• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

Cái này là Duyệt Web OPERA 8.6 .a e test và góp ý.nếu không thích cái tên Duyệt WEB thì mình để lại tên cũ!!:)

Cái này là Duyệt Web OPERA 8.6 .a e test và góp ý.nếu không thích cái tên Duyệt WEB thì mình để lại tên cũ!!:)

DÙng Opera đi bạn :D Mà hỏi nhỏ cái: bạn Vh mấy cái này thừ file nào thế, mình tìm hoài ko thấy à :-? Chỉ thấy đa số các câu thông báo ko à, cái file tên opmodel... gì đó.

Làm xong thì phải biết đóng gói à nha :D

Hay nhỉ :-? Mình nấp vào là văng à, chắc chỉ còn có cách rút ngắn ký tự lại quá.

Nếu không phải là thông tin thì rút ngắn là đuợc đấy KJR, nhưng cũng không loại trừ những từ bị lỗi nằm bên trong chức năng đó nữa.

DÙng Opera đi bạn :D Mà hỏi nhỏ cái: bạn Vh mấy cái này thừ file nào thế, mình tìm hoài ko thấy à :-? Chỉ thấy đa số các câu thông báo ko à, cái file tên opmodel... gì đó.

Làm xong thì phải biết đóng gói à nha :D
Tên File mình VH là scalert.do VH trên đt nên khi đóng gói nó bị lỗi cái đường dẫn réc rúi quá!:D
Dưới là file mình đã đổi tên thành Opera.

Anh em chạy giúp thử nhé. Em đã đóng gói rồi, song không chạy được trên máy của em. Ai máy có ngôn ngữ tiếng việt chạy thử nhé. Phai đã đóng gói trong ở lin nhé
http://www.mediafire.com/?sharekey=f4cab51381a9d17bab1eab3e9fa335ca85e166830ac23fff
Dưới là link pm gốc đó các bác nhế.
http://www.mediafire.com/?sharekey=f4cab51381a9d17bab1eab3e9fa335ca1b79fc3ef86fbb5f

E đóng gói dùm a rồi nè, chạy ok! Có góp ý nhưng khi nào gặp ngoài Y! e sẽ nói :D

Em đang thử sức với PowerMP3:mad:) Mới chỉ được 9x% và đã đóng gói thành file sisx. Em đã test trên N6120c của em nhưng bị lỗi khi chạy chỉ nghe được 1 bài là tự động thoát. Anh Kijiro test cho em xem nhé:|
http://www.4shared.com/file/74530020/8a2b269e/PowerMP3_S60v3_1_0-modified.html]PowerMP3_S60v3_1_0-modified.rar
PS: Nhiều chỗ cùi bắp chẳng bít dịch thế nào anh sửa luôn giúp e nhé. Em là new member mong anh giúp đỡ!

Em đang thử sức với PowerMP3:mad:) Mới chỉ được 9x% và đã đóng gói thành file sisx. Em đã test trên N6120c của em nhưng bị lỗi khi chạy chỉ nghe được 1 bài là tự động thoát. Anh Kijiro test cho em xem nhé:|
http://www.4shared.com/file/74530020/8a2b269e/PowerMP3_S60v3_1_0-modified.html]PowerMP3_S60v3_1_0-modified.rar
PS: Nhiều chỗ cùi bắp chẳng bít dịch thế nào anh sửa luôn giúp e nhé. Em là new member mong anh giúp đỡ!

:D Có phải e làm bản 1.0 beta mới ra không? Nếu vậy thì e làm ko sao cả, chỉ có điều Pm này do beta nên chỉ cho hát 1 bài à :p

:D Có phải e làm bản 1.0 beta mới ra không? Nếu vậy thì e làm ko sao cả, chỉ có điều Pm này do beta nên chỉ cho hát 1 bài à :p
Thế hả a :| e thấy nhiều ng quan tâm đến chủ đề này nên một số pm cơ bản mọi ng đều làm trước rùi. Thấy pm này cài ra máy giao diện cũng đẹp lên làm thử luôn. Hí hửng cài ra test :(:(
PS: nhân tiện cho e hỏi có cách nào để VH pm đuôi jar ko:-/ e thấy nhiều pm và game hay có đuôi là jar

Thế hả a :| e thấy nhiều ng quan tâm đến chủ đề này nên một số pm cơ bản mọi ng đều làm trước rùi. Thấy pm này cài ra máy giao diện cũng đẹp lên làm thử luôn. Hí hửng cài ra test :(:(
PS: nhân tiện cho e hỏi có cách nào để VH pm đuôi jar ko:-/ e thấy nhiều pm và game hay có đuôi là jar

Có hướng dẫn trong phần hướng dẫn Vh đó em. Trang 20 hay bao nhiêu á, quên rồi, em tìm trong đó nhé! :)

Mong nhanh thấy PM VH từ em :D

Nhờ bạn CongVoi

Cái pm AutoProfiles mình ko bik đóng gói nhờ bạn giúp mình nhé nhân tiện xem luôn cái vụ If... ElseIf... rùi chỉ mình với. Mò hoài mà vẫn chẳng ra:|

Cái pm AutoProfiles mình ko bik đóng gói nhờ bạn giúp mình nhé nhân tiện xem luôn cái vụ If... ElseIf... rùi chỉ mình với. Mò hoài mà vẫn chẳng ra:|

Đóng cho bạn rồi đây.Nhìn ảnh nhé:

Mã đăng kí: 00000

Cảm ơn bạn nhìu nha :D. Không bít có phải do máy của mình ko nhưng khi cài ra ko có phần chọn ngôn ngữ như trong hình mà ngồn ngữ khi cài ra mặc định là tiếng Việt:-??

Back