• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW S60v5

Các bạn cần gì? (Vote để mình nghiên cứu post) ^^

• Total voters
    521
hồi trước có down 1 bản cook ko xoay ngang màn hình chủ thui còn trong vẫn xoay bình thường, pác nào có mod đó cho em xin với

Thấy FW gốc thì ko xoay HS, chỉ xoay ở trong. Ý bạn lúc đó đang xài CFW C6 mà làm đc fải ko ?

mấy anh có thể giúp e coi lại mấy cái này được không ? nó nằm trong FW v40.1.003 Gốc cũng như trong CFW C6 của NVH cũng có nữa .
Hình của nó nè .

Chỉ giúp e Remove 9 cái đó đi nha .

mấy anh có thể giúp e coi lại mấy cái này được không ? nó nằm trong FW v40.1.003 Gốc cũng như trong CFW C6 của NVH cũng có nữa .
Hình của nó nè .
...
Chỉ giúp e Remove 9 cái đó đi nha .
Hỏi ở 1 topic thôi em nhé.Bên topic kia đã check cho em rồi:-?

5233 bị lỗi tự cập nhật ngày giờ, mọi người giúp mình với. Chức năng này lúc còn dùng FW v20 thì không sao. Từ lúc dùng v21 đến v40 thì toàn bị lỗi, thời gian luôn bị sai đi vài tiếng(không nhớ chính xác bao nhiêu nữa), phải tắt tự cập nhật đi mới được. Nhưng như vậy mỗi lần tháo sim lại phải chỉnh, phiền lắm. Ai biết lỗi này sửa hộ mình với

Có ai biết làm sao để xóa folder mặc định trong FW không (mình muốn xóa folder internet)
Phần mềm nào có thể edit file exe và dll cho của Nokia vậy. Mình thử dùng reshack nhưng không được vì nó không phải win32 :(

còn mình thì muốn thêm folder để sắp xếp cho tiện.các phờ rô chỉ giáo giúp với

Back