• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin thuốc - Bác sĩ tại nhà của bạn

Solitary1909

THÔNG TIN THUỐC là một phần mềm, có thể nói là giống như một quyển từ điển bách khoa về Thuốc. Với cơ sở dữ liệu hàng chục nghìn loại thuốc, bạn có thể tra cứu bất cứ khi nào cần. . Phần tin tức với dữ liệu thường xuyên được cập nhật sẽ giúp bạn biết thêm nhiều thông tin để chăm sóc bản thân và gia đình tốt hơn. Chúc các bạn sẽ hài lòng với phần mềm này ^^

Link download: http://www.mediafire.com/?z0mmvy0ntlu (Download về máy tính và copy vào điện thoại)

Link download trực tiếp bằng di động: http://www.novamobilesolutions.vn/medicine/update/Medicine.jar (do chế độ tự động rút ngắn địa chỉ web nên nếu bạn muốn biết địa chỉ chính xác của đường link này thì rê chuột vào link, thì nó sẽ hiện link trên thanh status bar góc dưới màn hình, hoặc chọn Properties để xem link) ^^

Chỉnh sửa cuối:
pm này phải check online à? sao mãi ko vào được trang web của nó thế nhỉ?

Bạn kiểm tra lại kết nối xem, máy mình váo ầm ầm nè. Phải có chức năng Check online thì mới cập nhật được các loại thuốc mới chứ bạn.

Thông tin thuốc có những gì vậy bạn (thành phần, chỉ định,...) ? phần mềm tính phí ra sao? Nguồn tư liệu từ đâu, có đáng tin cậy không?

hốt thử 1 thang thuốc coi. test cho 5800 không biết pm này này chạy hông...

pls cho cái link khác ngoài Mediafire ! Diễn đàn nhiều PM hay quá mà toàn link media , ở China seo mà down được !^( 3 )^
:-?

mình cũng bị giống bạn, chạy nó, cứ hiện ra bàn tay cầm thuốc,rồi chương trình hỏi:kết nối mạng,mình chọn mạng wifi cty mình hay xài, nhưng nó cứ đơ ra, chẳng thấy gì cả ngoài bàn tay cầm thuốc...

cái này thuốc có đầy đủ ko bồ tèo
đầy đủ lém bác ạ .em gõ paracetamol nó ra công dụng điều trị táo bón ,đau bụng ,đi ấy...ấy...:) đành remove.mà các bít thuốc đó trị gì rùi chứ

cái này thuốc có đầy đủ ko bồ tèo
Mình đã test rồi, công nhận pm này khá hay, rất nhiều tên thuốc đc cập nhật. Bạn chỉ cần gõ từ khóa là Vitamin C thôi pm cũng sẽ liệt kê ra cho b hàng loạt thuốc liên quan tới Vitamin C. Bạn cứ dùng đi rồi biết.

Posted via Mobile Device

mình cũng bị giống bạn, chạy nó, cứ hiện ra bàn tay cầm thuốc,rồi chương trình hỏi:kết nối mạng,mình chọn mạng wifi cty mình hay xài, nhưng nó cứ đơ ra, chẳng thấy gì cả ngoài bàn tay cầm thuốc...

Mình cũng bị tình trạng tương tự. :-??

Bản nà là bản dùng thử (chưa được 1 tuần) muốn ful phải đăng ký dùng được lâu dài
Posted via Mobile Device

Back