• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp & Xử lý các lỗi thường gặp khi Restore iPhone

em đả lam như vậy nhưng vẩn bị và e đả tải bản cutton v4.1 cho iphon 3g word của a tình là gì về và cài đươc nhưng lại mác phải lổi ko nhận đươc mang.va itune bao chua kich hoat sim mang gj gj đó giờ sao hả a trương hâno chua kich hoat sim mang gj gj đó giờ sao hả a trương hân
Máy bạn là 3G World hay Lock?

máy mình là 3g word bạn ah. Ma nếu lock thì sao hả bạn. Vì lúc chưa up là word fw 4.1 bãn tiếng việt bạn ah. Giờ lam sao hả ban

vậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóiẻvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đósỏvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóiẻvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đósorvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóiẻvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đósỏvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóiẻvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đóỉvậy thì mik úp thử xem nhưng mik sợ up xog nó vân bị ko nhận mạng chưa kich hoat mang. Và minh mún hỏi mìk dùng ired để retone đươc không vi mấy cái rednow gì đó khog chạy đươc toàn báo lôi sorry not iphone 3g gj gj đó

a trương hân cho e hỏi khj e retone xog có cần hack active và cho e biết hương dẩn cu thể cho e đươc ko ah.

a trương hân cho e hỏi khj e retone xog có cần hack active và cho e biết hương dẩn cu thể cho e đươc ko ah.
Máy World restore xong kết nối với itunes để active,hack active làm gì.Bản custom đã JB sẵn rồi nha

vi em tải bản 4.1 word cua bác tình là gì rettone thj bị lổi ko nhân đươc nhà mạng và itune báo ko active đươc.nen mình mới hoi a cho chác. Hay tai máy e la lock nên ko active dược hả ah

em đả lam như vậy nhưng vẩn bị và e đả tải bản cutton v4.1 cho iphon 3g word của a tình là gì về và cài đươc nhưng lại mác phải lổi ko nhận đươc mang.va itune bao chua kich hoat sim mang gj gj đó giờ sao hả a trương hâno chua kich hoat sim mang gj gj đó giờ sao hả a trương hân
máy bạn là bản world thì bạn cho sim vào máy kết nối với itune nó tự active cho bạn thui còn nếu là máy lock thì phải có sim nhà mạng mới active đc hoặc hackactive thui.Bạn xem kỹ lại xem máy bạn là lock hay world.Mình trước cũng dùng ip3G restone bản cfw 4.2.1 cả chục lần có seo đâu

vậy chắc là máy mình bản lock ah. Vậy muốn hack active thì thế nào. Và có ảnh hương gj đên may ko. Và cho mình hỏi nêu mình up bản 4.2.1 thì có tiếng việt ko bạn.

và cho mình hỏi muốn xem máy mình là lock hay word thj xem thế nào vậy
3G lên 4.2.1 là hay nhất vì nó đẹp, hỗ trợ nhiều app,tuy nó chậm hơn so với fw 3.1.3 nhưng đc cái lọ thì mất cái kia.Lên fw 4.2.1 có tiếng việt bạn ạ.Còn muốn xem lock hay world bạn phải check sỗ model hoặc bạn dow cfw 4.2.1 bản world zùi restone thử xem,nếu gắn sim vô ip kết nối itune tự active thì máy đó là bản world thui còn không active đc thì là lock zùi

cưu em với tình hình là up lên 4.2.1 3g lock vào ok màn hình nhưng lại hông có sóng và hiên tại bb là 6.15.00 mình là model mb705ll lam sao đây ạ

cưu em với tình hình là up lên 4.2.1 3g lock vào ok màn hình nhưng lại hông có sóng và hiên tại bb là 6.15.00 mình là model mb705ll lam sao đây ạ
vào cydia cài ultrasnow là có sóng thui,cài appsync 4.0+ để cài appcrack là ok

Mình được bạn bên nước ngoài cho 1 cái ip 3g, ko rõ là world hay lock nữa(mình bỏ sim vào và gọi nghe bình thường). mình lên mạng tải itune về cài vào máy tính rồi cắm ip vào thì thấy hiện lên thông báo, mình click ok thì nó bắt đầu update, sau đó xuất hiện lỗi 1015, thế là itune bảo restore lại, mình cũng restore lại nhưng vẫn xuất hiện lỗi 1015, bây giờ khởi động ip toàn thấy sợi cáp chỉ vào itune ko à, ai giúp mình với, mình xin cảm ơn. lần đầu xài ip nên ko biết.

chĩ mình rỏ hơn đươc ko ban vi không có song va cai như thế nao phai lam sao bạn chi rõ mik đươc hok

mình fomat lại ip 3g fomat trên ip fomat xong khởi động lại máy chỉ hiện hình trái táo và vòng tròn load cả tiếng đồng hồ mà vẫn không vào được. Giúp mình với mình mới sử dụng iphone lần đầu nên không biết gì hết, bây giờ mình rất hoang mang

Back