• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.51 - Trình nghe nhạc hay (cập nhật liên tục)

Status
Không mở trả lời sau này.
máy mình sao không bỏ được đuôi .7z vậy nhỉ?có ai biết giúp mình với.hoặc bác nào up lên bỏ đuôi .7z giúp mình không?thanks.

Có giải quyết cái lỗi khi ở tab Playlist mà chọn bài khác 1 lúc sau nó mới chuyển bài hoặc là phải chuyển sang tab chính mới play nhạc luôn không các bác :D
Bản này rất chuẩn.VH cũng chuẩn luôn và khắc phục đc cái lỗi này rồi :D
Ps: Ặc.Mở lần đầu thì đc.Lần sau mở vẫn bị lỗi này.Chán :D

Chọn Rename là bỏ bình thường bạn à.

mình cũng làm như vậy mà không có được.chẳng hiểu cái máy mình làm sao nữa.bạn có thể up giúp mình bỏ đuôi .7z lên được không?hoặc up lên mediafire được không?thanks.

Bản này rất chuẩn.VH cũng chuẩn luôn và khắc phục đc cái lỗi này rồi :D
Ps: Ặc.Mở lần đầu thì đc.Lần sau mở vẫn bị lỗi này.Chán :D

Lỗi gì nói rõ tiw nữa nghe cái coi, sao mình không thấy nhỉ?:-?

mình cũng làm như vậy mà không có được.chẳng hiểu cái máy mình làm sao nữa.bạn có thể up giúp mình bỏ đuôi .7z lên được không?hoặc up lên mediafire được không?thanks.

Đây nè bạn, giải nén 1 lần thôi nhé:

TTPOD có nhiều tính năng và giao diện bắt mắt hơn LCG jukebox và âm thanh cũng pro hơn. Đó là cảm nhận của mỉnh sau khi xài nó:)
Ý kiến mình thì khác TTPOD có nhiều tính năng và giao diện bắt mắt hơn LCG jukebox là điều không cần bàn cải nhưng về chất lượng âm thanh thì mình thấy Jukebox vẩn hơn chỉ có điều nó là bản thương mại chứ không free như TTPod

Mấy a cho e hỏi là từ khi cài bản 3.50 hay 3.51 đều không khóa chuyển cửa sỗ bằng phím gọi đc.Không biết có phải 2 bản này bị lỗi thế hay do máy e vậy?

Mấy a cho e hỏi là từ khi cài bản 3.50 hay 3.51 đều không khóa chuyển cửa sỗ bằng phím gọi đc.Không biết có phải 2 bản này bị lỗi thế hay do máy e vậy?

Tất cả đều OK em nhé xem lại phần cài đặt đi, chỉnh trong cài đặt xong ra ngoài bấm phím gọi rồi chuyển xem có được không? Máy anh thì bị khóa hoàn toàn.

Lỗi gì nói rõ tiw nữa nghe cái coi, sao mình không thấy nhỉ?:-?
Tức là tab 1 là màn hình chính.Tab 2 là Playlist.Tab 3 là Lyric.Khi mình ở tab 2 đang nghe bài 1 mà chuyển sang bài 3 thì nó không play bài 3 luôn mà phải chuyển sang tab 1 hoặc 3 nó mới play.Không biết có khắc phục đc không hay là mỗi máy em bị?

Bọn này không biết chọn lọc ảnh nhỉ.Nghe mấy bài của MJ mà nhìn cái ảnh trông gớm vê lù.Quay lại 3.3 dùng cho đỡ kinh vậy ;)

Tức là tab 1 là màn hình chính.Tab 2 là Playlist.Tab 3 là Lyric.Khi mình ở tab 2 đang nghe bài 1 mà chuyển sang bài 3 thì nó không play bài 3 luôn mà phải chuyển sang tab 1 hoặc 3 nó mới play.Không biết có khắc phục đc không hay là mỗi máy em bị?

Máy anh vừa bấm chọn là hát luôn, đâu cần chuyển đi đâu.

Mấy a cho em hỏi sao máy e cài TTpod nhiều bản rồi mà kô thể add được quá 120 bài là sao ...

Last edited by a moderator:
Mấy a cho em hỏi sao máy e cài TTpod nhiều bản rồi mà kô thể add được quá 120 bài là sao ...
Kiểm tra xem máy bạn có >120 bài nhạc kô?? >_< !!
Bạn chọn "Bài Hát" --> "Quét tất cả" hoặc "thêm tất cả" là TTpod nó sẽ add tất cả các bài hát có thể đọc đc vào playlist cho bạn àh,

Thế à vụ này mình chưa biết, vì trong máy chỉ có vài chục bài thôi. Nếu thế lại phải lập danh sách khác hả bạn, bất tiện quá nhỉ.:-/

Kiểm tra xem máy bạn có >120 bài nhạc kô?? >_< !!
Bạn chọn "Bài Hát" --> "Quét tất cả" hoặc "thêm tất cả" là TTpod nó sẽ add tất cả các bài hát có thể đọc đc vào playlist cho bạn àh,
E vào Music Player của máy thì nó add được hết . Còn khi add ở TTpod thì lại không được . Cái album " Try to up " của Khổng Tú Quỳnh không add được bài nào hết :(

Thế à vụ này mình chưa biết, vì trong máy chỉ có vài chục bài thôi. Nếu thế lại phải lập danh sách khác hả bạn, bất tiện quá nhỉ.:-/
Muốn nghe được mấy bài đó lại phải ra Music Player . Lắm lúc bất tiện lắm a ạ :( E đã xem kĩ nó không có khác biệt gì với file mp3 khác mà sao lại không add được . dù là e thử e có 1 2 bài nhưng cũng không đc :( chả hiểu sao nữa. Hay do file nhạc . Vì chỉ mấy file đó mới không add được =.="

Đừng tô đậm chữ nữa nha bạn!!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back