• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tomb Raider Underworld 3D N73 S60v3 240X320

dung1291985

Tomb Raider Underworld 3D N73 S60v3 240X320
Phiên bản dành riêng cho N73

Giới thiệu Tomb Raider: Underworld - Cánh cửa thời gian
Một lần nữa nữ bá tước Lara Croft xinh đẹp sẽ tái ngộ những fan hâm mộ trong phiên bản mới nhất của sê ri game Tomb Raider mang tên Underworld với nhiều hấp dẫn, bất ngờ về tàn tich Mayan cổ xưa.

Hãng phát hành Eidos vừa tiết lộ thêm nhiều thông tin xoay quanh phiên bản Tomb Raider: Underworld. Theo đó, có vẻ như đây sẽ là một trong những phiên bản được đầu tư kĩ càng nhất, kì vọng sẽ là bước đột phá cho dòng Tomb Raider nổi tiếng hơn một thập kỉ qua. Sau thành công lớn của 2 phiên bản Legend và Anniversary, nhóm phát triển Crystal Dynamics tiếp tục là sự lựa chọn của Eidos cho việc xây dựng thế giới Underworld đầy bí ẩn, nơi hiện diện của bóng tối và tội ác..

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?mxekyhgmdin

Póc tem cưng nhé:))
Bản này chạy tốt trên N73, các bản trước đó như SIs thì N73 ko chạy đc, còn 1 bản Java cũng lâu hơn thì dành cho N95,N82 thui, thân! :D

P/S: Sao trong cái hình chữ kí mình lại là anh bộ đội xí nhất vậy trời =))

Bản này chạy tốt trên N73, các bản trước đó như SIs thì N73 ko chạy đc, còn 1 bản Java cũng lâu hơn thì dành cho N95,N82 thui, thân! :D

P/S: Sao trong cái hình chữ kí mình lại là anh bộ đội xí nhất vậy trời =))
Hèn chi bản lúc trước cài vô đc cái menu xong sau đó đứng im re luôn,Bản này N81 sài ok nhé:))

cái trò này đi đến đoạn nhảy qua mấy cái lưỡi răn ở phần đâu tiên rồi sao nữa hả bạn sao nó ko cho đi tiếp

có ai chơi qua được chỗ đó chỉ mình với

Có bác nào dùng 5700 chơi được không em cài xong vào chơi thì bị lỗi :-?

Có bản nào dành cho máy 5700 không bạn?Nếu có mong bác Congvoi và dùng91985 chia sẻ cho em với!

Back