• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN NHẮN và MÀN HÌNH CHỜ SINH ĐỘNG

cái này nhạc của nó dzở wa' có thể thay nhạc của mình vào dc ko hình ảnh thì ok rồi

cái này nhạc của nó dzở wa' có thể thay nhạc của mình vào dc ko hình ảnh thì ok rồi

bạn muốn chuông của nó theo ý mình a? bạn vẫn đặt nhạc chuông trong profile (mặc định của máy) sau đó vào seting/sound cảu chương trình cinema để off là được khi đó nó sẽ load nhạc mình cài trong profile

Có ai biết download thêm mấy cái themes này ở đâu không vậy, có vài cái à, chán quá.Tìm hoài mà không thấy cái themes 3d nào khác cả.hic

bạn ơi?mình cài đc rùi nhưng khi có tin nhắn tới thì nó chỉ hiện hình thui.ko có am thanh gì hết.trong khi mình đã vào profile để tắt âm thanh báo tin nhắn tới nhưng nó vẫn ko kêu.chỉ hiện hình thui.

bạn ơi?mình cài đc rùi nhưng khi có tin nhắn tới thì nó chỉ hiện hình thui.ko có am thanh gì hết.trong khi mình đã vào profile để tắt âm thanh báo tin nhắn tới nhưng nó vẫn ko kêu.chỉ hiện hình thui.

Lâu quá không nhớ nổi bạn tự vọc thôi.:D

Back