• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các hiệu ứng EFFECT và cách sử dụng[Phần II]

Status
Không mở trả lời sau này.

Trunghuy90

Tổng hợp các hiệu ứng EFFECT Phần II Và cách sử dụng EFECT Cho S60v3v5
Chủ đề của bác pretyboy cũng đã quá dài,nên khóa lại và mở chủ đề khác.
Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách dùng Full hiệu ứng Effect 1 cách đơn giản hơn của bác pretyboy.
Hướng dẫn cho dòng FP1 các bạn qua đây
Các bạn qua đây!
Lấy hướng dẫn tạo patch E2Z nhé.
Khi có được patch E2Z Rồi. Thì chép vào E/Patches và apply auto lên.
Hiệu ứng bên dưới dowload giải nén và copy vào E/resouce/effects và thưởng thức. Áp dụng cho all S60v3v5.
Và đây là những effect cho các bạn chọn lựa!
Toàn là những hiệu ứng đẹp mê hồn!
9 Theme Effects Faforite OzHIE
OzHIE Effect.jpg

Blue autumn%252Bqueke%252Bstars 2.jpg

MishMash 2 by bolo7.jpg

command=fullimg

9 Theme Effects Faforite OzHIE.zip(5MB)
199 Koleksi Theme Effect Dan Cara Pemasangannya

Đây là tổng hợp 199 effect thêm thật nhiều lựa chọn cho các bạn!
Link trọn bộ 199 effect:

LINK 4SHARED(28,96MB)
LINK ZIDDU(28.96MB)
CHÚC ANH ,EM VUI VẺ!!!
>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<
CẬP NHẬT THÊM EFECT TẠI BÀI 2 VÀ BÀI 35​

Chỉnh sửa cuối:
Test khôg thàh côg . Chủ top hướg dẫn kĩ hơn đj . Tuj vào e/resource , nhưg ko thấy mục effects đâu . Tuj tạo 1 thư mục có tên effects rùj copy hết nhữg phần jảj nén vào nhưg chả thấy đt thay đổj j kả

Kon c5-00 của em khi k/h e2z hoặc c2z thì vô xem streaming ko đc. Hix có ai bị thế ko?

Test khôg thàh côg . Chủ top hướg dẫn kĩ hơn đj . Tuj vào e/resource , nhưg ko thấy mục effects đâu . Tuj tạo 1 thư mục có tên effects rùj copy hết nhữg phần jảj nén vào nhưg chả thấy đt thay đổj j kả
Restar máy xem sao
Lưu ý: hd ở trên là cho dòng fp2 nhé!
Kon c5-00 của em khi k/h e2z hoặc c2z thì vô xem streaming ko đc. Hix có ai bị thế ko?
Không!
Dùng pc dow chậm như rùa bác à
Dùng mobile thì copy link vô trình duyệt máy để dow nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Cái này gồm nhiều thủ thuật lắm.
Menu editor,patch ẩn thư mục. Và X-plore.
Nói chung là mình còn không biết làm nữa.

Anh huy phảj hướng dẫn xóa pm nữa, nếu khôg vs những anh em nóng vội, khi càj vô máy, xóa khôg theo thứ tự là format máy đấy... E từng dính :D ... Huhuhu

Hơhơ.. Làm sao mà phải khổ thế.
Không dùng nữa chỉ việc delete folder effect trong E.resouce đi là xong thôi à.

Máy của em là 6220c.em đã làm đúng như các anh hướng dẫn nhưng sao hiệu ứng của em chỉ có ờ nền menu thôi,ko có ở hình nền.các anh giúp em với.

E dùng e fec ở phần 1 do anh petyboy post, xoá tập tin càj đặt chứa folder effect tự nhiên máy đơ, phảj format... Hjx

Máy của em là 6220c.em đã làm đúng như các anh hướng dẫn nhưng sao hiệu ứng của em chỉ có ờ nền menu thôi,ko có ở hình nền.các anh giúp em với.

Hình nền thì k có đâu bạn, chỉ có trong MEnu thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back