• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] EA Mobile Star Trek - Phi Thuyền Chiến Đấu Bản Đẹp

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] EA Mobile Star Trek - Phi Thuyền Chiến Đấu Bản Đẹp

1.Giới Thiệu Game:
Những ai mà thích chơi các trò chơi chiến đấu ko gian.Thì đây là 1 trò không thể bỏ qua.Game với hình ảnh rõ nét.Cách chơi đơn giản nhưng vẫn đòi hỏi sự điều khiển khéo léo của đôi bạn tay bạn...

2.Thể Loại Game:

java game

3.Dung Lượng Game:

~450Kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:

240x320

5.Cách Cài đặt:
Tải về giải nén cài bình thường

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:

Di chuyển với các phím thường dùng!!!
Chú ý tránh những viên sao xanh xanh trong game nha.Đó là đạn của địch đấy :D

Có ai phá đảo đc trò này chưa nhỉ?Mà phải là đc 3 sao hết đó nhé.Chơi mãi mà vẫn ko thể 3 sao hết đc thế mới ức chế

Có ai phá đảo đc trò này chưa nhỉ?Mà phải là đc 3 sao hết đó nhé.Chơi mãi mà vẫn ko thể 3 sao hết đc thế mới ức chế

CongVoi cho mình hỏi , sao upgrade rồi mà thấy phi thuyền chẳng có gì khác biệt vậy nhỉ ?

CongVoi cho mình hỏi , sao upgrade rồi mà thấy phi thuyền chẳng có gì khác biệt vậy nhỉ ?

Theo mình thấy thì nó bắn khoẻ và đỡ mất máu hơn thôi.Còn nhìn thì nó vẫn thế thôi à :D

^^ Vấn đề nằm chỗ đó đó.Công nhận khó thiệt

Nửa đầu game thì nếu phá đảo xong rồi chơi lại thì có thể lấy hết sao dc, còn nửa sau thi chắc là siêu cao thủ hoặc hoá bất tử(nếu có:p) hoặc lúc nào cũng có đạn canon thì mới ăn đủ 3 sao dc:D

Nửa đầu game thì nếu phá đảo xong rồi chơi lại thì có thể lấy hết sao dc, còn nửa sau thi chắc là siêu cao thủ hoặc hoá bất tử(nếu có:p) hoặc lúc nào cũng có đạn canon thì mới ăn đủ 3 sao dc:D

Đạn đấy mình ăn đc có 2 lần à.Công nhận sướng hehe.Khi nào có bạn nào đc hết 3 sao thì chia sẻ cho anh e kinh nghiệm nhé =D>

Hehe, em đã nâng cấp xong phi thuyền, ăn dc tất cả sao ở các bàn b-) Hoá ra cũng chả khó, chơi xong rồi quay lại chơi từ đầu để lấy sao dễ hơn rất nhiều. Chỉ cần làm đúng theo yêu cầu ở đầu mỗi màn chơi là OK hết. Còn trong phần Achievements mới dc có 4 sao trong khi có tất cả 10 sao:( Cái này mới thực sự là khoai

Tớ cũng chơi xong 3 sao tất cả các màn. Còn mấy cái Achievements thì 3 sao nữa mới đủ 10 sao. Mà 3 sao ấy khó vật vã, chơi wai k đc. Hình như nó kêu mình tiêu diệt tất cả các đối tượng trong 12 cảnh lun thì phải.

Back