• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW S60v5

Các bạn cần gì? (Vote để mình nghiên cứu post) ^^

• Total voters
    521
Cho e hỏi công dụng của từng file .txt trong rofs2/\Resource\versions với đc ko ah. e muốn chỉnh sửa thông tin máy

anh ơi . Sao em không thấy mod nhật ký cuộc gọi 365 ngày vậy . Mấy topic kia có . Nhưng link del hết rùi . Anh có không ? Cho em với . Thank anh nhiều.

anh ơi . Sao em không thấy mod nhật ký cuộc gọi 365 ngày vậy . Mấy topic kia có . Nhưng link del hết rùi . Anh có không ? Cho em với . Thank anh nhiều.
Anh không dùng nên không có em ơi.Srr em:p
EM thử pm các bro khác xem:|

Anh không dùng nên không có em ơi.Srr em:p
EM thử pm các bro khác xem:|

Nản quá em mới tham gia diễn đàn này được 3 hôm làm sao bít hết được các pro. Ai có time thì giúp thằng em lính mới này cái. Thank

Nản quá em mới tham gia diễn đàn này được 3 hôm làm sao bít hết được các pro. Ai có time thì giúp thằng em lính mới này cái. Thank
Của em đây:|
Lưu ý lần sau hỏi cái gì thì hỏi đúng topic và không spam ở nhiều topic khác nhau nhé!
Nhật ký 999 ngày luôn đó!
Nhớ thanks người post 1 cái nhé!:D

http://www.pdaviet.net/showthread.php?122348-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-L%E1%BA%A1i-C%C3%A1c-Mod-C%C5%A9-Kh%C3%B3-T%C3%ACm-Mod-M%E1%BB%9Bi-Hay-Cho-CFW-C6-gt-S60V5&p=1602368&viewfull=1#post1602368

Trong Topic CFW N97mini V12 for 5800 của binhnhox có Mod này mà.
bạn ko thấy các tấm ảnh đều là 2048x1536 hết ah`, vì nó chụp = 5k8 còn nếu mod lên dc 5.0 megapixel thì độ phân giải đã là 2592x1944 rồi nhé ! số chấm ko nói lên điều gì ngoài độ lớn của bức ảnh ,còn đẹp hay ko tùy vào nhiều yếu tố khác đặc biệt là ống kính, 5k8 với ống kính quang Carl Zeiss cùng với chức năng AF thì tất nhiên chụp phải đẹp hơn C6-00 ( 5 mp, ống kính thường và ko có AF)

Vậy ak??Thank bác phát.Em kiêm hoài các toppic không có.Mà em hỏi bác cái này:có mod nào trả Ram khi out ứng dụng hiệu quả không??

bạn ko thấy các tấm ảnh đều là 2048x1536 hết ah`, vì nó chụp = 5k8 còn nếu mod lên dc 5.0 megapixel thì độ phân giải đã là 2592x1944 rồi nhé ! số chấm ko nói lên điều gì ngoài độ lớn của bức ảnh ,còn đẹp hay ko tùy vào nhiều yếu tố khác đặc biệt là ống kính, 5k8 với ống kính quang Carl Zeiss cùng với chức năng AF thì tất nhiên chụp phải đẹp hơn C6-00 ( 5 mp, ống kính thường và ko có AF)
Cái này là lão này biết nhiều hơn mềnh:|
Sao rồi? Đang tương tư em nào thế bạn hiền đểu:))

Cái này là lão này biết nhiều hơn mềnh:|
Sao rồi? Đang tương tư em nào thế bạn hiền đểu:))
1.Xài Sym từ hồi S60v2 tới giờ mà ko lẽ ko trang bị dc chút kiến thức hả ông ! Hiền thôi chưa đểu nhá >:)

2.Tương tư 1 bé gặp .. trong mơ, rất tốt. dù biết là hơi ảo nhưng lúc buồn cũng có cái động viên tinh thần

;;);;);;)( Blank)

Chỉnh sửa cuối:
Có ai có bit Mod mở tin nhắn mới mặc định là tin hội thoại ko ạ!!!!!!!!!!

Cái mod này dùng cho 5530 được không vậy?lúc có dùng 1 mod chuyển cache C--->E (của ai ko nhớ rõ ) mà vào youtube bằng trình mặc định thì vẫn bị tốn C
Cứ hỏi cái gì là lại đi spam các topic để hỏi.
Có biết cũng không muốn reply cho ông này:|

Cứ hỏi cái gì là lại đi spam các topic để hỏi.
Có biết cũng không muốn reply cho ông này
Xin lỗi nhé, 2 toipc là 2 mod của 2 người khác nhau. Tôi dùng và có thắc mắc thì tôi hỏi. Thứ 1 tôi ko spam, thứ 2 tôi ko thấy ai trả lời nên mới hỏi tiếp.

Back