• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN MỚI NHẤT TỪ BQT PDAVIET! HOT HOT!

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Trước tiên!!! Mình có lời xin lỗi đến BQT vì đã không hoàn thành nhiệm vụ được giao để khu vực này phát triển hơi lộn xộn!!! Xin lỗi các Anh Em vì Mình đã khai mào "Spam" trước trong khu vực này!!!;;):(

Hiện nay trong khu vực vui chơi giải trí rất lộn xộn!!! Nhiều topic được mở tràn lan, có nhiều topic hay nhưng cũng không ít topic hơi "Thái quá"!!! Từ nay trở đi các bạn không nên mở thêm các topic nữa. Mình sẽ gộp bớt các topic có chọn lọc lại để gọn gàng hơn!!! Tự do nhưng phải trong khuôn khổ, không thể biến PV thành nơi chỉ để vui chơi!!! Trước kia Mình thấy khu vực này đìu hiu quá nên vào để phát động phong trào, ai ngờ bây giờ thành ra phát triển hơi "Thái quá"!!!:(

To Anh Em ĐHV: Vui chơi để làm việc tốt hơn trên PV chứ không được "Quá"! Không được bỏ bê công việc ở khu vực được giao điều hành! Thân gửi! (Ý kiến chỉ đạo và nhắc nhở từ Admin)!!!;;)

Trước tiên!!! Mình có lời xin lỗi đến BQT vì đã không hoàn thành nhiệm vụ được giao để khu vực này phát triển hơi lộn xộn!!! Xin lỗi các Anh Em vì Mình đã khai mào "Spam" trước trong khu vực này!!!;;):(

Hiện nay trong khu vực vui chơi giải trí rất lộn xộn!!! Nhiều topic được mở tràn lan, có nhiều topic hay nhưng cũng không ít topic hơi "Thái quá"!!! Từ nay trở đi các bạn không nên mở thêm các topic nữa. Mình sẽ gộp bớt các topic có chọn lọc lại để gọn gàng hơn!!! Tự do nhưng phải trong khuôn khổ, không thể biến PV thành nơi chỉ để vui chơi!!! Trước kia Mình thấy khu vực này đìu hiu quá nên vào để phát động phong trào, ai ngờ bây giờ thành ra phát triển hơi "Thái quá"!!!:(

To Anh Em ĐHV: Vui chơi để làm việc tốt hơn trên PV chứ không được "Quá"! Không được bỏ bê công việc ở khu vực được giao điều hành! Thân gửi! (Ý kiến chỉ đạo và nhắc nhở từ Admin)!!!;;)

Xin tuân thủ ý kiến chỉ đạo của BQT!

Vậy là toi em rùi, tối qua nhận được tối hậu thư nên sáng đến giờ không dám len men đến khu vực này. Nhưng việc các Topic của Box lộn xộn là đúng roài, đúng là cần sắp xếp lại theo các chủ đề tiêu biểu để tránh các bài viết thực sự không cần thiết. Những Topic hay vẫn là nơi để anh em vô trao đổi, bàn luận nhưng những cái gì không cần thiết hoặc hơi "nhảm" thì close lại thui!
Hi vọng trong thời gian tới sẽ thấy 1 Box 8 quy củ và đáng yêu nhiều hơn nữa!

@: Có những vận động viên sẽ méo mặt vì cuộc đua tranh ngôi vị trên bảng xếp hạng Top 10 PV!

Last edited by a moderator:
Vậy là toi em rùi, tối qua nhận được tối hậu thư nên sáng đến giờ không dám len men đến khu vực này. Nhưng việc các Topic của Box lộn xộn là đúng roài, đúng là cần sắp xếp lại theo các chủ đề tiêu biểu để tránh các bài viết thực sự không cần thiết. Những Topic hay vẫn là nơi để anh em vô trao đổi, bàn luận nhưng những cái gì không cần thiết hoặc hơi "nhảm" thì close lại thui!
Hi vọng trong thời gian tới sẽ thấy 1 Box 8 quy củ và đáng yêu nhiều hơn nữa!

@: Có những vận động viên sẽ méo mặt vì cuộc đua tranh ngôi vị trên bảng xếp hạng Top 10 PV!

PA với anh Trường đang sắp xếp lại Box8 cho mọi người dễ nhìn hơn.Chứ giờ nhìn vào thấy choáng thật:D:D:D:D:D

P/s: Các anh em vẫn vào đây post bài buôn dưa lê thoải mái nhé..Nhưng đừng tạo thêm topic vào thời điểm nay..

Đây cũng là điều em muốn nói từ rất lâu. Xin cảm ơn anh XuanTruong!

Kể từ hôm nay các Khu vực vui chơi giải trí (trừ khu vực về chia xẻ âm nhạc và phim) sẽ không được tính bài post vào thành tích của thành viên.

Mình Đã dọn dẹp xong khu vực Box 8 theo ý kiến chỉ đạo của BQT! Mình đã gộp rất nhiều chủ đề na ná giống nhau và đổi tên một số chủ đề, để nhìn cho gọn và dễ quản lý (Không Del bài). Mong các Bạn thông cảm!!! Và kể từ hôm nay sẽ không tính số bài viết của thành viên trong khu vực "HOẠT ĐỘNG GIAO LƯU VUI CHƠI VÀ GIẢI TRÍ" Trừ hai Subbox PDAVIET's MovieCHIA SẺ VÀ YÊU CẦU NHẠC như lời Admin đã nói ở trên!!! Thân gửi!:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back