• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

^^

các bác làm cho mau mau nha.có 3n mới xài nôn quá chừng

mình đang sài cái songsong của anh8.nhân bản ra 1 cái TTpod v1.3.3 với UID khác với bản v1.3.3 gốc.sau đó cài tiếp TTpod v1.40 vào..!thế là có 2 bản TTpod sài rùi!thích thì nghe v1.3.3 còn không thì lại nghe v1.40.đã test thành công trên 7610..! "vì thấy skin của v1.3.3 đẹp quá không nỡ bỏ nó đi!đành dùng cách này trong lúc chờ skin mới của v1.40 vậy..." ^:))^

mình đang sài cái songsong của anh8.nhân bản ra 1 cái TTpod v1.3.3 với UID khác với bản v1.3.3 gốc.sau đó cài tiếp TTpod v1.40 vào..!thế là có 2 bản TTpod sài rùi!thích thì nghe v1.3.3 còn không thì lại nghe v1.40.đã test thành công trên 7610..! "vì thấy skin của v1.3.3 đẹp quá không nỡ bỏ nó đi!đành dùng cách này trong lúc chờ skin mới của v1.40 vậy..." ^:))^
Mình thì ko cần nhân bản làm gì vì bản thân ttpod 3.3.1 va 3.40 đã khác uid nhau rồi. Một bản cài vào thẻ bản kia cài vào bộ nhớ máy. Thế là ok. Sử dụng cả 2 bản
Posted via Mobile Device

Điều mình kết nhất ở bản 3.40 này là thời gian chững lại của bài hát ngắn hơn 3.3.1. Ví dụ đang nghe nhạc mà kiểm tra tiền hoặc cài ứng dụng. 3.3.1 chững lại lâu hơn => bực mình
Posted via Mobile Device

Điều mình kết nhất ở bản 3.40 này là thời gian chững lại của bài hát ngắn hơn 3.3.1. Ví dụ đang nghe nhạc mà kiểm tra tiền hoặc cài ứng dụng. 3.3.1 chững lại lâu hơn => bực mình
Posted via Mobile Device

Đúng vậy, bản này khi chạy thì nó nặng hơn các bản củ, nên khi làm cùng 1 lúc nhiều việc thì sẽ bị giựt vậy đó, ngay cả việc sửa Tag cho nhạc cũng chậm quá. Nhưng mà rồi sẽ nhanh có bản fix của TTpod thôi.

mình dùng hủm nay ko sao cả giờ tự nhiên nó chỉ hiển thị màn hình bên danh sách bài hát va mấy cái nút tăng âm và chuyển đổi bài hát thôi ah`.ko chuyển qua được mấy trang giao diện chính va bên hiể thị l7o2i bài hát được nữa ai giúp với.mình dùng bản mới nhất của manhtu đó

mình dùng hủm nay ko sao cả giờ tự nhiên nó chỉ hiển thị màn hình bên danh sách bài hát va mấy cái nút tăng âm và chuyển đổi bài hát thôi ah`.ko chuyển qua được mấy trang giao diện chính va bên hiể thị l7o2i bài hát được nữa ai giúp với.mình dùng bản mới nhất của manhtu đó
Bạn ấn phím Gọi để tắt chế độ điều khiển nhanh đi.
Posted via Mobile Device

Mạnh Tú dạo này làm ăn phát đạt qua ha ? Anh em dạo chơi ở đây xong sẽ đi làm e32dbm cho TTPOD 3.4 hy vọng lần sau Việt hóa không còn Phải đỏ mắt nữa.
Nếu thành công sẽ chia sẻ lên diễn đàn !
Anhtamhcm quả thật lợi hại, xuất xong 2 cái .txt làm theo hướng dẫn chỉ 2 phút mình đã "chôm" được bản quyền của Mạnh tú rồi . Chờ chạy thử coi dịch tự động có ngon không rồi thông báo tiếp. Mình sẽ tặng bạn một bản e32bdm của TTPOP 3.4 miễn phí

Chỉnh sửa cuối:
Mạnh Tú dạo này làm ăn phát đạt qua ha ? Anh em dạo chơi ở đây xong sẽ đi làm e32dbm cho TTPOD 3.4 hy vọng lần sau Việt hóa không còn Phải đỏ mắt nữa.
Anhtamhcm quả thật lợi hại, xuất xong 2 cái .txt làm theo hướng dẫn chỉ 2 phút mình đã "chôm" được bản quyền của Mạnh tú rồi . Chờ chạy thử coi dịch tự động có ngon không rồi thông báo tiếp. Mình sẽ tặng bạn một bản e32bdm của TTPOP 3.4 miễn phí
Tặng bộ e32bdm china thì mình nhận chứ eng là không lấy đâu nha.
Posted via Mobile Device

có skin mới chưa vậy các bác? hủm nay chờ sốt ruột quá
Sao bạn ko tự đi tìm ở mấy web nước ngoài nhỉ :) ngồi chờ làm gì cho phải sốt ruột. Mà nếu có rùi manhtu ko để bạn phải hỏi
Posted via Mobile Device

Các bác à , Dùng cái TTPOD 3.4 này hình như không dùng được định dạng AMR cho máy thì phải , mình chọn kiểu âm báo tin nhắn *.amr nó không hoạt động được ( N 6260 )

Chỉnh sửa cuối:
^^ skin cho ttpod dây pà kol

skin ttpod nè=)) giải nén 2 tệp tin rùi chép vào !/Ttpod/skin/v4/...

Posted via Mobile Devicekau tìm gjúp mình mấy káj skjn gjao djện như wmp11 haj máy nghe nhạc nha

Back