• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V3 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

Bạn up lên trang nào thông dụng chút đc không?Mình vào Upload file hoài không dow đc.Đợi 10s kick vào lại đợi 10s tiêp :|

Bạn up lên trang nào thông dụng chút đc không?Mình vào Upload file hoài không dow đc.Đợi 10s kick vào lại đợi 10s tiêp :|

Bạn dùng Cáo Lửa hay Opera-mình dùng Ope Dowload tuy chậm nhưng bình thường??

Up cho em cái trò mà nó xếp gạch xong rồi ra mấy con robot đánh nhau ấy em kô nhớ tên là gì nữa ma hồi đó khoái nó lém8-|

Up cho em cái trò mà nó xếp gạch xong rồi ra mấy con robot đánh nhau ấy em kô nhớ tên là gì nữa ma hồi đó khoái nó lém8-|
Xếp gạch vũ trụ :D
Tớ cũng mê!
Xếp bằng mấy cục có 1 chấm màu chứ zì :D
Posted via Mobile Device

Ban Nouvu Ơi! Bạn Có Cái Vbag Nào Khác KO? Vái Vbag 1.25 Này Lỗi Nhìu Lắm Nhìu Lúc Chơi Nó Đứng Máy Hoặc Đang Chơi Có Cuộc Gọi Đến Thì Nó Sẽ Bị Lỗi Không Kết Hộp Nút Đc !!!

ban ơi chỉ mình cách cài cấu hình chuẩn với . Mình chọn bừa bây h vào lúc thì nó trắng màn hình , lúc vào đc thì chơi rất chậm. giúp minh với

Cho em xin đường link hướng dẫn cách gài game đi anh ơi.game hay quá mà không chơi được tức quá.Tải game về rồi giải nén nó ra 1 tập tin .nfo + .zip rồi sao gài vô.Copy vô thư mục vbag thì không chơi được.

Em search rồi mà hổng thấy cách cài ở đâu hết.Hu hu

Status
Không mở trả lời sau này.
Back