• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

ủa hok phải việt hóa là cái cho máy ra tiếng việt lun à. Mình xài 6680. cho hỏi có soft chống trôm nào cho 6680 hok?

Vậy là bản 3.40 nỳ không chơi được định dạng wma à,chán thật.Mà sao mấy bản trước chơi được wma mà sao bản này mới hơn lại không nhỉ:-/:-/:-/

Skin: Change_Faces

Cái skin này có cái mặt nạ tuồng nhìn ấn tượng quá anh em ạ :)
Posted via Mobile Device

chuyển bài, chỉnh tiếng đều hiện mặt và mỗi thao tác là mặt có màu khác nhau

Hì ...ra vậy . Làm skins girl vui hơn Tú nhỉ ? Anh định làm thêm skins góp vui cho anh em tiếp nhưng lúc này bận quá em ơi . Em làm giúp anh em đi nhé ! b-)

Skin toàn là tiếng Tàu không vậy Mạnh Tú ?

ở Tàu về thì toàn Tàu là đúng rồi, nó chỉ là file ảnh trong skin thôi mà quan trọng gì mấy cái đó đâu
copy vào máy có nhiều chỗ sẽ ra tiếng Việt

Làm thì ko làm đc đâu, bạn chỉ có thể chỉnh sửa như thay hình các em hoặc hình gì khac vào các skin có sẵn thôi
Posted via Mobile Device

Làm thì ko làm đc đâu, bạn chỉ có thể chỉnh sửa như thay hình các em hoặc hình gì khac vào các skin có sẵn thôi
Posted via Mobile Device

biết cách thay không bạn sao mình thay vào nó bị nhòe màu vậy :-?

Mình đã viết bài hd sửa skin sơ qua trong topic này rùi. Nói chung rất dễ. Kết hợp image design, ttedit trên mobile hoặc photoshop và mbmtool trên pc. mình làm suốt mà. bạn có thể chỉnh sửa cả file *.xml để sửa màu sắc chữ, độ rộng khung hiển thị visual, màu sắc cái visual mặc định dạng cột đó

Mình đã viết bài hd sửa skin sơ qua trong topic này rùi. Nói chung rất dễ. Kết hợp image design, ttedit trên mobile hoặc photoshop và mbmtool trên pc. mình làm suốt mà. bạn có thể chỉnh sửa cả file *.xml để sửa màu sắc chữ, độ rộng khung hiển thị visual, màu sắc cái visual mặc định dạng cột đó

làm một bài thực tế luôn đi bạn, vụ này anh em cũng cần mà :-?

Mình đang ở nhà, tối nay ra quán net mình sẽ post một bài hd mấy bác làm nha. Lưu ý là chỉ làm trên skin đã có sẵn thui nha chứ mình ko thể làm đc một skin mới tinh hoàn toàn khác các skin đã có
Posted via Mobile Device

Back