• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Ultimate v.3.80 English/Portuguese by LéoSymbian

anhchanbonmat

TTPod Ultimate v.3.80 English/Portuguese by LéoSymbian (15 Splash Screens + 39 Skins)

cập nhật

Vẫn nhập 16 c0n không
Có gì mới (bản chính):

● Đã thêm nhiều splash screen;
● Tối ưu hóa âm thanh chất lượng;
● Tối ưu hóa độ chính xác của quang phổ;
● Tối ưu hóa hiệu ứng mờ dần;
● Tối ưu hóa quá trình đóng chương trình;
● Tăng cường thanh tiến trình;
● Tối ưu hóa lựa chọn các bài hát;
● Tối ưu hóa tùy chọn tiết kiệm điện;
● Tối ưu hóa tính chế độ nghe nhạc mini;
● Tối ưu hóa tốc độ quét;
● Và fix 1 số .

Phiên bản mới Ultimate của Léo TTPod Symbian:

● được thêm vào trong bản phát hành này, 39 Skins ban đầu (bao gồm cả bản phát hành).
● 15 được thêm vào màn hình splash (opening theme).
● thay đổi không có lỗi trong hệ thống (TTPod của Léo thực hiện tất cả các chức năng mà không có lỗi, Anh và Bồ Đào Nha).

còn nhiều chức năng khám phá khác đang chờ bạn

Link vietup cho mobile

TTPod Ultimate v.3.80 English/Portuguese by LéoSymbian (15 Splash Screens + 39 Skins)

Link zshare

Các bạn hãy copy cái này bỏ vô resource/apps là có việt hóa nhé tại đây

Thêm 1 số hiệu ứng cho các bạn kham khảo đây

..

Chỉnh sửa cuối:
- Phiên bản này Fix lỗi của Alpha 14 và một số lỗi phát sinh và thêm các Plugin và Slpash. Sau bản này nếu ko còn lỗi nào nữa web chủ chính thức có bản Final 3.80 chúc mọi người vui vẽ cố gắng test kỹ và ý kiến lên Forum www.ttpod.com để sớm có Final...............

Ko biết có còn lỗi khi vào danh sách ấn lì nút lên xuống ko chịu chạy nữa ko các bạn nhỉ! Bản Alpha14 mình dùng trên e72 vẫn bị mà

Ko biết có còn lỗi khi vào danh sách ấn lì nút lên xuống ko chịu chạy nữa ko các bạn nhỉ! Bản Alpha14 mình dùng trên e72 vẫn bị mà

Test với Bản gốc CN xem sao , nhiều khi do bản EN dịch bị lỗi đó

e đã cài phần mền này vào ê63, nhưng mà nghe nhạc được 1 tý là nó tự thoát ra luôn hà :(

Khi cài bạn tích vào with Run4TTpod hoặc cài thêm nó vào.

làm gì có ô tick nào đâu b. Sao phiên bản này nặng thật . Cả thư mục ttpod gồm skin luôn có 22mb thế mà cài mất 33mb lận, nguyên file hệ thống của nó mất 12 mb gấp 4 đến 5 lần những phiên bản trước.
file ngôn ngữ của nó là TTPodSigned.r01 chứ ko phải TTPodSigned.r31. ko giống các ver trước. Có bản vh chưa anh em?

làm gì có ô tick nào đâu b. Sao phiên bản này nặng thật . Cả thư mục ttpod gồm skin luôn có 22mb thế mà cài mất 33mb lận, nguyên file hệ thống của nó mất 12 mb gấp 4 đến 5 lần những phiên bản trước.
file ngôn ngữ của nó là TTPodSigned.r01 chứ ko phải TTPodSigned.r31. ko giống các ver trước. Có bản vh chưa anh em?

pác VH nó đi , file ngôn ngữ TTPodSigned.r01 là EN , còn file ngôn ngữ TTPodSigned.r31 là CN đếy :D

pác VH nó đi , file ngôn ngữ TTPodSigned.r01 là EN , còn file ngôn ngữ TTPodSigned.r31 là CN đếy :D

thằng này khó vh lắm. Phải dùng mobihex. Mà cứ gõ thủ công với gần 1k string chắc 1 ngày ko xong. Mình đang bận ko thì thử xem sao. Hii

cóa ai cài đc cái nì cho n73 ko vãi . đã cài đc cái vhome 3.96 . h còn cái ttpop thoai ^^.đã 4mat vẫn bị sytem erro

cóa ai cài đc cái nì cho n73 ko vãi . đã cài đc cái vhome 3.96 . h còn cái ttpop thoai ^^.đã 4mat vẫn bị sytem erro

b chưa dùng ttpod bao giờ à. Lúc nào nó cũng phải có patch 4 run. Trừ những máy fw china. Đó là file hỗ trợ ngôn ngữ cho ttpod. Chúc b vui ve?

Back