• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.41 EN translated by .::Chickenz::. ***CnD Team***

Có bạn nào sài cái này khi hẹn giờ cho nó chơi đến khi nó tắt rồi nhưng máy vẫn bị nóng kinh khủng. giống như nó vẫn chạy ngầm đó. