• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.
Phần cài đặt nào và những chỗ như thế nào bạn nêu rõ ra xem để anh em biết đường mà giúp :)

yahoo đâu có cho sài pop3 free đâu bạn? trừ khì bạn đóng phí len yahoo plus thì sai pop3 đc lúc đó mới cấu hình trong e71 đc nha bạn

Mình đã download tutorial về cách up firmware offline rồi, thanks habaolinh.
Nhưng muốn để firmware cho Nokia E90 mà hackable thì phải quay về firmware cổ xưa V7.40.12 hoặc firmware beta V200. V7.40.12 thì có rất nhiều lỗi nên mình cũng không muốn dùng, beta V200 thì không có chỗ nào để download cả. Ngay cả firmware trước V300.34.84 là V210.34.75 cũng không có hack được.Hix, đành phải chờ đợi V300.34.84 được hack vậy. BINPDA!!!
Mình thì muốn cài N-gage vào máy thôi, chứ các PM cần dùng thì co cer file để sign hết rồi.
Thanks mọi người, nếu không có gì nữa xin mod close topic giùm.

Thì do người ta cay cú ko đc làm VIP nên mới như vậy mà, thông cảm cho người ta đi bạn.=))

Bác nói nhạt chuyện quá :)) bác dùng mỗi từ down, phán 1 câu xanh rờn như thế! Bản thân mình đọc cảm thấy độ tin tưởng không cao. Mình thì chưa tiếp xúc với bác lần nào nên thấy bác nói 1 câu lửng lơ như thế thấy nó cứ kiểu nói cho hết trách nhiệm ý

p/s: Hỏi thêm bác 1 câu, bác suy nghĩ thế nào khi post bài trên??? Mình thấy suy nghĩ như thế thì hơi nông cạn thật.

Chỉnh sửa cuối:
Thế hỏi bạn ở đây đang đề cập đến vấn đề down cái gì? Còn ở đây chẳng biết ai nông cạn hơn ai cả.Biết cái gì thì post lên học hỏi lẫn nhau thôi.
( Nếu nhớ ko lầm thì ở bên tinhte bạn cũng có nhờ mình check hộ imei đấy)
Cười người hôm trước, hôm sau người cười, có thế thôi.:))

Thôi 2 bạn dừng ở đây đi, mỗi người nhịn qua nhịn lại 1 tí, chắc đều trưởng thành hết rồi, đàn ông rồi, trách nhau mấy chuyện vặt làm gì, nhường nhau 1 bước đi, chả có ai hoàn hảo cả, cùng dựa vào nhau mà phát triển, bù đắp cho nhau :D Diễn đàn là nơi giao lưu vui vẻ đừng vì những chuyện nhỏ mà phải lớn tiếng với nhau thế :)

oh! thanks bạn, để thử xem có đc ko, hy vọng hiệu quả :)

nếu bạn cài đặt các phần mềm hỗ trợ tăng tốc internet hay đường truyền thì tắt đi nha! Trước cài cũng bị thế! là do lúc cài mày ko kết nối đến internet được nên báo lỗi vậy! Để chắc ăn có thể tắt tất cả các chương trình chạy nền đi ;;)

Tớ thấy N73 nghe nhạc hay(loa ngoài) và chụp ảnh cũng nét
Tớ đang dùng E71 nghe loa ngoài ko hay lắm với cả chụp ảnh nó cứ bị sáng góc gần đèn flat.

Tai nghe jack 3.5 nào cho nokia thì nghe nhạc hay

Hiện tại mình đang muốn đổi cái tai nghe cho con máy của mình vì tính năng của cái tai nghe này chán quá, không có tua bài, play, pause hay stop gì cả. Với lại cũng nhân tiện muốn hỏi kinh nghiệm các bác xem dòng tai nghe nào thì nghe hay hơn. Mình thấy có cái tai nghe kèm theo máy N95 có xài được cho N82 không? vì hình như đọc ở đâu thấy có vấn đề gì đó (cũng không nhớ rõ là cái gì nữa :D ).
Hình của em nó đây ạ:

Loại này nữa

Bác nào cho ý kiến về 2 cái trên hoặc nếu dùng loại khác thì nên chọn loại nào cho hợp lý (cả về chất lượng và số lượng) :p

