• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM VIỆT HÓA - SymPViet.

Status
Không mở trả lời sau này.

IMPlus_VH_By_SymPViet ! \-/ :D =D>

Một phần mềm chat trên mobile thiệt là hoàn hảo >:) !

LINK DOWNLOAD :

IMPlus_version 8.14

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Free-iSMS.v1.09 alpha1 ! :D

Trình nhắn tin siêu prồ đẳng cấp IPhone đến 95 % :)) ! =D>

Link Download :

Free-iSMS_V1.09 !

Khi cài vào chọn dòng đầu tiên EN => Tiếng Anh ,

còn chọn dòng cuối cùng là tiếng hoa giản thể => bỏ dấu tích ô đầu tiên => Tiếng Việt :D=)):p:)) .

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
HideThisCall v1.2.0_VI_ Ẩn Cuộc Gọi Đi...

HideThisCall v1.2.0_VI_Onlylovet80
Ẩn Cuộc Gọi Đi...!

¤ Phần mềm nhỏ gọn dành cho những ai hay bị người khác mượn máy để gọi "chùa"... mà bạn lại không thể từ chối...
¤ Nó giúp bạn ẩn thông tin ID của các cuộc đi.. Vì vậy khi thực hiện cuộc gọi, Mạng sẽ thể xác định được ID số cần gọi và đồng nghĩa với việc bạn không thể thực hiện được cuộc gọi đi.
¤ Khi muốn thực hiện cuộc gọi bạn chỉ cần chọn "Hiển thị" là sẽ dùng bình thường.
¤ Phần mềm có các tùy chọn hiển thị cửa sổ thông báo để chọn Ẩn/Hiển thị cuộc gọi.
Vậy là bạn có thể vô tư đưa máy cho ai đó được rồi...

Best Spam Killer-v1.0.0_VI_Chặn tin nhắn rác cực kỳ hiệu quả!!!

Best Spam Killer-v1.0.0_VI_Chặn tin nhắn rác cực kỳ hiệu quả!!!
Với nhiều tùy chọn nâng cao...

+ Best Spam Killer bảo vệ điện thoại của bạn, giúp bạn tránh khỏi những phiền toái khó chịu từ những tin nhắn rác, của những người mà bạn không mong muốn nhận tin và nhất là tin nhắn của các Dịch vụ lừa bịp 8x30 dịch vụ tải nhạc, Games.v.v..
Sử dụng Best Spam Killer là cách tốt nhất để loại bỏ các tin nhắn thư rác hiệu quả và để tránh những tin nhắn từ những người không mong muốn. Spam Killer tạo ra tường lửa ngăn chặn hoặc xóa vĩnh viễn thư rác và tin nhắn rác trước khi chúng đến hộp thư của bạn.
Bộ lọc có thể nhắm mục tiêu số điện thoại cụ thể hoặc các dãy số (theo khối quốc gia, công ty, nhà điều hành.v.v), địa chỉ liên lạc, nhóm liên lạc, hoặc phân tích nội dung văn bản.

- Các tin nhắn rác sẽ được tự động đưa vào thư mục "Thư rác". Nó không thể xuất hiện trong hộp thư đến của bạn. Nó được giữ ở "Thư mục tin nhắn rác" nhiều ngày (do bạn tùy chỉnh) và sẽ tự động xoá hoàn toàn sau khi thời gian giữ tin đã hết. Nếu vì một số lý do chính đáng một tin nhắn đã được đánh dấu là thư rác, bạn có thể dễ dàng truy cập nó ở đó.

+Tương thích với các thiết bị:
LG: LG KS10 (Joy), LG KT610, LG KT615
Samsung: Samsung i7710, Samsung i8510 INNOV8, Samsung SGH-G810, Samsung SGH-i400, Samsung SGH-i450, Samsung SGH-i520, Samsung SGH-i550, Samsung SGH-i560, Samsung SGH-i570, Samsung SGH-L870
Nokia: Nokia 3250, Nokia 5320 XpressMusic, Nokia 5500 Sport, Nokia 5630 XpressMusic, Nokia 5700 XpressMusic, Nokia 5730 XpressMusic, Nokia 6110 Navigator, Nokia 6120 classic, Nokia 6121 classic, Nokia 6124 classic, Nokia 6210 Navigator, Nokia 6220 classic, Nokia 6290, Nokia 6650, Nokia 6710 Navigator, Nokia 6720 classic, Nokia E50, Nokia E51, Nokia E55, Nokia E60, Nokia E61, Nokia E61i, Nokia E62, Nokia E63, Nokia E65, Nokia E66, Nokia E70, Nokia E71, Nokia E75, Nokia E90 Communicator, Nokia N71, Nokia N73, Nokia N75, Nokia N76, Nokia N77, Nokia N78, Nokia N79, Nokia N80, Nokia N81, Nokia N81 8GB, Nokia N82, Nokia N85, Nokia N86 8MP, Nokia N91, Nokia N91 8GB, Nokia N92, Nokia N93, Nokia N93i, Nokia N95, Nokia N95 8GB, Nokia N96

