• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Ludimate Sensible Sudoku v2.0.5 Game Trí tuệ

q630666

[Tổ Game PV] Ludimate Sensible Sudoku v2.0.5 Game Trí tuệ

Một số hình test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Đây là 1 game khá quen thuộc.Đã có bài viết về game này khá chi tiết nhưng mà đc ít ng chú ý và mình thấy nó rất hay có giao diện cực đẹp nên mình post cho những bạn chưa có dịp chơi qua.
Sudoku thú vị với một giao diện, âm thanh tao nhã và hấp dẫn trong game.Sensible Sudoku bao gồm nhiều cấp độ khó khăn, với một giao diện và âm thanh tao nhã.Chúc các bạn có một thời gian tuyệt vời với Sensible Sudoku

2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Dung Lượng Game:
880 kb trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về cài đặt vô tư.Mã số bí mật là 5 số 0 :D

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:

Cái này dành cho bạn đã từng chơi qua.Co nhiều cấp độ cho các bạn chọn.Cách di chuyển và chọn khá đơn giản nhưng cách chơi qua cửa thì không đơn giản tẹo nào.Các bạn khám phá nhé.

bác gì ơi hình như đường linh không phải cho trò này thì phải. check lại hộ giùm.

Đường link này sẽ down 1 file text về, trong fie text có đường link sang MF, copy link đó paste vào trình duyệt và.... tèn tén ten.

Have fun

Chào bạn, máy mình k cài đc game .sis (mình k bít cách cài), bạn có thể làm cách nào chuyển qua thành file .jar dùm mình đc k(k bít có đc k, mình gà mý vụ này lắm :D )

Chào bạn, máy mình k cài đc game .sis (mình k bít cách cài), bạn có thể làm cách nào chuyển qua thành file .jar dùm mình đc k(k bít có đc k, mình gà mý vụ này lắm :D )

Không được đâu bạn à, 2 loại này khác nhau nhiều lắm. Mà máy bạn là máy gì cứ nêu tên, anh em pdaviet sẽ giúp đỡ :D

chỉ tải đc 1 cái file GIF, có nhầm ko vậy :-/

Hiện tại file đính kèm không thể down được ....
File đính kèm là file chứa link download :D đợi chủ topic fix vậy ...
Với lại, Topic cổ xưa file đính kèm thường không down được.

Chỉnh sửa cuối:
Back