• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.3.1 S60v3 SymbianOS9.x Anh-Việt-Trung [ Uplate 21.05.2009]

*NEW* Skin cho TTPod 240x320 & 320x240

Các skin mới cho CT nghe nhạc của Tàu TTPod, sau đây là bảng liệt kê tên kèm dung lượng cho từng loại nhé
Nhớ Thanks em các bác nhé:mad:)
XMblack.rar (140.75 KB)
XMblue.rar (182.67 KB)
XMgreen.rar (140.94 KB)
XMred.rar (63.88 KB)
XMyellow.rar (113.15 KB)
XM5 color. RAR(1000.56 KB)

Các pác down về giải nén rồi chép thẳng các file dang xm.skn va xm.ttb vào ổ C hoặc E: TTPok/skin nhé

Chỉnh sửa cuối:
may n82 mình cài vào thì bị lỗi font chữ toàn là hình vuông,vô lần đầu thì ok thoát ra vào lại thì bị lỗi,mình gỡ bỏ và cài lại vẫn bị thế,giúp mình với

may n82 mình cài vào thì bị lỗi font chữ toàn là hình vuông,vô lần đầu thì ok thoát ra vào lại thì bị lỗi,mình gỡ bỏ và cài lại vẫn bị thế,giúp mình với
Bạn bị lỗi font rùi, bạn đổi font cho máy đi sẽ hết.
Posted via Mobile Device

ạc ... mình dùng N81, cài cái patch 4 run cũng bị lỗi bạn à. làm thế nào bây giờ?

mình cài TTpod rồi mà chỉ thấy toàn tiếng anh không ah,mình muốn chuyển sang tiếng việt thi vô đâu chỉnh vậy???

mình cài TTpod rồi mà chỉ thấy toàn tiếng anh không ah,mình muốn chuyển sang tiếng việt thi vô đâu chỉnh vậy???
Chỉnh lúc mới cài ra đó bạn, có 3 ngôn ngữ để chọn Anh-Việt-Trung thì bạn chỉ chọn ViệtNam thôi nhé(muốn cài tiếng gì thì chọn tiếng đó thôi). Bạn nên cài lại để quan sát kỹ hơn và chọn Vietnamese
Chúc bạn may mắn

ạc ... mình dùng N81, cài cái patch 4 run cũng bị lỗi bạn à. làm thế nào bây giờ?
Oạch , khuyến cáo là cài ttpod là phải hack phone , chắc phone bạn chưa dc hack.
Posted via Mobile Device

Bạn bị lỗi font rùi, bạn đổi font cho máy đi sẽ hết.
Posted via Mobile Device

cái này giúp mình với mình ko biết đổi font !!!
mới cài vào là font chữ mặc định của máy mà sao đỏi được !!!! :(:)(:)((
máy tui đang xài là máy 5320 mong anh em giúp đỡ =D>=D> :D:D:D

CHo em hỏi có cách nào thay hình album ( cái ô vuông có cái nốt nhạc ở trong) bằng 1 hình do mình chỉ định cho tất cả các bài hát ko ạ? Em đang dùng N82 thx các pác!

Back