• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trục trặc với N-Gage Nokia N81

lbxminh

Tôi sử dụng N81, cài thêm mấy cái game N-gage như hướng dẫn trong diễn đàn. Nhưng bị mất hết mấy cái game demo theo máy. Còn mấy Game mới cài lại không xài được. Chán quá. Có MOD nào biết cách khôi phục kg chỉ với.
Xin cảm ơn.

PS: dùng khôi phục cài đặt gốc của máy không xinhê nghen.

Mất là phải rồi..máy cái game mà bạn nói trong ứng dụng ngage đó ha???cái đó là giới thiệu thôi..giờ nó là ứng dụng ngage luôn rồi đó

Tôi sử dụng N81, cài thêm mấy cái game N-gage như hướng dẫn trong diễn đàn. Nhưng bị mất hết mấy cái game demo theo máy. Còn mấy Game mới cài lại không xài được. Chán quá. Có MOD nào biết cách khôi phục kg chỉ với.
Xin cảm ơn.

test trên N82 là remove cái games n-gage (incon màu xanh) thì nó sẽ trở về các games demo :D

Đúng rồi bạn, nhưng trên N81 icon N-Gage trở về màu vàng (sau khi cài mới thành màu xanh) thì cũng không còn chạy được ứng dụng demo nữa bạn. Mặc dù thấy đươc các icon như cũ

à quên N81 thì games cài trên thẻ, vậy bạn kiếm chỗ nào có wifi rùi vào downloads down lại xem.

Xin cảm ơn.

Vào Menu-Download-game để chơi 3 game demo lúc mới mua máy nhé. đùng hỏi tại sao lại như thế nhé :D vào thì biết=D>

Bạn cho mình hỏi có cách nào đưa các game cũ vào lại trong N-gage game xanh không. Mỗi lần chơi phải vào download lâu quá
Cảm ơn lần nữa

Cái bài này không biết lúc nào, bây giờ đào lại thì hơi tội lỗi, mình sẽ cho bạn nick của mình, co thể chat YH hoặc gửi email thoải mái, mình sẽ trả lời cho bạn mọi vấn đề liên quan tới cách cài game N-gage cgo cái N81 8G
Nick cua minh: doicodon_sekhongyeu@yahoo.com

Bạn vô trang n-gage.com ý, down cái Install N-Gage về, nó sẽ có màu xanh khi cài trên máy của bạn, ở đó có cả chọn đời máy nữa đấy, sau đó, tất cả lại ổn như xưa thôi,thân

Back