• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.
cho mình hỏi,mình đang sài N81 8g thấy cái chương trình nghe nhạc này hay quá,đã cài vào máy sài rất tốt,nhưng sao cái chương trình play media theo máy tự nhiên danh sách nhạc trong đó mất hết,không sài đc nữa,với lại cái chương trình này kg sử dụng đc cái phím nghe nhạc trên tai nghe đc ah.thanks

cho mình hỏi,mình đang sài N81 8g thấy cái chương trình nghe nhạc này hay quá,đã cài vào máy sài rất tốt,nhưng sao cái chương trình play media theo máy tự nhiên danh sách nhạc trong đó mất hết,không sài đc nữa,với lại cái chương trình này kg sử dụng đc cái phím nghe nhạc trên tai nghe đc ah.thanks

Để kiểm tra tính xung đột của pm bạn mới cài vào và pm mặc định của máy bạn, bạn remove pm TTPod, xem nó có trở lại như lúc trước không bạn nhé.

bạn xem có cài CorePlayer ko, chỉ có Coreplayer nếu cài thì có thể ăn mất đuôi Mp3 của bạn thôi (nó sẽ chỉnh mặc định play mp3 là coreplayer nên phần mềm media theo máy sẽ ko thể nhận ra đc mp3 nữa). Còn TTPOD thì dùng codec Mp3 khác, ko có chuyện ảnh hưởng đến phần mềm theo máy hay gì hết đâu, mình chưa thấy ai bị lỗi này cả :D

Câu 1 thì Dũng trả lời cho bạn rồi, câu 2 thì N95 mình chỉ dùng được chỉnh âm lượng trên tai nghe, còn mở hay tới, lui thì không được. Nghe nói chỉ N95 8GB mới dùng được cái này thôi :)

Câu 1 thì Dũng trả lời cho bạn rồi, câu 2 thì N95 mình chỉ dùng được chỉnh âm lượng trên tai nghe, còn mở hay tới, lui thì không được. Nghe nói chỉ N95 8GB mới dùng được cái này thôi :)

N95-8G cũng không dùng được đâu :|

Cho 3250 cũng có từ lâu rồi bạn ơi >:), TTPOD cho tất cả các máy S60v3 chỉ là 1 mà thôi, vấn đề ở đây là Skin, bạn chọn skin 176x208 từ link bài viết đầu tiên của mình, copy hết vào :\TTPod\skin\v3 xóa những skin gốc đi (vì nó dành cho màn 240x320) là okie :))

Dẫn chứng từ trang chủ TTPOD
天天动听 for symbian S60 3rd V3.1.0
软件版本: for symbian S60 3rd V3.1.0
使用平台:
诺基亚NOKIA 3250/5500/5320/5700/6110/6120/6120c/6121/6290
N71/N73/N75/N76/N77/N78/N80/N81/N82
N91/N92/N93/N93i/N95/N96
E50/E51/E60/E61/E61i/E62/E65/E70

Ui ! Khổ là những phiên bản download của bạn tớ đều cài và vào xem mấy bác N3250 cũng kêu vậy ! Mặc dù có người đã SIGN hoặc HACK mãy nó cũng báo lỗi...ÍNTALL....BUINT IN ! (Tôi cũng bị vậy:-??) ! :-? !
Nên mình mới viết 1 cái chủ đề riêng là BẢN TTPOP VIỆT HÓA DÀNH CHO 3250 chứ ko phải mình chưa thử mà đã viết bừa đâu ! Và cái bản TTPOP 3.1 này mình cũng lấy từ trang chủ www.ttpop.com của nó thử mới được !
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=42891
Cám ơn bạn vì file việt hóa!@

Chỉnh sửa cuối:

Ui ! Khổ là những phiên bản download của bạn tớ đều cài và vào xem mấy bác N3250 cũng kêu vậy ! Mặc dù có người đã SIGN hoặc HACK mãy nó cũng báo lỗi...ÍNTALL....BUINT IN ! (Tôi cũng bị vậy:-??) ! :-? !
Nên mình mới viết 1 cái chủ đề riêng là BẢN TTPOP VIỆT HÓA DÀNH CHO 3250 chứ ko phải mình chưa thử mà đã viết bừa đâu ! Và cái bản TTPOP 3.1 này mình cũng lấy từ trang chủ www.ttpop.com của nó thử mới được !
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=42891
Cám ơn bạn vì file việt hóa!@

bajn vafo ttpod.com thử xem, nếu ko đc các vấn đề TTPOD bạn post ở đây mình sẽ link bài cho bạn lên trang #1

