• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trekbuddy 0.9.98 - Phần mềm bản đồ nay đã có cho S60V3

mình chỉ cần bản đồ thành phố HCM thui để giảm bộ nhớ thẻ ! ko bít nó nằm ở đâu vậy bạn ??

chắc có lẽ cuối trang 1 nên chả ai trả lời dùm !! =='' ! up lại ! bác chủ thớt up cho mình cái map tphcm thui đc ko =='' ; thẻ nhớ 4G dư thừa nhưng mình vẫn muốn sài nhiêu tải nhiu thui để đỡ nặng máy

chắc có lẽ cuối trang 1 nên chả ai trả lời dùm !! =='' ! up lại ! bác chủ thớt up cho mình cái map tphcm thui đc ko =='' ; thẻ nhớ 4G dư thừa nhưng mình vẫn muốn sài nhiêu tải nhiu thui để đỡ nặng máy

bạn xài cái TP.HCM-Vũng Tàu-Vĩnh Long ở cuối bài #1 ấy, mình làm biếng ngồi tải từng TP lắm, mình chơi 1 cái nguyên 1 miền thế là xong. bỏ ra 1gb/1miền muốn đi du lịch miền nào thì lấy cái đó quăng vào bộ nhớ thứ cấp là xong.

Nghe anh em bàn tán nhiều qúa cũng muốn test thử cái.mà pm này có báo chi tiết chỗ mình đứng khôg chủ topic ? Mình dùng goole map nó chỉ báo đang ở thị trấn xx thôi.chủ top cho xin bản đồ quảng ninh nha.down bằng mobile

Bác chủ thớt làm map tỉnh nào nên để tên tỉnh đó a e dễ down,chứ để zoom thế này thì...@@...hay các zoom có liên quan nhau ?e hiện tại chỉ cần HN để test thử thôi :D

Bác chủ thớt làm map tỉnh nào nên để tên tỉnh đó a e dễ down,chứ để zoom thế này thì...@@...hay các zoom có liên quan nhau ?e hiện tại chỉ cần HN để test thử thôi :D

mấy cái zoom đó liên quan với nhau đó, mình có để tên miền nào phía trên mấy cái zoom ấy, mình chơi nguyên 1 miền luôn. mấy cái máp đó download vài tiếng là xong, mình không download map zoom 17 tại vì nó nhiều quá, tận vài gb lại, load xong die máy luôn.

Nghe anh em bàn tán nhiều qúa cũng muốn test thử cái.mà pm này có báo chi tiết chỗ mình đứng khôg chủ topic ? Mình dùng goole map nó chỉ báo đang ở thị trấn xx thôi.chủ top cho xin bản đồ quảng ninh nha.down bằng mobile
đứng ở đâu thì bạn phải tự biết chứ. nếu bạn muốn xem tên đường thì zoom 14 trở lại, nếu muốn xem chi tiết như trường học, nhà thờ, ngân hàng.... thì zoom 16.

Chỉnh sửa cuối:
mấy cái zoom đó liên quan với nhau đó, mình có để tên miền nào phía trên mấy cái zoom ấy, mình chơi nguyên 1 miền luôn. mấy cái máp đó download vài tiếng là xong, mình không download map zoom 17 tại vì nó nhiều quá, tận vài gb lại, load xong die máy luôn.

ra vậy,thấy bác để mấy zoom 1 code e ngờ ngợ,thế quả miền bắc kia có HN chứ bác ? để e down về thử..Mà miền Bắc của bác là tất cả các tỉnh bắc bộ từ Thanh Hóa đến Hà Giang rồi à?

đứng ở đâu thì bạn phải tự biết chứ. nếu bạn muốn xem tên đường thì zoom 14 trở lại, nếu muốn xem chi tiết như trường học, nhà thờ, ngân hàng.... thì zoom 16.

ra vậy,thấy bác để mấy zoom 1 code e ngờ ngợ,thế quả miền bắc kia có HN chứ bác ? để e down về thử..Mà miền Bắc của bác là tất cả các tỉnh bắc bộ từ Thanh Hóa đến Hà Giang rồi à?

mình có để tiêu đề của map đó. từ Thanh Hóa đến Hà Giang luôn, hơi lố qua TQ và Laos 1 chút.

QUẢNG NINH CỦA BẠN MÌNH KHÔNG THẤY CHI TIẾT TRÊN BẢN ĐỒ, nhưng chắc nó cũng nằm trong này quá.
Mã:
[SIZE="4"][COLOR="Red"]HẢI PHÒNG-HẠ LONG-CẨM PHẢ zoom 11-17[/COLOR][/SIZE]
[CODE]
http://www.mediafire.com/download.php?hgad50gzjdm
[/CODE]

thế bác lạc trong dừng thì bác có biết đấy là dừng nào khôg hử =))

thế bác lạc trong dừng thì bác có biết đấy là dừng nào khôg hử =))
ý mình là bạn đi trong tỉnh nào thì bạn phải tự biết mình đang ở tỉnh nào. chứ trong rừng thì cũng biết được mình đang ở rừng ở tỉnh nào, mà mình cũng chỉ cần zoom nho lại là biết đang ở tỉnh nào thôi, trừ phi bạn bị bắt cóc nên không biết tụi bắt cóc nó mang pác lên rừng nào. hehe. mà không có tên bắt cóc nào cho pác xài gps đâu nhé hahaha.

java mà data nặng kí thế, xài pguider cho lành, mỗi tội hãng này hình như phá sản nên chăng update data gì hết

java mà data nặng kí thế, xài pguider cho lành, mỗi tội hãng này hình như phá sản nên chăng update data gì hết

cũng như bạn nói không update data, nên dât của nó ít lắm, chỗ mình ở không được chi tiết, còn của trekbuddy thì rất chi tiết kể cả nhà máy lớn cũng có.ngoài ra gps của pguilder không chính xác lệch vài trăm mét là ít, còn trekbuddy thì rất chính xác đến 100% luôn vì nó lấy data của google map mà. google map có gì là mình có cái đó.

anh bigtiger ơi,cho e hỏi xúi,e download bản đồ VT-HCM-Vl về,giải nén ra dc 2 file(cr.rar & VT+VL+HCM) vậy giờ mình phải chép cái file vào thẻ nhớ file nào vậy anh,e ghiến cái này lắm

anh bigtiger ơi,cho e hỏi xúi,e download bản đồ VT-HCM-Vl về,giải nén ra dc 2 file(cr.rar & VT+VL+HCM) vậy giờ mình phải chép cái file vào thẻ nhớ file nào vậy anh,e ghiến cái này lắm

chép vào thẻ nhớ cả 2 file vào ?/trekbuddy/maps/ khi load atlas thì load cái file cr...tar (chứ không phải *.rar).

bản đồ Hà Nội, giải nén ra có cả đống file, phần HN zoom 17 có tận (1) -> (4)
copy thế nào hả bạn ?

mà sao khi mình cài, cài bằng file jad nó ra tận 2 icon :-?

bản đồ Hà Nội, giải nén ra có cả đống file, phần HN zoom 17 có tận (1) -> (4)
copy thế nào hả bạn ?

mà sao khi mình cài, cài bằng file jad nó ra tận 2 icon :-?

khi giải nén ra nó có 1file cr.tar và thư mục HN, chép hai cái đó vô ?/trekbuddy/maps/
mà mình cài bằng JAD chỉ có 1 icon thoi mà.

Back