• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.40 S60v2 Fixed &Translated ENGLISH by RoLand

NGUYENTRANDUNG

TTPod v3.40 S60v2 Fixed &Translated ENGLISH by RoLandt

Requirements: S60v2

Overview:
Every day is a pleasant to the ears are not required to register, completely free cell phone music player software, set playback, equalizer, lyrics, sleep mode, alarm clock and many other functions, operation simple and powerful. Every day, appealing to the user's need for the development direction and strive to become the user in mind the best player, becoming the most popular cell phone music player software.

What's new:

1. Change program's UID
2. Change program's icon
3. Change the page structure, and equalizer options change on the left menu
4. Improve the conditioning effect of the equalizer
5. Add support soft decoding of MP3 audio
6. Add two kinds of EQ mode regulator
7. Add EQ file manage mode
8. Optimize the effect of visual display
9. Add visualization adjustment of mini player
10. Add Send file via Bluetooth
11. Add sleep shutdown mode
12. Add support QWERTY keyboard phones
13. Add shortcut keys for back to background
14. Add the page switching effects
15. Add the effect of pressing keys
16. Add support the skin menu transparent
17. Add dial-up button control panel in order to switch songs more easily.
18.New visualizations added not from the original version.
:DCác bạn rãnh rỗi và yêu thích nó hãy tự việt hóa cho mình nhé, đây là phiên bản English rồi mà:D:D

Chỉnh sửa cuối:

Requirements: S60v2

Overview:
Every day is a pleasant to the ears are not required to register, completely free cell phone music player software, set playback, equalizer, lyrics, sleep mode, alarm clock and many other functions, operation simple and powerful. Every day, appealing to the user's need for the development direction and strive to become the user in mind the best player, becoming the most popular cell phone music player software.

What's new:

1. Change program's UID
2. Change program's icon
3. Change the page structure, and equalizer options change on the left menu
4. Improve the conditioning effect of the equalizer
5. Add support soft decoding of MP3 audio
6. Add two kinds of EQ mode regulator
7. Add EQ file manage mode
8. Optimize the effect of visual display
9. Add visualization adjustment of mini player
10. Add Send file via Bluetooth
11. Add sleep shutdown mode
12. Add support QWERTY keyboard phones
13. Add shortcut keys for back to background
14. Add the page switching effects
15. Add the effect of pressing keys
16. Add support the skin menu transparent
17. Add dial-up button control panel in order to switch songs more easily.
18.New visualizations added not from the original version.
:DCác bạn rãnh rỗi và yêu thích nó hãy tự việt hóa cho mình nhé, đây là phiên bản English rồi mà:D:D

để trubic xử coi được ko nhé NGUYENTRANDUNG
mà bạn bận lo vợ con ko việt hóa hả dũng

Bản ENG này bị lỗi không vào được phần Cài đặt chung, dịch lỗi mất chức năng mới và chức năng tự chỉnh vị trí khi phát ở màn hình
Dịch loằng ngoằng khó hiểu.

Bản ENG này bị lỗi không vào được phần Cài đặt chung, dịch lỗi mất chức năng mới và chức năng tự chỉnh vị trí khi phát ở màn hình

để tôi nay truibic nghiên cứu có gì trao đổi với mạnh tú sau nhé

Mình không dùng TTPod chỉ Jukebox thôi. Nên chưa test. Anh em thông cảm. Thấy có Eng nên nhanh tay post cho anh em mà không ngờ. manhtu và trubic việt nốt bản gốc cho anh em nha

Mình không dùng TTPod chỉ Jukebox thôi. Nên chưa test. Anh em thông cảm. Thấy có Eng nên nhanh tay post cho anh em mà không ngờ. manhtu và trubic việt nốt bản gốc cho anh em nha

Bản này lỗi phần quan trọng nhất. anhtam dịch từ tiếng Trung sang tiếng Eng rồi. nhưng thấy Madurai
bên iPmart up rồi nên thôi

