• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC chia sẻ những niềm vui,nỗi buồn

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ngày sinh nhật lần thứ 51 của Man PhamQuang!!! Chúc Anh và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt!!!=D>=D>=D>

TB: Chúc Anh thật khỏe để Cook Rom cho UNI thật nhiều!!!;;):)

Chúc chú và gia đình luôn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc..Cầu được ước thấy..Tiền vào như nước và tiền ra thì nhỏ giọt.:p:p=D>=D>=D>=D>

KJR xin gửi đến lời chúc mừng sinh nhật lần thứ 51 đến chú Quang!

Chúc chú dù càng già về thể xác nhưng sẽ càng trẻ về tinh thần để cùng các ĐHV dẫn dắt PV trở thành diễn đàn di động mạnh nhất Việt Nam.

P/s: Lời chúc này dành cho ngày mai nha chú! Sợ mai không lên mạng được nên con chúc trước :)

BatKidNguyenHoangLan tặng "quà" thế là mong để Man. PhamQuang nhanh xuống lỗ phải không? :)):)):))

Hoành tráng quá, chưa được sinh ra đã được chúc mừng rồi !!!

Cám ơn các anh em và các cháu rất nhiều !!!

Hị hị! 2 đồng chí kia "chơi xỏ" Man PhamQuang thì có! :))
Như vậy chẳng khác nào nhắc khéo chú: Đã cao tuổi, thêm tuổi nữa nhưng chỉ "để ngắm" mà thôi! :p:((

LQ tặng chú viên kim cương này thiết thực và thực tế hơn:

Chúc mừng SN chú! =D>=D>=D>

P/s: Khi nào chuyển ra ngoài nhớ EDIT nhé Ninh! :D

Chúc chú thêm tuổi mới thêm niềm vui mới sức khoẻ luôn rồi dào để dẫn dắt PV ngày một lớn mạnh

Chúc mừng sinh nhật chú, chúc chú càng thêm tuổi càng khỏe mạnh để xử lý hết cái rổ rom ship kia!!!!

HappyBirthDay to You

HappyBirthDay to You
Mừng sinh nhật tặng Anh bức ảnh chân dung lãnh tụ của LovBlue

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chúc mừng sinh nhật chú Quang =D> =D> =D> =D>, chúc chú dồi dào sức khỏe để mấy quả "ROM" (BOM ?) của Bad kidMod Lan không bị ế nhé >:),và để các Mem của PV còn có Rom mới mà dùng nhá :D

Chưa đúng ngày mà anh em chúc chú thế này vui quá! Chúc từ lúc chưa sanh ra nữa chứ! :D Sơn đèn đường chờ đến ngày mới chúc à nha!

Hix còn vài giờ nữa mới tới ngày này mấy chục năm trước Man Quang ra đời, anh em chúc sớm quá ....;;) nên em củng bu theo, Em xin chúc anh thêm một tuổi thêm nhiều sức khỏe để tiếp tục chinh phục con đường mà anh đã chọn.

Em Việt."cái quạt" của anh.:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back