• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Trò bắn máy bay cực hay] ~ Dragon Bird v1.01 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned(FULL)

Trời ơi game hay mà em không pít download về như thế nào cả.có bác nào pít thì giúp em với.sao game trong diễn đàn không co file mà toàn là link.em không pít.help me ! Huhu hix hix.phone number :0983 801 643 và nick vitalk cua em là lovevitalk hiihi .mong được anh em giúp đở

Đề nghị anh em đưa hẳn file co được không.chứ link em không pít down.down về toàn chữ thôi

Bác post han file lên như ởmục ứng dụng phần mềm được không.thanks.em dùng n78

Mình không pít down game o pdaviet.không làm ăn được game nào mà mât cả trăm ngàn.huhu.gia nhu pdaviet post han file len

Bạn ra net rồi vọc pc ~1h đi là biết
Cách down mà k biết thì lấy gì biết giải nén, chép file, cài đặt :-??

Ko bít mọi người nghĩ sao chứ tui thấy game này thua xa skyforce. Đồ họa ko thật bằng skyforce, nhìn cứ như là giấy vậy. Âm thanh vừa to vừa dở, ko giảm âm lượng được nên nghe điếc cả tai (nếu tắt tiếng thì chơi còn gì thú vị). Về cách chơi thì cũng bắt chước skyforce thôi chứ chẳng có gì mới mẻ. Nói tóm lại đây là 1 game vô cùng thất vọng đối với những ai đã từng chơi qua skyforce.

Tưởng cac bác giúp đc em cơ.em mới vao pdaviet.chang hỉu gì đâu có bác nào hảo tâm.giúp em vơi.hướng dẫn ti mi để em ghi ra giấy đc không.thanks

Ấn vào chỗ download mà toàn down link về, mà kô có file là do chưa biết cách down. Bh vào đây xem cách down trên Mediafire bằng UC 6.3 nhé, hầu hết game trong diễn đàn up trên Mediafire (phải vào đây mà học cách down đi, chứ đừng pảo là mới vào nên kô biết cái gì, chính vì kô biết nên phải vào đây để biết): http://www.pdaviet.net/showthread.p...6-3-VI-by-LQT-(Có-HD-chi-tiết-bằng-ảnh)-! Khi biết cách down tại Mediafire rồi, nếu gặp khó khăn trog việc download thì cùng lắm là post bài xin link Mediafire là tự mình có thể down đc.
Còn game DragonBird thì đây, up cho lên trên này ấn fast down luôn nhé (nhưng kô phải lúc nào cũng up hộ link dễ down như thế này đc đâu nên phải vào link trên học cách down đi nhé), giúp đỡ hết nước rồi mà kô chịu vào học cách down thì sao giúp cho nổi. Link down Dragon Bird: http://beam-it.com/dl/092ddfa

Chỉnh sửa cuối:
haha bác đúng la người tốt nhât pdaviet.fai up thế thì anh em mới lam ăn đc chư.lân sau lại giúp em nha.thanks bác nhìu.hôm nào lên vitalk dạy em vơi nha.không thì em van ngu lắm.giúp phải giúp tơi cùng nhé.híhí hềhế

cho mình hỏi là version này có full hết stage chưa? Mình có bản demo à, chơi đến stage 2 nó bắt purchase rồi
Với lại đã có game sẵn trong đt rồi, bi giờ down xuống cài lại làm sao? mình xài sony ericssion w960i
giúp mình với nhé, cám ơn!

Không thể nào dow được,mình dùng đt. Sao không up vào medifire ấy,bọn zinddu quá thể,popup liên tục :(

Back