Phần mềm này công nhận hay thiệt chạy rất good. Mấy bác cho em hỏi: trong thẻ nhớ em có mấy file nhạc bị hư em dùng xplore, đầu đọc thẻ đều không xoá được, nhìn chướng mắt lắm. Mấy bác có cách nào xóa không?
Posted via Mobile Device

Phần mềm này công nhận hay thiệt chạy rất good. Mấy bác cho em hỏi: trong thẻ nhớ em có mấy file nhạc bị hư em dùng xplore, đầu đọc thẻ đều không xoá được, nhìn chướng mắt lắm. Mấy bác có cách nào xóa không?
Posted via Mobile Device

Đổi tên nó rồi xóa xem được không bạn.:p

Không đổi tên đựơc bác à Dùng xplore coi thì vẫn thấy dung lượng. Đuôi file bị đổi từ mp3 thành MT3

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Chắt bị đặc thuộc tính bạn mớ bằng xplỏre bấm phím 6 bõ hết lựa chọn ok xong ròi xóa

Posted via Mobile Device
Chắt bị đặc thuộc tính bạn mớ bằng xplỏre bấm phím 6 bõ hết lựa chọn ok xong ròi xóa

Cái đó mình thử lâu rùi. Hôm wa rảnh rỗi format thẻ cho nó bay luôn rồi ^^

Posted via Mobile Device

Nhờ các bạn chỉ giúp mình với. Cái phần mềm này mình cái dùng tốt cho con 3250 và con 5320 rồi, giờ cài tiếp cho 1 con 5320 nữa, lúc đầu lỡ cài vào bộ nhớ máy, song không thể copy file việt hóa vào mục app được nên xóa và cài lại,, thì chạy nó cứ báo là lỗi hệ thống không à. Giờ không biết nhwngx tập tin cũ nằm trong máy ở đâu để xóa nữa, cứ xóa và cài lại mãi cũng không được, mà tôi lại không muốn format lại máy, nhờ ai có nhiều kinh nghiệm bày với nhé . Xin cám ơn nhiều:(:)(:)(:)(:)((

Bạn nào có PM TTpod 3.10 chưa sign ko?cho mình xin đi!!bản sign ở trên ko cách nào cài được.Máy báo"ko cho phép truy cập ứng dụng".Mình xài n96.THANK trước nha!!

Bạn nào có PM TTpod 3.10 chưa sign ko?cho mình xin đi!!bản sign ở trên ko cách nào cài được.Máy báo"ko cho phép truy cập ứng dụng".Mình xài n96.THANK trước nha!!

N96 thì bạn dùng File Cer để Sign ứng dụng, vì chưa Hack được Phone.

N96 thì bạn dùng File Cer để Sign ứng dụng, vì chưa Hack được Phone.

mình biết là như vậy rồi.Nhưng bản up ở trên đã sign rồi,ko có sign đè được.Bởi vậy mình mới tìm bản chưa sign

mình biết là như vậy rồi.Nhưng bản up ở trên đã sign rồi,ko có sign đè được.Bởi vậy mình mới tìm bản chưa sign

Thường thì mình vẫn Sign những pm sau đuôi có chữ Sign...gì đó, vì mỗi máy khác nhau có sao đâu bạn. Hôm trước mình cũng hỏi file chưa Sign nhưng cũng không ai rõ cả, bạn chờ xem nhé.
Mình vừa Sign thử pm này bằng file Cer N96 , Sign tốt bạn à, nhưng cài thì không rõ vì máy không có ở nhà.

Chỉnh sửa cuối:
Thường thì mình vẫn Sign những pm sau đuôi có chữ Sign...gì đó, vì mỗi máy khác nhau có sao đâu bạn. Hôm trước mình cũng hỏi file chưa Sign nhưng cũng không ai rõ cả, bạn chờ xem nhé.
Mình vừa Sign thử pm này bằng file Cer N96 , Sign tốt bạn à, nhưng cài thì không rõ vì máy không có ở nhà.

vậy phải chờ thôi.Cám ơn bạn nhiều nha!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back