• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.41 Việt hóa

chắc tại em không có patch4run.Có anh nào biết patch4run ở đâu không chỉ em với.Thanks

File patch4run ko có tác dụng với nhiều ae trên 4rum rồi, bạn chịu khó đợi tối nay là có bài hướng dẫn tỷ mỷ cách cài ttpod rồi đó, working 100% (đã post ok với 6120c)

các anh giup em với cài vao 3250 nó hát 1 bai là khởi động lại máy thank trước

thế bạn đã khắc phục đươc lỗi chưa

Mình cài và đang dùng ngon lắm bạn à, còn cài thêm skin và visualization nữa đẹp lắm, ai mún cài thêm skin và hiệu ứng thì tìm ngay trong box PHẦN MỀM ỨNG DỤNG S60V3 đó, mà rất mượt mà chứ ko như bản 3.3.1 nhìn hiệu ứng giật tưng bừng mà thấy kinh:D

Posted via Mobile Device co pác nào hảo tâm up lên 4shared hộ e zớj. E k có pc mà mediafjre k down pẳng đt đc. Huhu.

mình cài xong khi mở lên nó báo lỗi hệ thống là sao vậy?ai giúp mình với.mình dùng N82.

Dùng ngon,rất ổn định.thank bác nha.Em là lính mới,nên chỉ biết hưởng thụ thui. thông cảm :D

Dùng ngon,rất ổn định.thank bác nha.Em là lính mới,nên chỉ biết hưởng thụ thui. thông cảm :D

Hưởng thụ hay cống hiến không sao, miễn là làm đúng Qui định, Chỉ cần Click Thanks là đủ không nên Post bài Thanks nhớ nha.

TTPod 3.41
Phần mềm nghe nhạc đỉnh cao
Đây là phiên bản chỉ có 1 skin.Mình sẽ bổ sung thêm trong thời gian sớm nhất.

Cái 6120c của em nó bị điên hay sao ấy. Hôm qua em down TTPod 3.41 về. Em gỡ cái TTPod bản 3.10 ra để cài 3.41 thì nó báo lỗi. Bực mình em cài lại bản 3.10. Cài xong vẫn thấy hơi bực, thế là thử cài lại cái 3.41 thì tự nhiên lại đc:-/
Chưa xong, thấy cài đc bản mới rồi, thế là em hí hửng xóa bản 3.10 đi(đã bị em coi là lỗi thời:D). Ai dè...gỡ xong vào cái TTPod 3.41 nó lại bào lỗi hệ thống, không mở đc. Lần này em gần phát điên, lại cài lại ban 3.10 và cài đè bản 3.41 vào. Thế là tự nhiên dùng ngon ơ(???) Chuện của em chỉ thế thôi, ko phải spam, em chỉ thắc mắc máy em có bị bệnh hay không thôi:-/

Cái 6120c của em nó bị điên hay sao ấy. Hôm qua em down TTPod 3.41 về. Em gỡ cái TTPod bản 3.10 ra để cài 3.41 thì nó báo lỗi. Bực mình em cài lại bản 3.10. Cài xong vẫn thấy hơi bực, thế là thử cài lại cái 3.41 thì tự nhiên lại đc:-/
Chưa xong, thấy cài đc bản mới rồi, thế là em hí hửng xóa bản 3.10 đi(đã bị em coi là lỗi thời:D). Ai dè...gỡ xong vào cái TTPod 3.41 nó lại bào lỗi hệ thống, không mở đc. Lần này em gần phát điên, lại cài lại ban 3.10 và cài đè bản 3.41 vào. Thế là tự nhiên dùng ngon ơ(???) Chuện của em chỉ thế thôi, ko phải spam, em chỉ thắc mắc máy em có bị bệnh hay không thôi:-/

Mình nghĩ tại bạn 3.10 có nhúng patch4run nên cái 3.41 mới hoạt động. Giờ bạn cứ gỡ bản 3.10 ra, xong cài bản 3.41 và patch4run vào, khởi động lại máy, pm sẽ hoạt động bt đó

Mình nghĩ tại bạn 3.10 có nhúng patch4run nên cái 3.41 mới hoạt động. Giờ bạn cứ gỡ bản 3.10 ra, xong cài bản 3.41 và patch4run vào, khởi động lại máy, pm sẽ hoạt động bt đó

Hem phải. Em ko cài patch4run (hack máy chỉ có mỗi helloOX thôi). Mà buồn cười cái là e cài đè lên xong thì bản 3.10(vẫn còn Icon) ko vào đc, còn bản 3.41 lại dùng ngon ơ. Thôi kệ nó. Cũng chả sao, chỉ hơi mất thẩm mỹ thôi. Giấu cái Icon đi đâu đó là OK :D

Ai có Skin cho pm này ko nhỉ? Tình hình là skin của nó khá hiếm. Em lên mạng nhặt cũng đc có 1 vài cái skin diamond. Không đẹp cho lắm. Em thấy cái skin cua ban 3.10 hồi trc em dùng rất bắt mắt. Nhưng tiếc là bản này thì tìm ko thếy

Back