• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.
Tất nhiên là mình đã vào giao diện để chọn rồi nhưng vẫn kô đựoc. Mình cảm ơn!

Posted via Mobile Device

Bạn xem cái đuôi file của Skin có giống nhau không, lần trước mình cũng bị vậy, vì tác giả bị quên. Chúc bạn vui vẻ.

Rõ ràng mình đã xin file dùm bạn, đã gửi PM cho bạn, bạn không hồi đáp 1 tiếng. Hôm nay định vào lấy thì thấy bạn post bài này.

Ngưng truy cập bạn vào diễn đàn 3 ngày cho biết mang huân chuơng để làm gì. Bạn cũng quên file cer của bạn đi nhé, mình ko lấy dùm đâu.

Hẹn 3 ngày sau gặp lại!
Mình quay lại rồi nè...:D
Xin lỗi vì mình đã nói lời quá đáng với mấy bạn nha.., cũng chỉ vì mình nóng lòng quá nên mới nói như vậy, rất mong mấy bạn tha thứ. Mình thành thật xin lỗi đặc biệt là bạn KJR vì lời nói này mình ám chỉ bạn ah.
Xin lỗi nha ^^!

Mình quay lại rồi nè...:D
Xin lỗi vì mình đã nói lời quá đáng với mấy bạn nha.., cũng chỉ vì mình nóng lòng quá nên mới nói như vậy, rất mong mấy bạn tha thứ. Mình thành thật xin lỗi đặc biệt là bạn KJR vì lời nói này mình ám chỉ bạn ah.
Xin lỗi nha ^^!

Ám chỉ ai không quan trọng. Tuy nhiên qua việc này mong bạn giữ lời khi phát ngôn việc gì đó! Vì diễn đàn này không chỉ hoạt động phục vụ cho mình bạn.

"Đánh người chạy đi chứ không đánh kẻ chạy lại", bạn gửi lại cho mình cái tin mình đã gửi để mình lấy file cer cho (nếu bạn vẫn cần)

Ám chỉ ai không quan trọng. Tuy nhiên qua việc này mong bạn giữ lời khi phát ngôn việc gì đó! Vì diễn đàn này không chỉ hoạt động phục vụ cho mình bạn.

"Đánh người chạy đi chứ không đánh kẻ chạy lại", bạn gửi lại cho mình cái tin mình đã gửi để mình lấy file cer cho (nếu bạn vẫn cần)

Bạn lấy file cer TTPOD 3.10 dùm mình nha. Imal 358984017182752 .
Thanks...

Vậy là bạn không biết thế nào là file cer rồi :( File cer mình làm dùm, mới up tại: http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=22905, bạn sẽ dùng file này để sign tất cả các ứng dụng bạn muốn cài vào máy, tất cả chứ ko riêng cái TTPOd này.

Hướng dẫn sign tại đây: http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=22905
Mình không được hiểu lắm bạn có thể nói rõ hơn không? Như mình muốn cài ttpod mà N82 v30 chưa hack được thì cần gì vậy? Còn file cer là sao và file sign là sao? :-??

Sao một thời gian ngâm cứu kết hợp sự giúp đỡ nhiệt tình của anh KJR mình đã cài thành công TTPOD 3.10 việt hóa. Cám ơn diễn đàn và anh nhiều nha!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi MinhThang Xem Bài gửi
Bạn sang BOXVh cài bản của KJR thử xem, vì nó có nhiều bản đó bạn, nếu vẫn không được nữa thì thua luôn.
N3250 cua mình củng như vậy đã thử rất nhiều bản , nhưng đều báo lổ như vậy , kể cả bản 3 thứ tiếng anh việt trung

mình cũng thử mấy bản rồi kể cả bản tiếng Việt nhưng không được. Chắc bó tay rồi.

Bạn thích dùng TTPOP 3.1 cho 3250 thì đây ! Đảm bảo dùng đựoc ! Vì tôi cũng dùng 3250 ! Mỗi tội toàn tiếng TÀU:-?? ! đang bó tay ! Rõ ràng nó có phần chọn tiếng anh khi cài mà thế nào khi vào vẫn tiếng TÙA:p ! 8-

ha ha ha ! đã có TTPOP 3.10 cho N3250 rồi ! Vừa thử mày mò xong hóa ra lại đươcj !

Đầu tiên bạn download phiên bản TTPOP 3.1 này về và cài đặt:

|http://219.133.36.150:8011/client_down/TTPod_s60v3x_3.1.0.SISx

sau đó chép file Việt Hóa vào E:\resouse\aplication
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=102870&d=1228801207

OK ! Thế là xong ! chạy ngon ! Tiếng việt

Chỉnh sửa cuối:
Bạn thích dùng TTPOP 3.1 cho 3250 thì đây ! Đảm bảo dùng đựoc ! Vì tôi cũng dùng 3250 ! Mỗi tội toàn tiếng TÀU:-?? ! đang bó tay ! Rõ ràng nó có phần chọn tiếng anh khi cài mà thế nào khi vào vẫn tiếng TÙA:p ! 8-

ha ha ha ! đã có TTPOP 3.10 cho N3250 rồi ! Vừa thử mày mò xong hóa ra lại đươcj !