Thanks các bác nhiều :)

Tai nghe theo máy cũng rất hay nếu kết hợp với 1 con tai nghe BT xịn như itech ClipR35 chẳng hạn. Ngoài ra tai nghe inbud của sony xịn cũng đáp ứng đầy đủ nhu cầu nghe nhạc:) Sẵn tiền thì đầu tư 1 e tai nghe BT trên 1tr, ko thì làm 1 cái tai inbud của sony giá 150>300K là ổn:)

Tai nghe N82 dùng tốt cho N95 và ngược lại:D

Đơn giản gọn nhẹ thời trang

Earbud của Creative :D Giá tầm 700k. Mình đang dùng 1 con chất lượng tốt :D

Có điều đang muốn cai đây. Xài cái này nhiều và lâu hại tai lắm :(

Tai nghe theo máy cũng rất hay nếu kết hợp với 1 con tai nghe BT xịn như itech ClipR35 chẳng hạn. Ngoài ra tai nghe inbud của sony xịn cũng đáp ứng đầy đủ nhu cầu nghe nhạc:) Sẵn tiền thì đầu tư 1 e tai nghe BT trên 1tr, ko thì làm 1 cái tai inbud của sony giá 150>300K là ổn:)

Tai nghe N82 dùng tốt cho N95 và ngược lại:D

Cái tai nghe mà giá tới tận 1T thì quả thật em từ đầu cũng không định chi quá nhiều tiền đến thế để mua (Em mà đầu tư 1T thì chẳng thà bán cái này luôn rồi vác về con khác cho xong :D). Mình thấy cái giá đầu tư khoảng 300k trờ lại là ok đấy. Thế con inbud của sony bác nói nghe có ngon lành không? Bác cho em địa chỉ mua cái đó với :)

Em thấy có nơi rao tai nghe của N95 giá 220k, thế có cao không? Với lại chiều nay em vừa lục lại thì hình như các nút tua nhanh, tua chậm trên điều khiển của headphone đi kèm với N95 không có tác dụng trên N82 firmware bản mới đúng không? :)

Cái tai nghe mà giá tới tận 1T thì quả thật em từ đầu cũng không định chi quá nhiều tiền đến thế để mua (Em mà đầu tư 1T thì chẳng thà bán cái này luôn rồi vác về con khác cho xong :D). Mình thấy cái giá đầu tư khoảng 300k trờ lại là ok đấy. Thế con inbud của sony bác nói nghe có ngon lành không? Bác cho em địa chỉ mua cái đó với :)

Em thấy có nơi rao tai nghe của N95 giá 220k, thế có cao không? Với lại chiều nay em vừa lục lại thì hình như các nút tua nhanh, tua chậm trên điều khiển của headphone đi kèm với N95 không có tác dụng trên N82 firmware bản mới đúng không? :)

Trên 4rum mình có bạn rao N95 tai nghe có gần 200k á, bạn tìm trong nới kinh doanh điện thoại á. Mình hồi đó mua 205k :D

Font tiếng việt cho OS 9.1

Em sài E65 khi lướt web việt kô hiển thị được tiếng việt mà toàn ra mã. Bác nào có fonts tiếng việt cho dòng OS 9.1 cho em xin với.
Thank.

FW nào nhanh nhất cho E61i?

Mình up lên bản 3. từ khi mua về nhưng thấy chậm quá.Bác nào dùng từ đầu cho mình lời khuyên nên dùng bản bao nhiêu thì nhanh nhất cái!
Thanks!

em cám ơn các anh đã tận tình chỉ giúp cho em. mấy ngày vừa rồi chỗ em ngập lụt quá không có mạng mà lên mạng với các anh. em cám ơn các anh nhiều nhé!!!!!!!

Thanks bác, quyết định mua tai nghe của N95 thôi! Biết rằng có nhiều loại tai nghe khác hay hơn nhưng dù sao cũng phải mua cái tai của N95 trước vì nó còn có bộ điều khiển (tua tới, tua lui, pause, stop). Sau này nếu dư dả có thể tháo phần tai nghe phía trên để cắm loại khác vào được :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back