@-@ Các bạn test thêm nhé.. Nhớ chạy tiền.exe để lấy thuốc đó nhé các bạn.

SMSKeeper-Color v1.23_VI_SymPViet!!!

SMSKeeper-Color v1.23_VI_SymPViet!
Nhắn tin phong cách Iphone!!..
Em họ của Free iSMS!

Các tính năng:

* Người sử dụng có thể quản lý tin nhắn trong một chủ đề theo từng số liên lạc, giống như chát trên Yahoo vậy, bạn sẽ thấy được nội dung của người gửi và nội dung của bạn cùng với hiển thị thời gian trong cùng một chủ đề. Tất cả các tin nhắn từ một số liên lạc duy nhất sẽ được liệt kê và quản lý trong một chủ đề.
* Giao diện dễ sử dụng, nhanh chóng hoạt động để trả lời, xóa, tìm kiếm tin nhắn, tự động lọc tin nhắn..v.v.. tất cả các hoạt động được thực hiện một cách nhanh nhất.
* Tin nhắn đa phương tiện được kích hoạt. Bạn có thể chọn nhiều địa chỉ liên lạc khi bạn muốn từ sổ địa chỉ điện thoại của bạn như là người nhận.
* Sử dụng chủ đề được xây dựng trong giao diện, dễ thay đổi. Ứng dụng chủ đề thay đổi với hệ thống của bạn them2.
* Tổ chức tin nhắn trong phong cách tùy chỉnh, bộ lọc và các tính năng được thêm vào sắp xếp. Hiển thị tin nhắn trong phong cách của bạn. Bạn có thể trả lời kèm trích dẫn (QUOTE) Và nhiều hơn nữa ...

* Bạn có thể thêm hình thu nhỏ vào các số liên lạc. Được hỗ trợ tùy chỉnh hình ảnh ( chỉ jpg)., hình nhỏ, cũng có thể bị xóa theo sở thích người dùng.
* Nhanh chóng đồng bộ toàn bộ tin nhắn của bạn.
* Hình thu nhỏ được hiển thị trong mỗi chủ đề, người dùng cũng có thể thêm hình ảnh thu nhỏ cho chính mình
* Cung cấp xem mạng lưới các liên lạc với nhau. Bạn có thể nhìn thấy nhau như là biểu tượng hội thoại (Chat yahoo)
* Điều chỉnh giao diện người dùng để có thể đọc tốt hơn.
* Tốc độ khởi động nhanh hơn.
* Thêm khả năng tương thích cho các loại điện thoại cũ.
* Điều chỉnh giao diện người dùng để có thể đọc tốt hơn.
* Kích hoạt tính năng di chuyển mượt.
* Sửa chữa màn hình flash trên điện thoại cũ.
* Thiết lập chế độ mặc định đầu vào cho hộp sửa đổi
* Thêm một giao diện đẹp( cực Cool)

MIF.Editor_v0.1(487) S60v3/v5_VI_SymPViet!

MIFEditor v 0.01(487) S60v3 v5 Freeware By Richer Law.
Phần mềm chỉnh sửa Icon cho các ứng dụng
và các tập tin *.Mif!

+ Phần mềm chỉnh sửa icon dạng *Mif.. Hỗ trợ chỉnh sửa, thay thế, bổ sung, chèn và xóa, SVG hỗ trợ xuất các hình ảnh hiện tại và tất cả các chức năng xuất SVG .
Phần mềm sử dụng một thuật toán chặt chẽ để đảm bảo bảo tồn cấu trúc biểu tượng tập tin ban đầu, để đảm bảo đổi các biểu tượng chính xác trong các chủ đề ban đầu.
- Phần mềm này giúp các bạn dễ dàng tạo cho mình các Icon phần mềm theo ý thích cá nhân từ bất kỳ hình ảnh nào..
Đối với các bạn yêu VH thì đây là một công cụ để Mod lại Icon cho các sản phẩm VH.
+ Các tính năng:

1. Hỗ trợ sử dụng trực tiếp các tệp PNG, JPG, JPEG, GIF, BMP, OTA
2. Hỗ trợ để lưu các hình ảnh tới định dạng JPG (hoặc định dạng PNG)

PhoneShortcuts_v1.02(278)_VI_SymPViet!

