• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]-Nhím Con Sonic Bản Đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.
màn hình 208-208 cũng không có thế kêu tất cả các màn hình:(

Màn hình đó không phổ biến nên chẳng mấy khi người ta làm game cho chẩn màn hình này đâu bạn. Hiện nay chủ yếu là màn hình 240x320 và 320x240 thôi. Nếu muốn thì bạn down về rồi dùng PM resize lại cho phù hợp thôi.;;)

Màn hình đó không phổ biến nên chẳng mấy khi người ta làm game cho chẩn màn hình này đâu bạn. Hiện nay chủ yếu là màn hình 240x320 và 320x240 thôi. Nếu muốn thì bạn down về rồi dùng PM resize lại cho phù hợp thôi.;;)

hixx nhưng mình không biết pm resize bạn send link giúp mình pm đấy đi.Nhiều khi chơi game toàn không full màn hình:(.Thanks

hixx nhưng mình không biết pm resize bạn send link giúp mình pm đấy đi.Nhiều khi chơi game toàn không full màn hình:(.Thanks[/B]

TRên forum có nhiều PM resize game java lắm. Bạn chỉ cần search là thấy thôi.;;)

mình lên mạng search thấy có phiên bản giành cho 5800 ! máy mình là 5530 chạy thử thì thấy nó hok full màn hình đc ! các bạn có cách nào chỉ mình với

Status
Không mở trả lời sau này.
Back