• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic : Hỏi nhanh - Đáp gọn

bây h danh bạ và tin nhắn của bạn lưu vào máy tính rồi. sau khi flash, kết nối đt với máy tính ở chế độ đó rồi vào chỗ nãy bạn back up chon restore và đợi là đc
ok thanks bạn nhìu. Jo mình backup rùi..Giờ là format thui...hehheheheh

Hỏi tí mọi người ơi

minh mới lên belle, một thời gian không vào 4rum, bg muốn kiếm soft,theme...cho belle nên vào đâu nhỉ.thank

cho hỏi tại sao cái n5233 của mình khi khóa màn hình là nó tắt màn hình lun vậy ? có cách nào chỉnh lại cho nó sau khi khóa màn hình vài giây mới tắt không ?

cho hỏi tại sao cái n5233 của mình khi khóa màn hình là nó tắt màn hình lun vậy ? có cách nào chỉnh lại cho nó sau khi khóa màn hình vài giây mới tắt không ?

ủa cái đó là do mặc định của máy mà. mình chưa nghe có ai chỉnh đc như bạn nói

Cho e hỏi là 5800 của e bị die, bây h e mở J.A.F flash máy lại nó hiện ra như vầy, bác nào zúp e vs :((

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:
Thử flash lại FW gốc xem sao.;;)

E flash bằng fw gốc cũng bị thế :((, e bó tay rồi, nếu lên care thì tốn khoảng bao nhiu tiền zị mấy bác ???

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:
do Flash bị sai hỗ nào ấy, bk flash thỳ đừg đem ra tiệm, nó vẽ ra cả đống, nhớ bữa mới ja nhập s60, em đt die, đem ra tiêm nó nói : nặg lắm em ơi, thằng kia nói : lỗi rồi, blap blap...
Ai ngờ 15 ngày sau tự mò chưa đến 2h

Vâng, cám ơn các bác, tình hình là e đã flash thành công rồi, tuy nhiên nó vẫn bị hiện tượng mở nguồn lên bình thường, được một tí tự động nó tắt queo, rồi sau đó mở lên lại thì rung một cái, đèn ba phím sáng lên nhưng màn hình ko sáng, tắt queo lun :(:)(:)(:)(:)|:|:|:|

Vâng, cám ơn các bác, tình hình là e đã flash thành công rồi, tuy nhiên nó vẫn bị hiện tượng mở nguồn lên bình thường, được một tí tự động nó tắt queo, rồi sau đó mở lên lại thì rung một cái, đèn ba phím sáng lên nhưng màn hình ko sáng, tắt queo lun :(:)(:)(:)(:)|:|:|:|

bạn flash với file gốc hay với CFW?

e đang dùng font với mod belle của bên dailymobile, nó không hiển thị full tiếng việt, bây h e muốn nó hiển thị full tiếng việt thì làm như nào ah

bạn có thể sử dụng fontcreator để add thêm tiếng việt vào.

Back