• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Walkman 2 Skin cho P990i bởi lamquangtu

lamquangtu

Mở đầu là Skin Walkman Wave với gam màu cam truyền thống của Walkman

Updated:
Simple Skin#2
Gỗ Skin #3
Express Music (cho P1i_Post by Lehoaitam) #19
Walkman Crazy (với nút chỉnh volume) #21
Walkman Drogon #36

Chỉnh sửa cuối:
Simple Skin

Tiếp theo là một skin đơn giản nhưng dễ nhìn (skin này mình đã post 1 lần rồi nhưng hôm nay post lại ở đây cho tổng hợp)

AYZA,Hôm nay mới gặp anh.anh làm cái simple cho thằng mediaplayer một phát luôn đi anh.em ko xài walkman

Chỉnh sửa cuối:
AYZA,Hôm nay mới gặp anh.cái này là skin của phần mềm walkman hả anh?

Uh, mấy hôm vừa rồi anh về Quảng Ninh, bận quá không có thời gian ngồi làm. Chuyển sang làm skin walkman để đổi gió một chút.

Khe khe Thank đại ca Tú nhé Cứ phải để em ý kiến thì mới chịu ra tay Năm mới em chúp sức khỏe gia đình đại ca , gặp nhiều may mắn vui vẻ hạnh phúc Và làm ra nhiều tác phẩm nghệ thuật hơn nữa =D>

Wow, đẹp quá !!! Anh làm skin cho Walkman 3.0 bàn 2008 đc ko anh ??? Nhìn thèm qué :D

skin này xài được cho W950i ko bạn ơi :-?

Mình cũng không rõ lắm, đây là skin cho Walkman2 trên P990i. Nếu W950 cũng dùng Walkman2 thì bạn cứ thử xem (nhưng trước khi thử nên back up các file gốc lại nhé)

bạn ơi cái này cái thế nào bạn nhỉ!hướng dẫn mình với

Down về chép theo đường dẫn file ổ C của máy nhé bạn ;) Số lượng down cũng khá khá Mà chả thấy ai thanh mấy nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:
:D. Walkman 3.0 bàn 2008 chỉ dành cho P1i mà, mình chỉ có P990 thôi nên đâu có test được. Sorry bạn nhé!

Ơ.............. Hay anh chỉ dùm em cách làm nhé :D. Em về tự mò luôn ^^. Bộ skin của anh làm nhìn đẹp quá !!!

Ơ.............. Hay anh chỉ dùm em cách làm nhé :D. Em về tự mò luôn ^^. Bộ skin của anh làm nhìn đẹp quá !!!

Ok, nhưng mà em có biết dùng Photoshop không? nếu không thì em gửi anh 2 file skin của P1i, anh sẽ thử làm xem có được không :)

Ok, nhưng mà em có biết dùng Photoshop không? nếu không thì em gửi anh 2 file skin của P1i, anh sẽ thử làm xem có được không :)

W3.0 không có nút touch screen nên chắc ko cần gửi mấy cái Button phải không anh ??? Hay là anh làm từ mấy skin trong topic này lun dùm em nga ;;). tại mấy cái trong này nhìn đẹp quá !!!

W950i không xài được đâu bạn, tại P990i màn hình to hơn (khi mở flip), nhỏ hơn (khi đóng) so W950i với nên máy nào xài cho máy đó thôi bạn ạ, chỉ nhờ cao thủ nào chuyên chỉnh sửa cái này thì chế biến cho W950i được thôi. Máy mình W950i và cũng ko xài được.

Khà khà Dùng cùng loại máy với đại ca Tú thích thật Nhiều cái hay thật Anh em chuyển về dùng P990i hết đê =D>

W3.0 không có nút touch screen nên chắc ko cần gửi mấy cái Button phải không anh ??? Hay là anh làm từ mấy skin trong topic này lun dùm em nga ;;). tại mấy cái trong này nhìn đẹp quá !!!

shadow141206: em thử skin này nhé, nhớ back up lại 2 file gốc mà em đang dùng đã. Sau khi thử xong chụp giúp anh cái màn hình xem nó thế nào để anh làm tiếp. Xem ra thằng WM3.0 phức tạp hơn thằng 2 nhiều đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Em có cái skin này mới tìm được thôi chưa test , bác nào test thử dùm nhé....!

Back