• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.
Thanks 2 bạn, mới demo cái màn hình chính thôi, còn khá nhiều tab nữa, còn cả màn xoay ngang nữa, có khi phải làm đến khuya, mình làm chắc chắn cẩn thận xin hứa là mai bạn ngủ dậy thì đã có Skin này :))

Thay mặt các ĐHV SYM gởi tới bạn lời cảm ơn vì sự nhiệt tình, sáng tạo và cống hiến góp phần xây dựng PV ngày càng phát triển. Chúc bạn vui vẻ có nhiều Skin đẹp.

Thay mặt các ĐHV SYM gởi tới bạn lời cảm ơn vì sự nhiệt tình, sáng tạo và cống hiến góp phần xây dựng PV ngày càng phát triển. Chúc bạn vui vẻ có nhiều Skin đẹp.

Cảm ơn bạn :p ... cái quang phổ mình làm thế này có củ chuối ko nhỉ, hay cứ để dạng thanh đơn giản màu trắng =))

Cảm ơn bạn :p ... cái quang phổ mình làm thế này có củ chuối ko nhỉ, hay cứ để dạng thanh đơn giản màu trắng =))

Có ý nghĩa cả, mình thấy hay đấy, có khi nào thấy nó hơi rối ko nhỉ?

Như thế là hay đấy Dung à,có thể đỏi màu được không em, nếu được thì cho nó màu đỏ.

Như thế là hay đấy Dung à,có thể đỏi màu được không em, nếu được thì cho nó màu đỏ.

Để e thử xem, quan trọng là nó phải hợp với cả tông màu của Skin, nổi quá thì những cái khác ắt phải bị chìm đi ;)

Cái đỏ nổi hơn, cái trắng thì hợp với skin hơn ... :-??

P/S: Mình xuống măm cơm đã, tý lên làm típ >:)

Màu đỏ thấy khỏe khoắn hơn,theo ý anh là vậy.

Last edited by a moderator:
Để e thử xem, quan trọng là nó phải hợp với cả tông màu của Skin, nổi quá thì những cái khác ắt phải bị chìm đi ;)

Thế thì em tự nghiên cứu phối màu cho hợp lý nhé, nếu có đỏ thì đừng đỏ tươi hơi nghiêng về đen một tí.

rất hhay mạng đậm bản sắc của diễn đàn chúng ta, bạn hay ấy . thấy dễ thương wa/:p

Màu đỏ thấy khỏe khoắn hơn,theo ý anh là vậy.

làm cho mình skin 176x208 nhé ,mình dùng 3250 lên ko hiển thị hết hình được. thanhk

uh bạn dũng rãnh làm cho 2 đưa mình 1 cái với hé ,thấy khoái mà ko chơi được tức thật

uh bạn dũng rãnh làm cho 2 đưa mình 1 cái với hé ,thấy khoái mà ko chơi được tức thật

Tớ cũng muốn đã làm thì làm luôn 2 bản 240x320 và 176x320 nhưng lại ko có máy S60v3 màn 176x208 để test Position (Vị trí các file ảnh bmp khi dùng làm Skin) để mình mượn máy bạn bè đã, tạm thời cứ cho bản 240x320 trước :)

Thật sự phải nói là các bro post toàn phần mềm hay nhưng chỉ đáng tiếc 1 cái là máy em không sử dụng được. kể cả có file cer để sign nhưng cài vào không được Chăng hiểu sao nữa. Nhưng dù sao cũng cảm ơn các bro nhờ có các bác mà em không còn cảm thấy điện thoại chán ngấy nữa

Thật sự phải nói là các bro post toàn phần mềm hay nhưng chỉ đáng tiếc 1 cái là máy em không sử dụng được. kể cả có file cer để sign nhưng cài vào không được Chăng hiểu sao nữa. Nhưng dù sao cũng cảm ơn các bro nhờ có các bác mà em không còn cảm thấy điện thoại chán ngấy nữa
bản này dành cho máy Hack thôi bạn à, có bản dành cho máy ko hack đấy, nhưng vẫn cần phải sign, hoặc là bạn hack phone đi thì cài ứng dụng sẽ vô tư ko phải nghĩ đến việc Sign hay Cer. nữa :D

Bạn dùng máy gì và file Cer sao lại Sign không cài được.

Em Dùng N82 fw mới không hack được. Nhưng em đã có file cer. Em sign rồi ma cài nó toàn báo lỗi; required application not access granted

bác nào biết làm playlist thì chỉ em với ... e làm playlist cứ phải chọn từng bài rồi save vào playlist thì mất cộng wá .. bác nào biết cách chọn nhìu bài 1 lúc rồi save vào playlist dc ko àh

Em Dùng N82 fw mới không hack được. Nhưng em đã có file cer. Em sign rồi ma cài nó toàn báo lỗi; required application not access granted

Bạn sign thử bản này cài xem dc k . M dùng N81 máy cũng chưa hack đã dùng file cer để sign và cài đặt đc bt

anh có thể gửi cho em bản dung cho máy chưa hack có được không

Bạn sign thử bản này cài xem dc k . M dùng N81 máy cũng chưa hack đã dùng file cer để sign và cài đặt đc bt
em cài được rồi. Cảm ơn anh nhiều lắm

Status
Không mở trả lời sau này.
Back