• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC 1: AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PV???

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET???

• Total voters
    95
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Ngày 14/04/2008 topic này sẽ bị đóng cửa...Cả nhà hãy nhanh chân vào bình chọn cho người mình yêu thích đi nhé

Định vào cắm cái que xí chỗ ở đây...đêm nay về vắt chân lên trán suy nghĩ đã rùi sáng mai mới vote hị hị:p..nhưng muh hok nhịn đc..tế nà phải vote nuôn :D

Chỉnh sửa cuối:
Định vào cắm cái que xí chỗ ở đây...đêm nay về vắt chân lên trán suy nghĩ đã rùi sáng mai mới vote hị hị:p..nhưng muh hok nhịn đc..tế nà phải vote nuôn :D
Hị hị, sợ e Thu quá à, e ý cứ hị hị rùi lại ko nhịn đc, làm a cứ tưởng, giật mình đọc vội đoạn cuối, may quá à...:p:p:p:D:D:D:p:p:p

Có lẽ ban tổ chức phải có 1 thông báo thật là to ở bên ngoài trang chủ và tại mỗi box. Như vậy thì mọi người sẽ biết đến. Vì có thể có những người chưa bao giờ biết đến box 8

AM NguyenThanhTuan đang đẫn đầu với số phiếu 19 phiếu, anh em có cá độ vụ gì không nhỉ? ai sẽ là người thắng cuộc ở topic này đây.:-?

AM NguyenThanhTuan đang đẫn đầu với số phiếu 19 phiếu, anh em có cá độ vụ gì không nhỉ? ai sẽ là người thắng cuộc ở topic này đây.:-?

Mấy hôm nữa sẽ có.A nhớ ủng hộ nhé ;;);;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back