng phát triển hơn nữa nhiều thành viên,nhiều đóng góp,nhiều ứng dụng phần nềm hay,(nghe nói sony sắp tới sẽ ko dùng UIQ nữa) vì thế phải đấu tranh nha he..he =D>
chúc các mod nhiều sức khỏe

Last edited by a moderator:
chúc cho UIQ ngày càng phát triển hơn nữa nhiều thành viên,nhiều đóng góp,nhiều ứng dụng phần nềm hay,(nghe nói sony sắp tới sẽ ko dùng UIQ nữa) vì thế phải đấu tranh nha he..he =D>
chúc mất mod nhiều sức khỏe

Mất MOd cám ơn bạn =))

Forum UIQ phân ra thành những chuyên mục cụ thể như vậy sẽ dễ tìm hiểu và giúp mọi người có thêm nhiều kinh nghiệm khi sử dụng máy hơn.. Anh cảm ơn Hiếu rất nhiều về các bài viết & soft của em, cảm ơn cả bác Cong Voi đã đóng góp rất nhiều công sức cho diễn đàn, ngoài ra còn phải cảm ơn đến nhiều người khác nữa như bác dongxanh, mod tinh_la_gi, mod Taki 7610.. Chúc cho PDA Viet ngày càng phát triển vững mạnh!!

sự thay đổi lần này cuả box UIQ rất dể tìm và gọn gàng hơn.Chân thành cám ơn các mod và mem cuả UIQ đã chia sẽ,chúc cả nhà vui vẻ khoẻ như trâu!!!!.Hãy xây dựng một ngôi nhà chung để mọi thành viên cùng chia sẽ.

anh công và anh hiếu là 2 cao thủ xuất thân từ trên trời xuống,tiên giáng trần đã đưa ra trang wed hay nhất cho mọi người,cám ơn các bác nha,ngày hôm nay ngày cũ mai sẽ là ngay mới sẽ có nhìu soft hơn nữa nha anh,chúc khỏe mạnh

chúc uiq có nhiều phần mềm mới nhiều giải pháp hay chúc các MOD cống hiến nhiều cho anh em trong hội!
(híc từ khi mất con prophet chuyển sang dòng uiq các bác ạ)

Back