Bản này lỗi phần quan trọng nhất. anhtam dịch từ tiếng Trung sang tiếng Eng rồi. nhưng thấy Madurai
bên iPmart up rồi nên thôi
Em ko hứng thú với TTPod nên hơi buồn vì bị lỗi em ko test nên chưa biết:( Anh Tám up nốt bản tiếng Việt cho anh em xài luôn nha

TTPOD 3.40 này nên dùng ENG hơn Việt, vì có 1 số chỗ dịch ra Việt nghĩa hơi bị ngược

TTPOD 3.40 này nên dùng ENG hơn Việt, vì có 1 số chỗ dịch ra Việt nghĩa hơi bị ngược

sao pác nào cũng nói bản trên bị lỗi và đã sữa lại nhưng sao không thấy up cho anh em dùng với ,huuuuuuuuuu

Bản ENG ở đây bị lỗi do dịch ẩu.
Bản VH đã hoàn thành, sẽ sớm up lên cho các bạn.
Wait....

Các lỗi do dịch thì không đáng buồn. Mình chỉ buồn vì bản này lỗi đối với nhận font. Nó bị lỗi Font trong phần lyric và tracklist, sử dụng font tiếng Trung để hiển thị tiếng Trung như bản gốc nhưng nó làm cho mất các chữ ký tự trong hai phần trên mà mình nói. Trong khi bản 3.30 không bị thế :(

Các lỗi do dịch thì không đáng buồn. Mình chỉ buồn vì bản này lỗi đối với nhận font. Nó bị lỗi Font trong phần lyric và tracklist, sử dụng font tiếng Trung để hiển thị tiếng Trung như bản gốc nhưng nó làm cho mất các chữ ký tự trong hai phần trên mà mình nói. Trong khi bản 3.30 không bị thế :(

Hàng free dùng hơi bị mệt. Có khi nào nghe hàng China chất lượng không? Từ mọi thứ như hàng điện tử, xe máy,v.v..Nó có bộ óc tính toán thông minh nhưng cũng có cái ngu đần:D

em thấy xài cái cũ vẫn hơn các pro ạ. bản 3.40 này chỉ gộp lại một số tính năng cho gọn mà thôi,vẫn y chang bản cũ,chẳng khác chi là mấy.ai cài rồi thử so sánh xem sao

em thấy xài cái cũ vẫn hơn các pro ạ. bản 3.40 này chỉ gộp lại một số tính năng cho gọn mà thôi,vẫn y chang bản cũ,chẳng khác chi là mấy.ai cài rồi thử so sánh xem sao

BẢN 3.4 HƠN BẢN 3.3 Ở CHỖ HIỆU ỨNG ẢO BẠN À
BẢN 3.3 CHỈ CÓ HIỆU ỨNG CỦA ANH TÁM LÀ ĐẸP CÒN MÌNH THẤY HƠN 10 HIỆU ỨNG CÒN LẠI KHÔNG ĐẸP LẮM
NHƯNG BẢN 3.4 NÀYCHIR CÓ 6 HIỆU ỨNG MÀ TẤT CẢ NHÌN RẤT QUYẾN RŨ
TIẾT LÀ KHÔNG THÊ DÙNG HIỆU ỨNG CỦA 3.4 CHO BẢN 3.3 NẾU KHÔNG THÌ:))

BẢN 3.4 HƠN BẢN 3.3 Ở CHỖ HIỆU ỨNG ẢO BẠN À
BẢN 3.3 CHỈ CÓ HIỆU ỨNG CỦA ANH TÁM LÀ ĐẸP CÒN MÌNH THẤY HƠN 10 HIỆU ỨNG CÒN LẠI KHÔNG ĐẸP LẮM
NHƯNG BẢN 3.4 NÀYCHIR CÓ 6 HIỆU ỨNG MÀ TẤT CẢ NHÌN RẤT QUYẾN RŨ
TIẾT LÀ KHÔNG THÊ DÙNG HIỆU ỨNG CỦA 3.4 CHO BẢN 3.3 NẾU KHÔNG THÌ:))

còn một cái nữa là bản 3.4 này chạy nặng nề hơn bản 3.3 nhiều :-?

Back