• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin tức giới thiệu SP dùng WM và Palm old .....

Status
Không mở trả lời sau này.
Năm 2007 này coi bộ có nhiều cái để quan tâm rồi Dopod cũng đã tới VN, mà O2 thì lại đang muống thống lĩnh thị trường châu á, hy vọng 2 bên đấu đá sao cho em mua con này giá tầm 10tr là vui roài

Hy vọng để dành tiền mua con này thì O2 ra con Ram 1G VGA 3.2megapixel thế là húc luôn con mới các bác nhể:-?

LEDU nói đúng đấy ! Laptop thì làm sao mà bỏ túi áo được :p
Mình cũng đang kết em này lắm rồi !

Thương hiệu mới mà sao đắt thế nhỉ ! Lại chip Ti Omap chán quá !

đừng nhìn vào CPU mà đánh giá tốc độ của máy! hãy hỏi các chuyển gia đi!, tui đã nghe nói 1 lần rùi, tuy CPU có tốc độ thấp nhưng về giao diện đơn giản và màn hình kích thước nhỏ của máy cũng bù lại tốc độ xử lý có nghĩa là giao diện đơn giản phần mềm đi kèm dung lượng nhỏ,đơn giản nó sẽ chiếm ít ram hơn, làm cho tốc độ xử lý được nhanh hơn!? (VTV2 - Truyền hình Việt Nam, mục: Công nghệ thông tin)

Bắt tay cái nào! khi nào có thì cùng học hỏi kinh nghiệm xử dụng nhé! Còn có vài ngày nữa thôi là đến tháng 3 rồi..mong quá!

Sao không thấy các Mod vào cho ý kiến con máy này nhỉ? Mọi khi các dòng máy mới của HTC đều có nhiều ý kiến khen chê để anh em còn biết mà tìm hiểu. Còn lần này thì...thấy im ắng quá

Mai là tháng 3 rồi, chắc phải chạy ra T-Mobile thôi, mà bực thật, sao thằng O2 chẳng nói năng gì nhỉ? Gì chứ mình là mình ghét cái màu bạc (bạc tình bạc nghĩa) của tất cả các dòng máy HTC làm cho T-Mobile, chẳng lẽ phải đổi network thật sao? Muốn thấy con này quá rồi!

Heheh em đang có 1 chú Gigabyte G-Smart đây...^^ pác nào thích thfi call em ^^...em ở HN.Em xài qua cũng thấy khá ổn.Chip intel416 Mhz,ram rom 64Mb,wifi.ảnh 2.1 megapixel.....^^ duyệt đc

Mình đang dùng mạng T-mobile nè ! Mình nghĩ màu mè không quan trọng , quan trọng là mạng tốt và máy tốt là ok ! Mà màu bạc cũng đẹp đấy chứ ! Sang trọng hơn mấy màu khác !
Khi nào LEDU mua về , sử dụng rồi cho ý kiến nhé !

Sao không thấy các Mod vào cho ý kiến con máy này nhỉ? Mọi khi các dòng máy mới của HTC đều có nhiều ý kiến khen chê để anh em còn biết mà tìm hiểu. Còn lần này thì...thấy im ắng quá

Mai là tháng 3 rồi, chắc phải chạy ra T-Mobile thôi, mà bực thật, sao thằng O2 chẳng nói năng gì nhỉ? Gì chứ mình là mình ghét cái màu bạc (bạc tình bạc nghĩa) của tất cả các dòng máy HTC làm cho T-Mobile, chẳng lẽ phải đổi network thật sao? Muốn thấy con này quá rồi!
Ý kiến thế nào đây !?!? MOD nhìn thấy nó củng phát thèm, nhưng không có tiền nên củng chỉ biết nhìn.... đợi mem LEDU dùng rồi phát biểu ý kiến cho a,e cùng nghe thôi.:D

Cái này mình thấy ở vn có người xài rùi , ở ngoài nó to lắm, nhưng cực kì ấn tượng về Xem fim, lướt Web, TV Out....

To hơn UNI chút xíu , không đáng kể , tại cái UNI có thêm cái 4 chiều phím còn cái này không có , cái này còn mỏng hơn UNI

Cái mình khoái của con này là cái màn hình 5 inches, nói thật thì có lẽ ai trong này cũng có laptop (hoặc đang sắp có), mà cấu hình như của mình là 2.0Gh cũng có ăn thua gì đâu? Chẳng lẽ tậu con con Dell M2010 chơi thì phí quá. Còn có laptop cũng làm những việc như văn phòng, sur nét và chơi game nhỏ nhỏ.

Con này theo review là có cable nối ra ngoài cho TV, thiết bị truy xuất như Projector, vv...thế thì quá hay! Thay vì đi báo cáo công việc cần có cái laptop ít nhất 15 inches thì giờ đây mình có thể nhoay nhoáy làm việc này bằng thiết bị bé hơn laptop. 5 inches là vừa đủ để chơi và để làm việc. Đi làm thì cứ vác theo, connect vào desktop, đi làm về thì cũng vác về! Về đến nhà thì có con desktop to đùng ở nhà rồi.

Đang tìm một con projector kha khá nữa là đủ. Mai mốt có xách cặp đi công tác cũng khỏe ru, bỏ tài liệu vào cặp đựng projector, mọi văn bản, slide thì làm từ ở nhà, thích thì trên đường đi họp thì chỉ móc ẻm ra rồi hí hoáy chỉnh sửa là xong.

Em ơi...sớm về bên anh!

LEDU chưa lấy về sao ? Mình thấy nó bán ở T-mobile rồi ! Giá là 479 euro .
Mình thì phải đợi cuối tháng xem sao :((

Bên ấy giá 479E là contract đúng không? mình mấy hôm nay bận rộn quá nên chưa có đi xem được. Nhưng vẫn chờ HTC làm cho O2 một con khác chứ mình không thiện cảm lắm với màu bạc này, nhìn yếu và không pro lắm. Dùn biết là cấu hình thì cái nào cũng như nhau nhưng để xem coi...O2 chắc cũng phải có con tương tự chứ!...

Cấu hình con này thì ko chê được gì, nhưng về kiểu dáng thì...nói thật em không thích lắm, không hiểu áp con này lên tai trông thế nào....

sao lại chán với chip Omap nhỉ? Bác chưa OverClock bao giờ à, bảo đảm khi cần chạy nhanh thì nhanh chả kém gì Intel, lúc cần chậm để tiết kiệm thì cũng đc!

sao lại chán với chip Omap nhỉ? Bác chưa OverClock bao giờ à, bảo đảm khi cần chạy nhanh thì nhanh chả kém gì Intel, lúc cần chậm để tiết kiệm thì cũng đc!

nhưng mà lúc cần tiết kiệm Pin thì cũng ko tiết kiệm dc nhiêu đâu . còn công nghệ đi theo con này tôi hơi hơi bị ..lạc hậu so với cùng mức giá

em xin nói với bác là dù có OverClock thì em cũng kô thấy nhanh hơn mấy. lúc trước em chỉ dám OverClock con MDA Vario của em đến 295, kô dám hơn (nghe nói hơn sẽ phản tác dụng) nhưng thấy cũng kô nhanh hơn gì mấy. với lại OMAP kô tương thích với 1 số game hay như là Age of Empire hay Call of Duty hay Quake (vì mấy game này chỉ tương thích với XScale). Nhưng nếu chỉ xài bình thường thì OMAP tiết kiệm pin hơn nhiều, tốt hơn so với lúc trước em xài thằng AXIM dùng XScale. góp ý như vậy mong giúp ích các bác. :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back