• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ Touch3G - HardSPL V5.20 by OLINEX (NEW) ★

mấy anh chỉ cho em biết nó bị lỗi gì vậy, chạy HSPL 5.20 rồi nó hiện như vậy đó, hết hỉu lun

Và khi mình úp rom mà sao khi vừa hiện lên cây % thì màn hình Touch 3G nó lại tự tắt zậy làm mất kết nối lun.
và sao mình làm theo cách bác Quang chỉ vào bootloader mà hok thấy nó hiện 3 màu chỉ thấy màn hình trắng và có dòng chữ "USB update Model"
Mấy anh chỉ nhanh dùm em nhà, tại em đang nghi máy em đang bị hư ROM, cái Camera nó có vấn đề, nếu k cài theme thì chụp hình đạt 70% bình thường, còn nếu cài theme thì biến thành cái màn hình màu xanh!!!

SR đã hỏi nhiều như zậy nhưng vì đang cần gắp nên không còn cách nào khác, mong mấy anh và bác Quang chỉ dùm em
THANKS everybody;;)

Và khi mình úp rom mà sao khi vừa hiện lên cây % thì màn hình Touch 3G nó lại tự tắt zậy làm mất kết nối lun.
và sao mình làm theo cách bác Quang chỉ vào bootloader mà hok thấy nó hiện 3 màu chỉ thấy màn hình trắng và có dòng chữ "USB update Model"
Thấy Bootloader như bạn nói thì máy bạn không phải HTC Touch 3G do HTC sản xuất mà là Dr Care Smart 3G nên không thể dùng được Tool HardSPL này đâu bạn ạ...

Thấy Bootloader như bạn nói thì máy bạn không phải HTC Touch 3G do HTC sản xuất mà là Dr Care Smart 3G nên không thể dùng được Tool HardSPL này đâu bạn ạ...

zậy hả!!, Cám ơn nha bạn, đúng nó rồi đó, bạn cho mình hỏi sao mới up rom đc cho nó zậy, thanks trc nha !!!

Back