• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Đã làm thành công với JukeBox theo HD của bác Dũng, nhưng bó tay với SmartMovie dù đã thử cả 2 cách của 2 bác VoThien và bác Dũng, cũng tham khảo thêm cách làm của bác Khánh, thử đi thử lại chả chục lần mà hok thành công.
JukeBox thì 1 phát được luôn :D
Có bác nào biết cách làm khác hok, em thử mà đau đầu với SM luôn áh :D

Chỉnh sửa cuối:
Đã làm thành công với JukeBox theo HD của bác Dũng, nhưng bó tay với SmartMovie dù đã thử cả 2 cách của 2 bác VoThien và bác Dũng, cũng tham khảo thêm cách làm của bác Khánh, thử đi thử lại chả chục lần mà hok thành công.
JukeBox thì 1 phát được luôn :D

Theo nhửng người đã làm trc thì smartmovie tương đối dễ lắm đó you .làm lại thử đi you coi mình có sai bước nào ko ( đừng bỏ cuộc ) chùc you thành công

Theo nhửng người đã làm trc thì smartmovie tương đối dễ lắm đó you .làm lại thử đi you coi mình có sai bước nào ko ( đừng bỏ cuộc ) chùc you thành công

Kiên trì lắm chớ bác, làm kĩ càng lắm, thử cả phát cả hok phát để làm mà đều hok được, chả hiểu làm sao nữa :( Thử lên thử xuống mà nó toàn check OL :(

Kiên trì lắm chớ bác, làm kĩ càng lắm, thử cả phát cả hok phát để làm mà đều hok được, chả hiểu làm sao nữa :( Thử lên thử xuống mà nó toàn check OL :(

tải bản mới nhất của vothien mới úp ấy đừng lên trang chủ nhe bạn vì họ fix lỗi rồi

Đã kèm theo Link key 270kb ở trang đầu

Link của anh nguyentanbinh trên 10MB (ai down bằng mobile chết tiền):D

dùng mobile down rồi cop vào máy tính để get key á :D mình down rồi nhưng vẫn down lại, sưu tầm ;))

mình chả nhớ làm thế nào nữa rồi, làm không biết bao nhiêu lần theo các bài viết, cuối cùng đã full, nhưng tốc độ vào có vẻ chậm nháy nháy khoảng 1 đến 2s mới vào như chạy cái gì đó mới vào không như x-plore vào luôn ! dù sao cũng cảm ơn tất cả mọi người !!

Có ai làm thành công cái ProMail chưa, em làm mãi mà không được, không tìm thấy giá trị -1 để thay. Em đã làm thành công với Xplore và Smart, mog các pro chỉ jùm!

mình làm với x-plore thì ok nhưng làm mấy lần với smart movie 4.15 thì không được . Có bạn nào làm thành công với Smart movie chưa vậy chỉ giúp tui với

dùng Xplore 1.43 co 1 icon Việt hóa thì có làm theo cách này được ko các pro:-?

Bạn xóa hết tất cả xplore trên máy đi , rồi làm đúng theo trình tự #1 là sẽ hiện 1 icon thôi , sau đó chép file data.dta đã việt hóa vào là có bản phun 1 ikon VH ngay ý mà !

Chúc vui !

Bạn xóa hết tất cả xplore trên máy đi , rồi làm đúng theo trình tự #1 là sẽ hiện 1 icon thôi , sau đó chép file data.dta đã việt hóa vào là có bản phun 1 ikon VH ngay ý mà !

Chúc vui !
Ikon thì mình bít rồi , còn tiếng việt thì làm sao bạn ^^

Mình down bản của bác VoThien về cài á chớ, nhưng hok thành công :( Thử các cách có trong 4rum nhà mình đều thất bại :D

Bạn xem lại các thao tác , đọc thật kỹ SM 4.15 làm giống xplore của vothien ấy xem video clp nhé :D

Ikon thì mình bít rồi , còn tiếng việt thì làm sao bạn ^^

Pạn chép file data.dta theo đường dẫn sau nhé :

!:\Private\a0000bcd\Explorer\Data.dta

xong vào ứng dụng chọn ngôn ngữ VN là okie !

Chúc vui !

Back