Đầu tiên bạn download phiên bản TTPOP 3.1 này về và cài đặt:

|http://219.133.36.150:8011/client_down/TTPod_s60v3x_3.1.0.SISx

sau đó chép file Việt Hóa vào E:\resouse\aplication
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=102870&d=1228801207

OK ! Thế là xong ! chạy ngon ! Tiếng việt

Posted via Mobile Device
Chưa chắt đâu cụ . Nên chép file ngôn ngữ vh vào trước xong khởi động lại rồi hãy cài nếu ko muốn báo lõi (system eror)

Cho 3250 cũng có từ lâu rồi bạn ơi >:), TTPOD cho tất cả các máy S60v3 chỉ là 1 mà thôi, vấn đề ở đây là Skin, bạn chọn skin 176x208 từ link bài viết đầu tiên của mình, copy hết vào :\TTPod\skin\v3 xóa những skin gốc đi (vì nó dành cho màn 240x320) là okie :))

Dẫn chứng từ trang chủ TTPOD
天天动听 for symbian S60 3rd V3.1.0
软件版本: for symbian S60 3rd V3.1.0
使用平台:
诺基亚NOKIA 3250/5500/5320/5700/6110/6120/6120c/6121/6290
N71/N73/N75/N76/N77/N78/N80/N81/N82
N91/N92/N93/N93i/N95/N96
E50/E51/E60/E61/E61i/E62/E65/E70

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
Chưa chắt đâu cụ . Nên chép file ngôn ngữ vh vào trước xong khởi động lại rồi hãy cài nếu ko muốn báo lõi (system eror)

đã cài và kiểm chứng !bạn yên tâm tiếng việt 99.99%:)) ! còn 1% còn lại có thể do lỗi font của bạn=))

anh dũng có thể việt hóa một số skin 176x208 rồi up lên cho em được không, em đang xài 3250 nhưng muốn có skin việt hóa, cám ơn anh nhieu lắm.

anh dũng có thể việt hóa một số skin 176x208 rồi up lên cho em được không, em đang xài 3250 nhưng muốn có skin việt hóa, cám ơn anh nhieu lắm.

Đã có tại bài #1 ròi đó bạn Search trước khi hỏi nhé.

đã cài và kiểm chứng !bạn yên tâm tiếng việt 99.99%:)) ! còn 1% còn lại có thể do lỗi font của bạn=))

Posted via Mobile DeviceTừ khi topic này mới ra lò minh đã làm theo cach cua ban trên 10 lần bằng file en nhưng đều thất vọng , chat có lẽ bạn nói đúng do fond . Nhưng fond vh xấu ưác mình ko thèm đâu .

Posted via Mobile DeviceTừ khi topic này mới ra lò minh đã làm theo cach cua ban trên 10 lần bằng file en nhưng đều thất vọng , chat có lẽ bạn nói đúng do fond . Nhưng fond vh xấu ưác mình ko thèm đâu .

Mọi người sài ầm ầm, đẹp hút hồn với Skin PV, Tại máy của bạn xấu thì có chứ vh thì ảnh hưởng gì chứ. Chỉ là vh ngôn ngữ thôi.

Đã có tại bài #1 ròi đó bạn Search trước khi hỏi nhé.

em cũng xài rồi nhưng muốn có skin việt hóa cho đẹp hơn thôi.

mod có thể làm cho em cái skin pdaviet bằng tiếng việt hoặc hướng dẫn cho em cách làm skin 176x208 được không?

Last edited by a moderator:
Mọi người sài ầm ầm, đẹp hút hồn với Skin PV, Tại máy của bạn xấu thì có chứ vh thì ảnh hưởng gì chứ. Chỉ là vh ngôn ngữ thôi.

Posted via Mobile Device[/i
He he tại máy mình chạy fonts kép ý mà 2 cái .ccc lận nên bõ fonts vào chạy là lèo xèo cã chã đẹp tí nào . Mà chác do font đó xấu ,bạn có cái nào ưng ý nhát cho minh chạy thữ chac là ẹp.]

phần mền nay rất hay nhưng rất tiếc ko có khả năng hẹn giờ tắt nhạc hi vọng phiên bản tiếp theo sẽ có

phần mền nay rất hay nhưng rất tiếc ko có khả năng hẹn giờ tắt nhạc hi vọng phiên bản tiếp theo sẽ có

Sao lại ko có hẹn giờ tắt hả bạn, mình vẫn hẹn giờ thường xuyên trước khi đi ngủ để 30p nó tự tắt mà, nếu bạn đang dùng bản tiếng Việt thì vào Chức năng -> Chế độ ngủ là hẹn được giờ tắt, đơn vị tính là Phút :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back