• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

cái này nhìn chất quá đúng là PDA Việt chính hiệu.
cái này hôk hack cài được hôk bạn

Posted via Mobile Device
Em cài TTPOD+PATH 4 rùi nó van báo "system error". Bó tay.vn
Posted via Mobile Device
Bạn có đang dùng bản nào 'thấp' hơn chăng, remove bản cũ đi rùi cài bản này bạn nhé.

Posted via Mobile Device
Ko muốn hack thì sign PM này vậy :))

Có một số PM dù SIGN vẫn không cài được nhá bạn. Dù bạn SIGN PM này rồi thì vẫn không cài được đâu. HACK LÀ CÁCH DUY NHẤT ĐỂ CÀI PM NÀY.

Có một số PM dù SIGN vẫn không cài được nhá bạn. Dù bạn SIGN PM này rồi thì vẫn không cài được đâu. HACK LÀ CÁCH DUY NHẤT ĐỂ CÀI PM NÀY.
Vậy à anh! Em chưa test, nhưng cứ tưởng sign PM này vẫn được. Nhưng tốt nhất là hack luôn cho rảnh, vì hack và sign cũng mất thời gian gần như nhau nếu cài cho một PM. Hack rui thì cài PM nào dành cho dòng này đều OK.
Posted via Mobile Device

Vậy à anh! Em chưa test, nhưng cứ tưởng sign PM này vẫn được. Nhưng tốt nhất là hack luôn cho rảnh, vì hack và sign cũng mất thời gian gần như nhau nếu cài cho một PM. Hack rui thì cài PM nào dành cho dòng này đều OK.
Posted via Mobile Device

Vần đề mấu chốt là ở chỗ file CER thôi. Nếu có file CER rùi thì HACK một lần thì sau này sẽ tiện hơn rất nhiều, khỏi mất công mỗi lần cài PM FULL lại phải SIGN 1 cái. Với lại có 1 số PM như ACM full, TTPOD... thì dù đã SIGN thì vẫn báo lỗi chứng chỉ. NÓI TÚM LẠI CHỈ HACK MỘT LẦN THÌ CÀI PM THOẢI MÁI KHÔNG LO CÁI CHỨNG CHỈ NỮA.

bạn ơi dùng đt thì sửa file ttpod thế nào mình xóa 7z thành rar nhưng hôk đc
Posted via Mobile Device

bạn ơi dùng đt thì sửa file ttpod thế nào mình xóa 7z thành rar nhưng hôk đc
Posted via Mobile Device

Hiện đang là xxx.sis.7z
bạn xóa chữ 7z thôi là thành xxx.sis
Là thành file cài nhé!
Posted via Mobile Device

Hiện đang là xxx.sis.7z
bạn xóa chữ 7z thôi là thành xxx.sis
Là thành file cài nhé!
Posted via Mobile Device

Cũng hôk được bạn àh chắc phải dùng máy tính mình chuyển sang zip cũng hôk được.toàn báo là hôk tìm thấy trình xem . Mình dùng x-plore 1.32 việt hóa

Posted via Mobile Device

Cũng hôk được bạn àh chắc phải dùng máy tính mình chuyển sang zip cũng hôk được.toàn báo là hôk tìm thấy trình xem . Mình dùng x-plore 1.32 việt hóa
Posted via Mobile Device

Trong xplore bấm phím 7 rồi xóa 7z rồi ok là xong đó mà ;)
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Thế này nhé: down file trên về PC, bạn mở nơi lưu file lên, sau đó vào Tools/Folder Options/chọn tap View (trên thanh công cụ của win), bỏ dấu tick trước dòng Hide extensions for known file type đi, sau đó chọn file vừa down, rename bỏ chữ 7z đi là xong

Trong xplore bấm phím 7 rồi xóa 7z rồi ok là xong đó mà ;)
Posted via Mobile Device

Bt down trên đt mình toàn làm thế mà. Hôk hiểu sao hôm nay hôk thể làm đc. Down lần thứ 3 vẫn thế

Posted via Mobile Device

hôk bác nào up file sis hoặc rar lên diễn đàn đi em muốn xài luôn đang ở nha trang mà
Posted via Mobile Device

Bản Eng thì kô bị lỗi font đâu bạn. Còn TV bị lỗi là do bạn chưa cài font chuẩn thui :)

vậy thì cài font nào mới chuẩn đây đại ca ???? chỉ em em luôn đi em đang sài máy 5320 mà bị lỗi font mất cả hứng !!!
:(:(:(:(

vậy thì cài font nào mới chuẩn đây đại ca ???? chỉ em em luôn đi em đang sài máy 5320 mà bị lỗi font mất cả hứng !!!
:(:(:(:(
Qua topic Mod font của Bác Maddot ấy bạn. Có nhjều font TV đẹp lắm.
Posted via Mobile Device

Có rất nhiều Skin đẹp và bắt mắt cho ttpod với cả 2 phiên bản( có thể cài độc lập cả 2 phiên bản trên S60v3, S60v2 ko cài cả 2 được)v3.3, v3.4, các pác qua đây down về và làm theo hướng dẫn nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=48865

Back