• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Digital Chocolate California Gold Rush - Game Đào Vàng Kiểu Mới

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] Digital Chocolate California Gold Rush - Game Đào Vàng Kiểu Mới

1.Giới Thiệu Game:
Đào Vàng 1 thể loại game quá quen thuộc trên PC nhất là với các bạn nữ.Hôm nay xin giới thiệu với các bạn 1 thể loại game Đào Vàng hoàn toàn mới với phong cách mới,cuốn hút và hấp dẫn hơn rất nhiều...
2.Thể Loại Game:
Java Game

3.Dung Lượng Game:
~850 kb trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:

240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén cài đặt bt
6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Di chuyển 2,4,6,8 bình thường.Nhưng lúc mà đào xuống hay là ngang thì nó tương tự với nút đi lên xuống của bạn.
Ở dưới giữa màn hình,có 1 cái hòm.Các bạn đào vàng đầy cái hòm đó,thì hãy chạy lên nhà phía trên lúc xuất phát,cất vàng và lại chạy xuống dưới đào vàng tiếp,cứ thế đến lúc cái mục tiêu phía trên góc trái đầy hết thì thôi.Phía trên góc phải có biểu tưởng hình chữ z màu xanh,mỗi lần cuốc của bạn là mất 1 cái đó.
Ban đầu vào thì sẽ có 4 cái mũi tên màu xanh hướng dẫn cứ đi theo nó.
Trong lúc đào sẽ xuất hiện Dơi ăn trộm vàng của bạn.Đập chết mỗi con dơi bạn sẽ đc 500$ còn bị nó cắn thì bạn mất 1000$...
Chúc các bạn chơi vui vẻ

Sáng thấy rồi,tính đi mượn máy zìa cài up lên,vô đây thấy sếp up rồi,cái này chơi cũng tương tự game của hãng Dream nè

Sáng thấy rồi,tính đi mượn máy zìa cài up lên,vô đây thấy sếp up rồi,cái này chơi cũng tương tự game của hãng Dream nè

Anh cũng mới đi học về.Ngồi test chụp cái :)).hehee

Game này chơi hay lắm thank.......nhìu
Nhưng sao tui cài vào chơi được chút xíu là văng liền à???? :(( . Tui xài 6120c đã hack

bạn nào có trò chơi này chạy trên pc share cho mình với .................mình cám ơn nhé

Back