• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Music Player v3.70 Alpha 39 Eng S60v3 SymbianOS9 Signed Translated

Tớ cài trên N73ME chạy được nhưng chậm, hay bị đơ,còn bị tự động tắ nguồn luôn.Sợ quá quay về xài thằng @14 cho chắc

Không biết bản gốc china của thằng này cập nhật ở đâu nhỉ ! Đã vào trang chủ nhưng chỉ có bản chính thức 3.63 , đã vào google dạo chơi trong 15 phút mà không tìm nổi ! anh em nào biết chỉ giúp !

Không biết bản gốc china của thằng này cập nhật ở đâu nhỉ ! Đã vào trang chủ nhưng chỉ có bản chính thức 3.63 , đã vào google dạo chơi trong 15 phút mà không tìm nổi ! anh em nào biết chỉ giúp !

Em cũng zậy nè, tìm hoài bản CN hok ra.

Bản EN này có một số trang nước ngoài del vì wá chời lỗi. (trên máy em thì treo wài & tốc độ chậm lắm lun @@) => Về bản Alpha14

Em cũng zậy nè, tìm hoài bản CN hok ra.

Bản EN này có một số trang nước ngoài del vì wá chời lỗi. (trên máy em thì treo wài & tốc độ chậm lắm lun @@) => Về bản Alpha14

anh minh nói chính xác ! =D>

mặc dù bản anfa 39 em dùng không bị lỗi , nhưng tội cái splash của nó không đẹp bằng bản 14 nên ! => quay về ẻm anfa 14 lun ! :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
anh minh nói chính xác ! =D>

mặc dù bản anfa 39 em dùng không bị lỗi , nhưng tội cái splash của nó không đẹp bằng bản 14 nên ! => quay về ẻm anfa 14 lun ! :D

chúc vui !
splash thì có thể thay được mà bạn

splash thì có thể thay được mà bạn

thay được thì đúng rồi bạn , cái đấy thì ai cũng biết !

nhưng cái splash của bản anfa 14 đó thì không hiểu sao lại không thể thay vào bản 39 được !

chúc vui !

@chiencoi co the ban khong chu y thoi. Thong thuong may ban Ttpod file splash la splash, nhung may ban dich cua Ttpod la L1L lai la L1L.ttb .ban thu lai xem
Posted via Mobile Device

@chiencoi co the ban khong chu y thoi. Thong thuong may ban Ttpod file splash la splash, nhung may ban dich cua Ttpod la L1L lai la L1L.ttb .ban thu lai xem
Posted via Mobile Device

khổ , mình còn thay hẳn cả cái folder splash đấy cơ bạn àh !

có phải là không thay đâu !

chúc vui !

3.70 trial.
Không biết khi nào có bản final nhỉ??
Mấy bản về sau này xài trên E63, E71,E72 toàn bị bắn ra ngoài thôi
Mình dùng bản alpha 39 không thấy bị lỗi gì, dùng E 63,nhưng vẫn mong có bản final đỡ mất công cài đi cài lại.

Cho em hỏi sao phiên bản này không hiện được album art vậy? chỉ thấy có phần thay đổi hình nền background thôi.thậm chí chép cả album art vào thư muc ttpod/picture/album art cũng không xem được.

Back