• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Ultimate v.3.80 English/Portuguese by LéoSymbian

cái resource/apps này ở đâu vậy bạn? Mình vào TTPod trên máy tính chẳng thấy nó chỗ nào cả.

Thành viên cấp 3 rùi mà chưa biết cái này ah, bạn dùng X-plore bấm phím 0, tích vào 4 dấu đầu tiên sẽ thấy C:\resource/apps

Thành viên cấp 3 rùi mà chưa biết cái này ah, bạn dùng X-plore bấm phím 0, tích vào 4 dấu đầu tiên sẽ thấy C:\resource/apps

sau 1 thời gian xài thử mình thấy bản này quá đẹp có nhiều hiệu ứng đẹp cực kỳ luôn

vâng, nhưng em test trên E 63. lên xuống list hơi chậm (giật), khó chịu hơn kiểu giật giật của bản 3.6

cấp 3 mà chẳng rành lắm về kỹ thuật :p, tất cả chỉ nhờ các bạn trên dd thôi. Cám ơn bạn và dd=D>

Đã làm đúng như bạn HD, hay quá.\-/

Trương trình nghe nhạc này chỉ được cái mã mà thôi chứ thưởng thức âm nhạc thì powermp3 vẫ là đẳng cấp số 1 về bộ chỉnh âm tuyệt vời của nó..điểm yếu của nó,dao giện không mỹ miều như TTPod,không đọc được nhiều định dạng âm thanh.Nhưng có nhiều chức năng,đẹp mà nghe không chuẩn thì cũng như không..có lên đến version 1000 đi nữa thì TTPod chỉ chiếm được lòng nhưng người thích màu mè..chứ người thưởng thức thì chẳng mấy người dùng.xin lỗi chủ thớt vì đã nói những điều này...sẽ có rất nhiều bạn và bản thân mình chân thành cám ơn bạn vì đã đăng bài vì mỗi người mỗi sở thích không ai giống ai.Mình cài thằng này có lần 1 và không bao giờ dùng nó nữa

Thêm 1 số hiệu ứng cho các bạn kham khảo đây

..[/center][/QUOTE]

Vậy links đâu bác?

mod ơi cho mình hỏi sao mình signer bản TTpod v3.80 này nó báo
file I/0 fault, cannot open C:\Users\longna\Desktop\TTPod_Ultimate\TTPod_Ultimate v3.80_Brazil_English_by_LToSymbia.sis.
Signing Unsuccessfull.
Press any key to continue...
Như này là bị sao vậy mod, mình đang xài nokia C5 lấy được ca và key rùi mà signer nó báo vậy.

Thêm 1 số hiệu ứng cho các bạn kham khảo đây

..[/center]

Vậy links đâu bác?[/QUOTE]

Bạn ơi bạn cài phần mềm này vô máy là có những hiệu ứng đó rồi đâu cần link gì thêm nữa đâu bác

mod ơi cho mình hỏi sao mình signer bản TTpod v3.80 này nó báo
file I/0 fault, cannot open C:\Users\longna\Desktop\TTPod_Ultimate\TTPod_Ultimate v3.80_Brazil_English_by_LToSymbia.sis.
Signing Unsuccessfull.
Press any key to continue...
Như này là bị sao vậy mod, mình đang xài nokia C5 lấy được ca và key rùi mà signer nó báo vậy.

bạn siign trên mobile đi ban hình như bạn sign trên pc phải hôn

Các bác ui em ko tài nào cài file chạy của nó được trên N86 cả mặc dù e đã sing trên dt .vì N86 khó hack và bản cool fw còn bị lỗi nên e chua hack .bản gốc thì cài được còn file chạy thì cài được nửa thì thoát ra liền .đã có ai cài thành công trên N86 chưa chia sẻ e với

Trương trình nghe nhạc này chỉ được cái mã mà thôi chứ thưởng thức âm nhạc thì powermp3 vẫ là đẳng cấp số 1 về bộ chỉnh âm tuyệt vời của nó..điểm yếu của nó,dao giện không mỹ miều như TTPod,không đọc được nhiều định dạng âm thanh.Nhưng có nhiều chức năng,đẹp mà nghe không chuẩn thì cũng như không..có lên đến version 1000 đi nữa thì TTPod chỉ chiếm được lòng nhưng người thích màu mè..chứ người thưởng thức thì chẳng mấy người dùng.xin lỗi chủ thớt vì đã nói những điều này...sẽ có rất nhiều bạn và bản thân mình chân thành cám ơn bạn vì đã đăng bài vì mỗi người mỗi sở thích không ai giống ai.Mình cài thằng này có lần 1 và không bao giờ dùng nó nữa

bạn vào topic của powermp3 kiểu gì cũng đc vinh danh đấy, còn đây toàn fan của ttpod. ko muốn bị những ng` màu mè nghĩ xấu thì cho die cmt đi.

Mình đã cảm ơn bạn và xin lỗi bạn trước rồi mà vẫn lặng lời với mình như vậy..hi hi..anh em thần dân symbian với nhau cả mà cái gì hay thì mình cùng nhau thưởng thưc thôi mà...Mình dùng e63,mình vẫn dùng powermp3 để nghe nhạc.có nhiều bản,nhưng mình thấy bản 1.16 này rất chuẩn trên máy mình.Mình mạo muội up lên.Nếu bạn và tất cả anh em có ý định dùng thử thì lấy về cài.Bản này mình có kèm theo một số skin chuẩn màn hình e63 của mình thôi nhé..ai có dùng thì lưu ý..đừng giận mình bạn nhé
http://www.mediafire.com/download.php?krb21g88ir72f5f

Các bác ui em ko tài nào cài file chạy của nó được trên N86 cả mặc dù e đã sing trên dt .vì N86 khó hack và bản cool fw còn bị lỗi nên e chua hack .bản gốc thì cài được còn file chạy thì cài được nửa thì thoát ra liền .đã có ai cài thành công trên N86 chưa chia sẻ e với

Mún cài trên N86 chưa hack thì bác phải sign mấy cái fle sisx kia trước, còn sign thế nào thì bác lục bài trên 4rum nhiều lắm đấy :D
Cái TTpod này không chơi được file wav, hichic, thế mới khổ chứ.

Mún cài trên N86 chưa hack thì bác phải sign mấy cái fle sisx kia trước, còn sign thế nào thì bác lục bài trên 4rum nhiều lắm đấy :D
Cái TTpod này không chơi được file wav, hichic, thế mới khổ chứ.

bạn đã cài được chưa file patch4run sign cũng không cài được bạn ạ .ttpod thì cài ok nhưng thiếu patch4run thì ko chay được

bạn có phần mềm nghe nhạc nào mà có thể next bằng phím gọi trong tai nghe không, mình dùng E71

bạn ơi không có đâu nha.chỉ dùng tai nghe có phím next thôi nhé hoặc mặc định trên máy nha.

Sao mình copy file việt hoá vào nhưng không chạy mặc dù đã cài patch run. Kích vào out ngay, đã ai copy file việt hoá chưa vậy.
Để file tiếng anh thì chạy được.

AE ơi sao mình cài nó báo "lổi cập nhật" mấy bản trước mình xóa bản củ cài bản mới vào nó vẫn OK, nhưng bi giờ nó lại báo lổi này >_< AE zúp đỡ với Thanks!

Back