• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.62 - bản hoàn chỉnh

Status
Không mở trả lời sau này.
sao mình ko để các bản việt hóa trên phần đầu để anh em đỡ phải tìm từng trang thấy phức tạp quá

Bản tiếng việt sao lại chưa đưa sang mục Việt hóa nhỉ?

sao mình ko để các bản việt hóa trên phần đầu để anh em đỡ phải tìm từng trang thấy phức tạp quá
Bạn ko chịu đọc hết.A thắng muốn buid thêm mấy cái skin cho hoàn chỉnh rồi mới post sang VH.Bên này là Box PM Ứng dụng làm sao đc post Pm VH
PS: A Thắng ơi.E đã xóa những thứ liên quan đến TTpod.Cài bản của a vào báo lỗi cập nhât.Cài bản china này thì ko sao.Liệu có phải do mấy cái file Tex của a e VH đưa vào ko?Nó nằm ở chỗ nào để em xóa đi?

Chỉnh sửa cuối:
Bạn ko chịu đọc hết.A thắng muốn buid thêm mấy cái skin cho hoàn chỉnh rồi mới post sang VH.Bên này là Box PM Ứng dụng làm sao đc post Pm VH
PS: A Thắng ơi.E đã xóa những thứ liên quan đến TTpod.Cài bản của a vào báo lỗi cập nhât.Cài bản china này thì ko sao.Liệu có phải do mấy cái file Tex của a e VH đưa vào ko?Nó nằm ở chỗ nào để em xóa đi?
Lúc đầu mình kài zô cũg báo lỗi cập nhật. Xóa mấy file .txt ở system -> kài OK. Nhưng pác Thắng ưi.e đợi bản VH hoàn chỉnh của pác. Bản pác post chưa hoàn thiện. Chỗ chỉnh bát trép ý.

Posted via Mobile Device

Lúc đầu mình kài zô cũg báo lỗi cập nhật. Xóa mấy file .txt ở system -> kài OK. Nhưng pác Thắng ưi.e đợi bản VH hoàn chỉnh của pác. Bản pác post chưa hoàn thiện. Chỗ chỉnh bát trép ý.

Posted via Mobile Device

Xóa luôn cái thư mục TTPod trong máy và bạn tải file đính kèm chép cái cục đó vào thưởng thức nha, tối nay mắc họp chi bộ mai bắt đầu bận không làm gì được:

TTPod v3.62

Ngôn ngữ tiếng Hoa.
Chức năng chính:
1. Tinh giản tập tin cài đặt cho nhẹ
2. Sửa lỗi 1 số máy ko tải được lời, hiệu ứng và bộ cân bằng ko làm việc
3. Sửa lỗi quét các bài hát
4. Sửa đổi phím tắt cho máy E62
5. Khắc phục lỗi không thể gửi qua Bluetooth bài đang hát
6. Điều chỉnh đèn báo cho cuộc gọi hoặc tin nhắn và bắt đầu phát khi mở chương trình
7. Điều chỉnh EQ và thêm các hiệu ứng :-? effects
8. Sửa lỗi màn hình ngang ko thể hiển thị sau khi bị lỗi của splash

mình cài vào con n73 của mình đã hack thì báo là update erro. làm thế nào mấy bác? bản 3.61 em cài vào cung thế ah chang được. em đang dùng bản 3.51 thui. thấy mình lạc hậu quá huhu:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

linh hỏng rồi bạn.
bản của pác MinhThang dùng ok đó bạn.đã bổ sung fần Vh chưa hết hoặc bạn có thể copy EQ bảm 3.6x ra 1chỗ.khi cài xog chép đè vào bản mới là dùng OK.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back