• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác dung1291985 làm hộ em cái icon này với:D

Xong, hàng đây >:) click thanks nếu thấy thích nha :))

Chỉnh sửa cuối:
Thanks bác,nhưng bác chỉnh lại 1 tí có đc ko vì cho lên con N73 nó bị lẹm đi mất 1 ít ở phần viền:D

Ok, quên máy mình N95 nên to hơn 1 tý vẫn hiển thị tốt, test lại cái này cho N73 nghen! nhân tiện bạn chụp được cái Screenshot thì tốt, post lên lun, các bạn khác thấy đẹp còn down :D >:)

Ok, quên máy mình N95 nên to hơn 1 tý vẫn hiển thị tốt, test lại cái này cho N73 nghen! nhân tiện bạn chụp được cái Screenshot thì tốt, post lên lun, các bạn khác thấy đẹp còn down :D >:)

Ui,hix,cái này bị sao ấy,bị nhòe icon bác ah,bác có post nhầm ko:|
Gửi bác làm luôn cái này:D

bạn nào có PM này mà file sis không up lên cho mình với, mình cài file sisx đã signed rồi mà bị báo lỗi "application not granted" hoài :(

Cuối cùng cũng hoàn thành xong Skin PDAViet cho TTPOD hoàn chỉnh, hỗ trợ cả Landscape, tuy design đến 23h đã xong nhưng test và chỉnh sửa position cho chính xác đảm bảo tuyệt đối,các chi tiết đều rất tỉ mỉ và chính xác, ko có 1 lỗi nào... thì phải mất thêm 3 tiếng rưỡi nữa .. giờ hoàn thành thấy nhẹ nhõm hẳn. Skin này xin gửi đến toàn thể member của PDAViet trong đó đặc biệt là anh Kojiro và anh MinhThang. Hy vọng PDAViet ngày càng lớn mạnh hơn!

P/S: Skin mới này mình có chỉnh sửa biểu tượng Play/Pause đẹp hơn bản cũ ở chế độ màn hình đứng cũng như ngang, khi bấm Tạm dừng biểu tượng sẽ nháy nháy đẹp mắt hơn >:)

@ Kojiro: anh edit lại bản cài đặt TTPOD tiếng Việt mod Skin PDAViet nha, cái Skin trước của e chưa hỗ trợ LandScape, Thanks anh!

:))DOWNLOAD:))

Chỉnh sửa cuối:
Cuối cùng cũng hoàn thành xong Skin PDAViet cho TTPOD hoàn chỉnh, hỗ trợ cả Landscape, tuy design đến 23h đã xong nhưng test và chỉnh sửa position cho chính xác đảm bảo tuyệt đối,các chi tiết đều rất tỉ mỉ và chính xác, ko có 1 lỗi nào... thì phải mất thêm 3 tiếng rưỡi nữa .. giờ hoàn thành thấy nhẹ nhõm hẳn. Skin này xin gửi đến toàn thể member của PDAViet
.........

:))DOWNLOAD:))

Để e test cho bác :D công nhận bác nhiệt tình quá :p
Skin bác làm cẩn thận tỉ mỉ công phu ;;) chuẩn chứ ko cần đỉnh =D>

Skin mới Down về không nhận được, cuối cùng là do Dung vội quá chưa đổi đuôi* ttb. Rất đẹp hết đòi hỏi=D>
Lần nữa Cảm ơn Dung nhé!

Skin mới Down về không nhận được, cuối cùng là do Dung vội quá chưa đổi đuôi* ttb. Rất đẹp hết đòi hỏi=D>
Lần nữa Cảm ơn Dung nhé!

y chang lun =)) 1 cái đuôi *mbm và 1 cái *skn =))
phải đổi lại cái đuôi *skn thành *ttb mới thấy đc đó mấy bác ạ :D
chắc do bác dung nôn nóng quá :p

Cho tớ hỏi bác dung1291985 xài soft gì để việt hóa cái nài vậy,
Nhân tiện hỏi luôn. Các bác desight Skin bằng cách bung skin khác rùi khám phá hay cách khác vậy...

Cho tớ hỏi bác dung1291985 xài soft gì để việt hóa cái nài vậy,
Nhân tiện hỏi luôn. Các bác desight Skin bằng cách bung skin khác rùi khám phá hay cách khác vậy...

Đọc kỹ bài #1 bạn sẽ thấy những cái bạn cần. Có đầy đủ đồ nghề đó bạn.

Tớ đã xài thử RSCeditor nhưng không dùng được.
Edit skin cũng đã làm.Chỉ tham khảo cách của các bác Pro thôi...

Tớ đã xài thử RSCeditor nhưng không dùng được.
Edit skin cũng đã làm.Chỉ tham khảo cách của các bác Pro thôi...
muốn làm Skin đầu tiên bạn phải tham khảo các file *.skn đã, còn file ttb có thể đổi thành mbm và edit bằng MBM Tool ;)

trùi thấy pà kon có skin đẹp wa' mà ham , ^^ N80 em xài hiện dc có tí , có cái skin pác dung post hum bữa thì xài OK , FULLscreen tốt ^^ THnk bác dung nhìu nhìu

bác này có lẽ thay chữ menu = tùy chọn .. có lẽ hay hơn là thực đơn .. nghe có vẻ giống món ăn wá ^^ .. góp ý tí thôi ^^
Cái chữ đó do mình dùng bản Việt hóa của bạn dungchay chứ không liên quan gì đến skin của mình cả

Trả lời

Cái chữ đó do mình dùng bản Việt hóa của bạn dungchay chứ không liên quan gì đến skin của mình cả

Nếu mà sữa lại chữ tùy chọn cũng được nhưng như vậy sẽ nảy sinh ra lỗi mất dòng đó bạn phiên bản đã fix lại hoàn toàn rồi có 3 ngôn ngữ cho bạn cài đặt bên mục Việt hóa đấy

=================chúc bạn thành công=================

Nếu mà sữa lại chữ tùy chọn cũng được nhưng như vậy sẽ nảy sinh ra lỗi mất dòng đó bạn phiên bản đã fix lại hoàn toàn rồi có 3 ngôn ngữ cho bạn cài đặt bên mục Việt hóa đấy

=================chúc bạn thành công=================
Nếu bị mất dòng bạn chỉ cần sửa lại file *.skn để tăng độ rộng của chữ là được thôi mà

Vừa tìm được phần mềm xem, chỉnh sửa *.ttb ngay trên đi động S60v3 (Skin TTPOD), mình đang dịch sang tiếng Việt, sẽ up lên trong hum nay>:)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back