PhoneShortCuts_v1.02(278)
Phím tắt thông minh!

● Đây là phần mềm cho phép bạn tạo các phím Tắt để truy cập nhanh vào bất kỳ ứng dụng nào mà bạn muốn trên toàn bộ bàn phím.
● Khi bạn đã thiết lập ứng dụng cho các phím nóng bạn chỉ cần nhấn giữ vào phím mà bạn đã chọn để truy cập nhanh ứng dụng.
¤ Đặc biệt bạn có thể truy cập nhanh ứng dụng từ bất kỳ vị trí nào trên máy kể cả khi bạn đang trong một ứng dụng nào đó..
VD: Bạn đang lướt Web và bạn chỉ cần nhấn giữ phím để vào Xplore hay ứng dụng bất kỳ..v.v..
● Khi bàn phím đã bị khóa bạn vẫn có thể nhấn giữ phím để vào các ứng dụng mà không cần mở khóa bàn phím.
● Để đi tới ứng dụng "Phím nóng" này bạn hãy sử dụng phím "C". Trong bảng phím tắt đó bạn cũng có thể sử dụng các ứng dụng.

ALON Software MP3 Dictaphone v2.97-S60v3/v5_VI_SymPViet!

ALON Software MP3 Dictaphone v2.97_S60v3/v5
Phần mềm Ghi âm + Nghe nhạc đa năng!!!

Tính năng:

- Máy nghe nhạc hỗ trợ MP3, OGG, AAC/MP4/M4A, WMA, AMR, WAV các định dạng âm nhạc, 3-Band Parametric Equalizer, các nút nóng, danh sách nhạc M3U, đánh dấu, hẹn giờ ngủ.

- MP3 Dictaphone hỗ trợ ghi âm chất lượng cao định dạng âm thanh MP3, AMR và WAV. Bạn có thể dễ dàng biến điện thoại của mình thành Dictaphone kỹ thuật số tiên tiến và bắt đầu để ghi lại các bài giảng, cuộc đàm thoại, phỏng vấn và sau đó gửi tập tin đến máy PC của bạn.

- Ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp với định dạng MP3, AMR và các định dạng WAV. Bạn sẽ tiết kiệm nhiều không gian bộ nhớ bằng cách ghi âm với định dạng MP3 - định dạng âm thanh phổ biến nhất.

[video=youtube;wM-m9IuVzdE]http://www.youtube.com/watch?v=wM-m9IuVzdE[/video]
..::TẢI VỀ NGAY::..

BABYMOBILE_v2.6.29VH-PHẦN MỀM GIÁM SÁT TRẺ TỪ XA!

BABYMOBILE_v2.6.29VH-PHẦN MỀM GIÁM SÁT TRẺ!
Xin gửi tới các bạn 1 phần mềm rất hay.. Phần mềm này có tên là Babymobile, Babymobile sẽ giúp các bạn trông nom kiểm soát con em mình 1 cách hiệu quả nhất.
Khi em bé của bạn đã ngủ bạn muốn tranh thủ sang nhà hàng xóm chơi ván cờ hoặc làm 1 việc gì đó nhưng lại sợ em bé thức giấc sẽ khóc đến hết nước mắt...:D Và đây sẽ là 1 giải pháp tối ưu cho bạn. Hãy sử dụng BABYMOBILE, khi sử dụng Babymobile bạn chỉ cần nhập số điện thoại của ai đó gần nhà bạn hoặc số điện thoại thứ 2 của mình sau đó đặt chiếc Điện thoại đã cài Babymobile gần em bé của mình và bây giờ bạn có thể yên tâm đi đâu đó được rồi. Khi em bé khóc ngay lập tức Babymobile sẽ nhận được tần số âm thanh từ em bé phát ra và khi đạt tới mức độ đã chọn nó sẽ kích hoạt 1 cuộc gọi tới số điện thoại mà bạn đã chọn. Lưu ý: Nên chỉnh thanh Mic(Micro) khoảng 5o% nhé, nếu các bạn để thấp quá sẽ rất nhạy đó... Có khi em bé mới chỉ hắt xì hơi nó đã báo động rồi=))
-Có thể dùng PM này vào việc khác. VD: Bạn phải đi đến 1 nơi nguy hiểm( Hang ổ bọn tội phạm chẳng hạn) Kích hoạt phần mềm này lên rồi đút vào túi áo, khi có bất trắc chỉ cần tạo tiếng động để kích hoạt cuộc gọi tới số.....Để được tiếp ứng..kekeke:D Các bạn tải về và cài đặt theo hướng dẫn trong tập tin mình đã đính kèm nhé!​

Ramblow_VH_By_SymPViet_Thợ làm vườn trên mobile ! \-/ :D =D>

Phần mềm quản lý ram , dung lượng bộ nhớ cho máy ! >:)

Anh em phải tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng Ramblow nếu không máy sẽ bị reset đó ! ;;) :D :p

sau khi dùng xong vào rompatcher apply open4all là okie ! :D

Hoặc tắt bằng caps on / off cũng okie nha , xong việc thì bật lại thui
:p :D =)) :)) >:)

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
ADVANCED DEVICE LOCKS PRO V2.05(97)_VH_By_SymPViet !

Phần mềm bảo mật & bảo vệ tất cả dữ liệu , khóa máy, cảnh báo & xóa dữ liệu từ xa trên mobile rất prồ !

Mật khẩu mặc định là : 0000

Chúc vui !

NulDel_V4.41_VH_By_SymPViet ! \-/ :D =D>

Phần mềm dọn dẹp rác thải cho dế iu của pạn !

Mọi người đã quá quen thuộc với phần mềm này rùi , nên hôk cần phải giới thiệu nhiều nữa ! :D

Ai cài vào mà không sài được thì chép file CFileMan.pyd vào E & C / sys / bin nhé :

Chúc vui !

Scalado AB Scalado PhotoRama v1.0 !

Ứng dụng giúp bạn ghép 3 ảnh vào làm 1 đẹp và prồ hơn panomman ! :p

phần mềm này chụp bằng camera sau => mọi người vào trong phần mềm trước , rồi mở camera sau ra và chụp nhé ! :D

PhotoRama cho phép bạn dễ dàng tạo ra hình ảnh toàn cảnh tuyệt đẹp với máy ảnh trên điện thoại. Chức năng này sẽ tự động stitch ba hình ảnh với nhau để một bức tranh toàn cảnh. Không gì có thể tuyệt vời hơn thế , bạn sẽ có những bức ảnh đẹp chưa từng thấy . :D

Chúc vui !

SpeedyGo.v1.50_VH_By_SymPViet !

Phần mềm cải thiện tốc độ máy . . . =D> ( 17/4/2010 ) \-/

Anh em phải tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng SpeedyGo nếu không máy sẽ bị reset đó ! ;;)

sau khi dùng xong vào rompatcher apply open4all là okie ! :D

LINK DOWNLOAD :

SpeedyGo.v1.50_VH_By_SymPViet

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

GloggerVS2 v1.5_Ứng dụng_Tự động lấy nét_Chống nhòe ảnh_Quay phim HD . . . :D!

Nó hỗ trợ cho các máy có cảm biến gia tốc như n82 , n95 v . v . . .

[video=youtube;DRcRRZ65Fno]http://www.youtube.com/watch?v=DRcRRZ65Fno&feature=player_embedded[/video]​

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

nUnlock_S60_3rd_S60_3_X_v_2_0_0 ! :D

Phần mềm khóa bàn phím khá hay ! =D> \-/

Anh em test xem có hay thiệt hôk nha ! :D :p :))

Link Download :

nUnlock_V_2.0

Thanks mọi người đã ủng hộ ! =D>

Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

4Shared Downloader/Uploader_VH_By_SymPViet ! \-/:D=D>

Phần mềm down & up load lên 4shared vô cùng hiệu quả !

Mọi người có thể dùng acount đã có trên PC để đăng nhập nha !

Sau đó những phần mềm bạn tải lên 4Shared = PC sẽ hiện ra trên dế iu của pạn đó !

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Vibra-Connect v1.14_VH_By_SymPViet !

Ứng dụng báo rung khi nhận_đang_xong cuộc gọi ! :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back