• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin thuốc - Bác sĩ tại nhà của bạn

Thông tin thuốc có những gì vậy bạn (thành phần, chỉ định,...) ? phần mềm tính phí ra sao? Nguồn tư liệu từ đâu, có đáng tin cậy không?

Cái này dữ liệu sẽ đc cập nhật như cái PM diệt virut chứ bạn?
Nếu ko cập nhật ta vẫn có thể tra đc offline chứ bạn?Thanks

pls cho cái link khác ngoài Mediafire ! Diễn đàn nhiều PM hay quá mà toàn link media , ở China seo mà down được !^( 3 )^
:-?

mình cũng bị giống bạn, chạy nó, cứ hiện ra bàn tay cầm thuốc,rồi chương trình hỏi:kết nối mạng,mình chọn mạng wifi cty mình hay xài, nhưng nó cứ đơ ra, chẳng thấy gì cả ngoài bàn tay cầm thuốc...

cái này thuốc có đầy đủ ko bồ tèo

Thông tin thuốc có thành phần thuốc, chỉ định, giá bán, cách sử dụng... Nhưng dù sao thì bạn cũng nên hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng thuốc chứ không thể cứ đọc mà tự ý dùng thuốc được. ^^ Dữ liệu này nghe phía bên công ty viết (công ty NOVA SOLUTION) nói là có khoảng hơn 20 ngàn đầu thuốc (dã man =__=) Phần mềm này hiện nay thấy dùng trial 1 ngày. Sau 1 ngày, sẽ hết hạn, và đòi bạn phải mua. Khi bạn bấm mua sẽ bị trừ 5k và được sử dụng tiếp trong 30 ngày. Mình đang dùng và thấy được lắm.

Mình đã test thử bằng GPRS lẫn Wifi đều chạy bình thường mà ta :-?

Thử đính kèm vào diễn đàn mà file lớn quá, ko cho đính kèm :|

Chỉnh sửa cuối:
có cách nào xài free ko bạn ơi.mình ghet sau mỗi tháng nó cứ đòi key.mình ko tiếc tiền nhưng....hichic

có cách nào xài free ko bạn ơi.mình ghet sau mỗi tháng nó cứ đòi key.mình ko tiếc tiền nhưng....hichic
chac la co roi. Giong nhu phan mem doc truyen cuoi,cung hang voi phan mem nay ma

Posted via Mobile Device

thanks bạn nhé!nhưng mình đọc qua có thấy cách bẻ khóa hay ...gì đâu?hic.bạn biết thì chỉ giùm mình với nhé!thật là 1 phần mềm hay.mình đag là sv Dược.hic

thanks bạn nhé!nhưng mình đọc qua có thấy cách bẻ khóa hay ...gì đâu?hic.bạn biết thì chỉ giùm mình với nhé!thật là 1 phần mềm hay.mình đag là sv Dược.hic

sv duoc thì nên mua cái ppc xài vietmedic ấy, pro chán:D

nê'u bạn dùng s60v3 thì có cách đấy
chú ý máy phải h@c nhé
Truy cập vào: private/100012a5 xoa fie: DBS_10204058_cdVk5RJxIlaodjcMxr5oInƯlXYQ- la ok
bạn lại dươc dùng tiếp khi nào đòi đăng ký thì lặp lại thao tác như trên.

Posted via Mobile Device

vậy cũng mệt nhỉ?hết cách à bạn?bạn có pm nào hay mà về thuốc ko?cho mình với.mình dùng từ điển thuốc với cái này nhưng ko ổn.hic.thanks bạn.

nê'u bạn dùng s60v3 thì có cách đấy
chú ý máy phải h@c nhé
Truy cập vào: private/100012a5 xoa fie: DBS_10204058_cdVk5RJxIlaodjcMxr5oInƯlXYQ- la ok
bạn lại dươc dùng tiếp khi nào đòi đăng ký thì lặp lại thao tác như trên.

Posted via Mobile Device

sao mình vào private/100012a5, nhưng ko thấy file DBS_10204058_cdVk5RJxIlaodjcMxr5oInƯlXYQ mà bạn nói.nó vẫn bắt mua.:-??

sao mình vào private/100012a5, nhưng ko thấy file DBS_10204058_cdVk5RJxIlaodjcMxr5oInƯlXYQ mà bạn nói.nó vẫn bắt mua.:-??
Tùy theo bạn cài vô máy hay thẻ
nếu bạn cài vào thẻ thì di chuyển toàn bộ thư mục 100012a5 ra 1 thư mục tạm thời .mở thông tin thuốc lên .Truy cập vào Private bạn sẽ thấy xuất hiện môt thư mục 100012a5 mới có 1 file duy nhất bạn sao chép lai filfe này để sử dụng tiếp khi nó đòi đăng ký.sau đó bạn di chuyển thư mục 100012a5 tạm thời về vị chí cũ (E/ Private/100012a5 ) sao chép file ở 100012a5 vừa tạo vào thư mục 100012a5 cũ và cài đè lên là được
Posted via Mobile Device

Back