• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TomTom v1.2 [All Maps] - App dẫn đường cho iPhone

anh có thể úp USA và Canada lên Megaupload cho em được ko T__T cai kia ko có acc , phải chờ nửa tiếng 1 cái :((

anh có thể úp USA và Canada lên Megaupload cho em được ko T__T cai kia ko có acc , phải chờ nửa tiếng 1 cái :((
Chịu khó đi, khó khăn lắm mới tìm được Link đấy. Cùng lắm bỏ ra 1 ngày trời là Down xong thôi. Không Down nhanh nó kiểm tra Host nó xóa đi rồi lại phải chờ lâu.

Anh Zenki cho E hỏi E down cai Tom Tom Europa xuống rồi, E đã cài vào IP, xài ngon rồi. Nhưng E mới làm lại FW sau đó cài Tom Tom lại nhưng nó không có chạy nữa.... E đã xóa đi cài lại mấy lần vậy mà vẫn không được....
Anh giúp Em đc k???? :-??

Anh Zenki cho E hỏi E down cai Tom Tom Europa xuống rồi, E đã cài vào IP, xài ngon rồi. Nhưng E mới làm lại FW sau đó cài Tom Tom lại nhưng nó không có chạy nữa.... E đã xóa đi cài lại mấy lần vậy mà vẫn không được....
Anh giúp Em đc k???? :-??
Nếu mới Restore lại iPhone thì bạn phải Jailbreak lại máy đã chứ :D Đây là App thuốc mà, yêu cầu iPhone phải Jailbreak, có Cydia, cài MobileInstallation thì mới cài và sử dụng được!

Đương nhiên là E đã cài đạt hết rồi mà...... Lúc đầu E xài bản FW 3.1.2 hiện tại xài bản FW Custom 3.1.2 cho GS ko biết có phải vì thế mà k xài đc Tom Tom nữa:((

Đương nhiên là E đã cài đạt hết rồi mà...... Lúc đầu E xài bản FW 3.1.2 hiện tại xài bản FW Custom 3.1.2 cho GS ko biết có phải vì thế mà k xài đc Tom Tom nữa:((
Kiểm tra lại xem đã cài AppSync 3.1 hoặc MobileInstallation tương ứng chưa? Không phải do FW gốc hay custom đâu!

E đã kiểm tra hết rồi .... thử đi thử lại mãi mà vẫn ko đc....
Hay là E phải download completed Tom Tom lần nữa.....
Anh nghĩ xem có cách nào giúp E k Anh.....
E cám ơn

E đã kiểm tra hết rồi .... thử đi thử lại mãi mà vẫn ko đc....
Hay là E phải download completed Tom Tom lần nữa.....
Anh nghĩ xem có cách nào giúp E k Anh.....
E cám ơn
Lỗi gì lạ quá, nếu lần đầu tiên đã cài và sử dụng được thì không có lý do gì lại không sử dụng được lần tiếp theo cả! Bạn thử cài 1 App Free nào trên App Store rồi cài lại TomTom xem sao!

Sài iGO thich hơn!

Mình gét TomTom là mỗi nước lại phải cài ct lại, trong khi iGO chỉ cần copy bản đồ và các phu kiện vào la xong, chạy phe phé =))

Mình gét TomTom là mỗi nước lại phải cài ct lại, trong khi iGO chỉ cần copy bản đồ và các phu kiện vào la xong, chạy phe phé =))
Mỗi cái một cái tiện lợi riêng :D Sao bạn không nghĩ tới những chức năng mà TomTom có còn iGO chưa có :D

@Zenki : Sao file của France lại là New Zeland vây bạn . Bạn thử chek lại xem nhé

Bạn ơi mình down map của France trên mediafire về thì nó lại ra New zeland. Bạn fix lại giùm nhé

Back