• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo link die

vodiennhan

Hiện em muốn download các rom cho dòng máy cingular 8525 nhưng chỉ có thể down được các link của bac Phạm Quang. còn lại những rom của bác Phạm Nhật Thanh, bác Dvha79_ddt link đã die, hoăc tệ hơn là em không biết cách down hay sao ấy.... không thể down được link nào cả. xin mọi người xem lại

Hiện em muốn download các rom cho dòng máy cingular 8525 nhưng chỉ có thể down được các link của bac Phạm Quang. còn lại những rom của bác Phạm Nhật Thanh, bác Dvha79_ddt link đã die, hoăc tệ hơn là em không biết cách down hay sao ấy.... không thể down được link nào cả. xin mọi người xem lại

Các file được up lên tồn tại có thời hạn thôi,vì vậy sau một thời gian nó sẽ bị huỷ nên link download cũng vô hiệu lực.
Bạn thử PM(nhắn tin riêng) cho tác giả bản ROM đó xem,nếu còn thì t/g sẽ upload lại cho bạn(chỉ hy vọng thôi vì phần lớn chả ai lưu lại vì như thế sẽ rất nhiều ROM trong ổ cứng của PC)

Back