• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.
Minh làm rôì lúc đc lúc ko mà chỉ đc môi effect lá rơi thôi kòn kái # ko đc và ko có chuyển trang nữa chứ

theo mình nghĩ thì bạn đã làm theo hướng dẫn của hiệu ứng icon nên mới ko có chuyển trang,hoặc là cái hiệu ứng bạn đang dùng chỉ có hiệu ứng icon nên ko thấy chuyển trang,bạn tải cái effec sao sáng cực đẹp của mình rồi xem có chuyển trang ko

đây là hiệu ứng mình úp ở trên

sao mình đã chép effect vào c/resouce rồi, nhưng ko có hiệu ứng theme mà chỉ có hiệu ứng chuyển trang và icon thôi nhỉ

sao mình đã chép effect vào c/resouce rồi, nhưng ko có hiệu ứng theme mà chỉ có hiệu ứng chuyển trang và icon thôi nhỉ

Hiệu ứng theme là sao ta, mình cũng chỉ có hiệu ứng chuyển trang và icon thôi ah.

Hiệu ứng theme là sao ta, mình cũng chỉ có hiệu ứng chuyển trang và icon thôi ah.

ak.ý bạn ấy là hiệu ứng ở nền menu mấy cái ông sao lấp lánh đó.ở cái hiệu ứng mình up trên thì ko có sao sáng mà chỉ có chuyển trang thôi,còn mấy cái ông sao là do mình thêm vào hiệu ứng đó

ak.ý bạn ấy là hiệu ứng ở nền menu mấy cái ông sao lấp lánh đó.ở cái hiệu ứng mình up trên thì ko có sao sáng mà chỉ có chuyển trang thôi,còn mấy cái ông sao là do mình thêm vào hiệu ứng đó

Vậy thêm vào bằng cách nào bạn?

Sao mỗi lần mình tắt nguồn hoặc đổi theme khác lai mất hiệu ứng icoi và chuyển trang vậy có cách nào khắc phục không bạn ?

Sao mỗi lần mình tắt nguồn hoặc đổi theme khác lai mất hiệu ứng icoi và chuyển trang vậy có cách nào khắc phục không bạn ?

theo mình bạn làm bước tự động bật effects khi rset và đổi theme chưa làm đc,bạn thử lại bc đó nhé

B3 . Tiếp theo mình hướng dẫn Tự động bật theme effects khi khởi động lại máy • Vào c:\sys\hash\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe(lưu ý là số 0) và copy trở lại • Vào e:\sys\bin\ copy rompatcherauto.exe ra E: Đổi tên thành 0rpautostart.exe((lưu ý là số 0) và copy trở lại • Down file đính kèm domainsrv.zip (Thanks to wadowice) => Giải nén được C_sys_hash_domainsrv.exe => copy vô c:\sys\hash\ đổi tên thành domainsrv.exe F_sys_bin_domainsrv.exe => copy vô e:\sys\bin\ đổi tên thành domainsrv.exe • Xong phải restart máy.vậy là hoàn thành bước tự hiện effec khi reset và đổi theme khác
Mình làm đúng theo các bước này mà khi bật tắt nguồn nó vẫn ko tự k động đjc

đây là vấn đề mình cũng thắc mắc

mình đang dùng e63 làm đúng như vậy nhưng khi khởi động lại máy lại mất các hiệu ứng lại phải tắt nguồn khởi động rất phiền phức. mong bạn hãy giúp mình với..xn chân thành cảm bạn rất nhiều :(( :(( :((

B3 . Tiếp theo mình hướng dẫn Tự động bật theme effects khi khởi động lại máy • Vào c:\sys\hash\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe(lưu ý là số 0) và copy trở lại • Vào e:\sys\bin\ copy rompatcherauto.exe ra E: Đổi tên thành 0rpautostart.exe((lưu ý là số 0) và copy trở lại • Down file đính kèm domainsrv.zip (Thanks to wadowice) => Giải nén được C_sys_hash_domainsrv.exe => copy vô c:\sys\hash\ đổi tên thành domainsrv.exe F_sys_bin_domainsrv.exe => copy vô e:\sys\bin\ đổi tên thành domainsrv.exe • Xong phải restart máy.vậy là hoàn thành bước tự hiện effec khi reset và đổi theme khác
Mình làm đúng theo các bước này mà khi bật tắt nguồn nó vẫn ko tự k động đjc

máy bạn có apply c2z trong rompatcher ko.mình dùng e71 và ê63 ko thấy bị như bạn,khởi động lại máy và cài theme vẫn thấy hiệu ứng bt nhé.bạn có chắc đã làm đúng theo hướng dẫn k sai bước nào ko???? nhất là lúc đổi tên file sai 1 tí là ko được đâu.bạn nào onl pm yah prettyboy_0129 mình sẽ hướng dẫn làm tưg bước sẽ ok thôi

mình làm y chang như vậy nhưng ko hiểu sao ko dc...chắc chắn ko sai bước nào hết mới khó hiểu chứ

mình làm y chang như vậy nhưng ko hiểu sao ko dc...chắc chắn ko sai bước nào hết mới khó hiểu chứ

bạn onl bag dt hay mt đấy,pm mình hdan bạn làm xem đc ko nào :D mình đang dùng cả ê63 và e71 đây rset và đổi theme hiệu ứng vẫn chạy âm2 nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Back