• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.51 - Trình nghe nhạc hay (cập nhật liên tục)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Lại ra bản cập nhật :( Tiếng hoa nha

Cập nhật:
1. Sửa lỗi cài đặt trên 1 số máy bị file corupted
2. Fixed lỗi hiển thị toàn màn hình trên 1 số máy
3. Tìm kiếm theo tên ca sĩ
4. Fix lỗi hẹn giờ tắt
5. Sửa chữa đường dẫn cho lời bài hát tiếng hoa
6. Giải quyết lỗi skin
7. Thêm chức năng "Cập nhật hàng ngày" trong Cài đặt tổng quát
8. Tính chức năng cho công cụ tìm kiếm
9. Sửa lỗi hiển thị ảnh bài hát quá nhỏ
10. Thêm các mẹo tìm kiếm
11. Tự động dấu các lỗi của hiệu ứng quang phổ
(vài vấn đề dịch ko nổi, mong anh em thông cảm :p)

Chú ý: Phải cài Patch4runttpod để dùng và phải gỡ hết TTPod đang có trong máy

Rất tiếc vẫn chỉ là bản China , hy vọng sẽ sớm có bản EN hay VH :-?

mình thích bản Eng hơn bản việt hoá của bác manhtu quảo cáo dữ quá,nên cá nhân hoá ít thôi mọi người dùng biết là ok rồi

mình thích bản Eng hơn bản việt hoá của bác manhtu quảo cáo dữ quá,nên cá nhân hoá ít thôi mọi người dùng biết là ok rồi

manhtu có Việt hóa pm cho v3 nữa sao??

Nhưng đó là quyền của mỗi người, bạn ko thích có thể kô dùng, khõi phải ý kiến ^ >>!

sao ra lắm vậy ta chạy theo mệt thiệt nhưng vẫn sướng hêhheh

mọi người thấy chất lượng nghe nhạc của TTPOD và Jukebox thế nào?

mọi người thấy chất lượng nghe nhạc của TTPOD và Jukebox thế nào?

TTPOD có nhiều tính năng và giao diện bắt mắt hơn LCG jukebox và âm thanh cũng pro hơn. Đó là cảm nhận của mỉnh sau khi xài nó:)

Đang dùng bản 3.50 Việt hóa rồi nhưng lại ra bản 3.51 phân vân quá:-?

Rất tiếc vẫn chỉ là bản China , hy vọng sẽ sớm có bản EN hay VH :-?

Hix,gjo khong dc dung ban Eng cua doi CnD Team roi.chan wa.K biet con ai dich Eng cho Ttpod nua k.Dung Vh dich ra thay ngang ngang
Posted via Mobile Device

Ôi bản 3.50 chưa đủ làm mình điên đầu hay sao mà tiếp tục ra bản 3.51. Lần này rút kn đợi mọi người test kỹ rồi mới dám cài :))

Posted via Mobile Device

chưa bit hết 3.50 mà đã ra 3.51 rùi. hic, gỡ ra cài típ à. mấy pác trong SYMPDA việt hóa đi rùi xài.

6. Giải quyết lỗi skin
Có giải quyết cái lỗi khi ở tab Playlist mà chọn bài khác 1 lúc sau nó mới chuyển bài hoặc là phải chuyển sang tab chính mới play nhạc luôn không các bác :D

Thời gian chờ đợi Đóng gói, anh em lấy file ngôn ngữ này đã Việt hóa 100% về chép đè vào để có tiếng Việt nhé.

Thời gian chờ đợi Đóng gói, anh em lấy file ngôn ngữ này đã Việt hóa 100% về chép đè vào để có tiếng Việt nhé.
Posted via Mobile Device
khiep that. Vh nhanh the. Ban vh rat Ok.cam on anh nhieu

sao giải đuôi .7Z báo file hỏng trời, anh thắng cứu em với, máy em bị sao rùi, anh úp lại dùm em với, bỏ đuôi .7z nha anh, chiều nay về format cái máy này quá hix hix

sao giải đuôi .7Z báo file hỏng trời, anh thắng cứu em với, máy em bị sao rùi, anh úp lại dùm em với, bỏ đuôi .7z nha anh, chiều nay về format cái máy này quá hix hix
Posted via Mobile Device
ban chi can xoa duoi .7z la xong roi.khong can giai nen

Status
Không mở trả lời sau này.
Back