• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác xiaohuang có thể design cho em cái icon walkman như 2 cái này đc ko:D

ủa,máy mình có GPRS nè,play nhạc tiếng Anh thì nó hiện dòng chữ download text rồi báo failed, chả hỉu sao luôn:|

Đính chính lại là chỉ có wifi thui :p Cái này phải gọi là đã :)) Cũng may hồi đó thằng bạn dư cái wireless chia lại giá rẻ (lúc đó dù sài sony K850i) ko có wifi cũng mua lun, jo` mới thấy nó có ích =))

Hơ Hơ :)). Nếu bác nào cài vào mà mở lên báo"Lỗi hệ thống" thì chỉ việc xóa đi cài lại vào bộ nhớ máy và khởi động lại là đc. :)

Lỗi system error làm tui khó chịu hỗm rày! Bác đúng là thần tượng của tui mà hihi :D. Tui đã làm được rùi, quá ok! =D> Thanks bác nhiều lắm nha!

Đính chính lại là chỉ có wifi thui :p Cái này phải gọi là đã :)) Cũng may hồi đó thằng bạn dư cái wireless chia lại giá rẻ (lúc đó dù sài sony K850i) ko có wifi cũng mua lun, jo` mới thấy nó có ích =))

Không phải đính chính đâu bạn ạ. Máy mình dùng GPRS mà cũng load lyric như thường, tốc độ cực nhanh nữa chứ, sau khi phát nhạc khoảng 1 giây đã có lời. Để load lyric nhanh, bạn vào phần cài đặt lyric > Breaking the connection chọn Immediately (load lyric ngay lập tức), bạn phải chọn cấu hình gprs cho chính xác thì mới tải lời về được.

Posted via Mobile Device

Khi bạn chọn immediately thì mỗi lần bạn chọn bài hát thì cái dòng cuối cùng nó sẽ báo Connect to server
Mình làm vậy nhưng vẫn ko tải về được, đã thử hết 4 cái địa chỉ rùi

Khi bạn chọn immediately thì mỗi lần bạn chọn bài hát thì cái dòng cuối cùng nó sẽ báo Connect to server

Cái này đúng là hay thiệt. Nếu mà nó search được lời bài hát việt nữa thì tốt quá. Mình nghĩ là pm này được chỉ định kết nối đến server mặc định phải không các bác. Nếu bác nào giỏi có thể thêm cái server search lời việt thì hay quá.
Đây là ngu ý của mình, hổng biết có đúng không? :D

Không phải đính chính đâu bạn ạ. Máy mình dùng GPRS mà cũng load lyric như thường, tốc độ cực nhanh nữa chứ, sau khi phát nhạc khoảng 1 giây đã có lời. Để load lyric nhanh, bạn vào phần cài đặt lyric > Breaking the connection chọn Immediately (load lyric ngay lập tức), bạn phải chọn cấu hình gprs cho chính xác thì mới tải lời về được.

Posted via Mobile Device

Hoàng sử dụng nhiều có thể cho KJR 1 bảng dịch hết các từ của thằng này ko? Nghiên cứu VH ấy mà, sẽ cố gắng nhưng chắc là ngoài giao diện sẽ không dấu, bên trong mới có dấu. Nhóm SymPViet đang nhức đầu.

Hoàng giúp nhé! Mấy cái ảnh Hoàng up mình đang dùng để dịch đây :D

Hoàng sử dụng nhiều có thể cho KJR 1 bảng dịch hết các từ của thằng này ko? Nghiên cứu VH ấy mà, sẽ cố gắng nhưng chắc là ngoài giao diện sẽ không dấu, bên trong mới có dấu. Nhóm SymPViet đang nhức đầu.

Hoàng giúp nhé! Mấy cái ảnh Hoàng up mình đang dùng để dịch đây :D
Uh. Nếu không thể bỏ dấu thì không dấu cũng được. Mình đã dịch hết thằng này rồi, lúc nào rảnh mình sẽ soạn lại rồi up lên cho nhóm Việt hóa xử lý.

Nếu ai chưa xem được lyric tiếng Việt trong TTPod thì thử lyric của mình xem. Cái này được mình làm rất tỉ mỉ, chạy lời theo giờ rất khớp với bài hát.

Down bài hát này về, giải nén, chép lời vào E:\TTPod\lyrics. Vào TTPod mở bài vừa down về sẽ thấy lời hiện ra.

http://www.mediafire.com/?tmywifmyuzm

Uh. Nếu không thể bỏ dấu thì không dấu cũng được. Mình đã dịch hết thằng này rồi, lúc nào rảnh mình sẽ soạn lại rồi up lên cho nhóm Việt hóa xử lý.

SymPViet cảm ơn bạn nhé! Dịch cái này cả tháng là ít vì làm trên phone rất chậm :(

Có vài tấm demo cho anh em :)

Ở ngoài ko bỏ dấu được, chỉ trong cài đặt mới được thôi.

Phần mềm nghe nhạc cực hay này trước đây chỉ chạy được trên những máy có firmware hỗ trợ tiếng Trung (APAC firmware), nhưng bây giờ đã có bản tiếng Anh, có sẵn pacth ở trong bộ cài giúp cho những máy ko hỗ trợ tiếng Trung cũng có thể dùng được ... Phần mềm nghe nhạc này theo mình là đỉnh cao nhất, hay hơn cả phần mềm nghe nhạc sẵn có trên N95 8Gb, mình còn có 20 Theme cực đẹp tuyển chọn cho TTPOD, mình sẽ chụp hình và gửi lên sớm nhất có thể, còn bây giờ hãy thưởng thức nào, đảm bảo cài xong các bạn sẽ sớm xóa bỏ Jukebox, Mp3Player hay các phần mềm nghe nhạc khác đã cài trong máy :))

......

Mình muốn hỏi các Bạn một vấn đề
Theo nh­­ư lời giới thiệu nếu nghe bằng tai nghe với điện thoại N95-8GB sẽ tua bài, stop được nhưng thực tế chỉ tãng giảm âm lượng được thội.Các bạn thử và cho nhận xét nhé, hay phải chỉnh cái gì mói được

Mình muốn hỏi các Bạn một vấn đề
Theo nh­­ư lời giới thiệu nếu nghe bằng tai nghe với điện thoại N95-8GB sẽ tua bài, stop được nhưng thực tế chỉ tãng giảm âm lượng được thội.Các bạn thử và cho nhận xét nhé, hay phải chỉnh cái gì mói được
Tai nghe của N73ME cũng chỉ tăng giảm âm lượng thôi, mấy nút khác không có tác dụng.

E cũng bị y như bác này :(
Nó báo download failed :(
E xài mobi đã thử 3 cái địa chỉ Mobi-gprs, Mobi-gprs-mms, Mobi-gprs-wap vẫn ko được. có cao thủ nào chỉ giúp vs đc ko :-??

Các thông tin như tên bài hát, ca sĩ phải chính xác thì nó mới tìm được. Cái này cũng có chức năng sửa Tag của bài hát đó.

Bạn vào Menu Options - Lyrics. Phần APN chọn GPRS thử xem được ko!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back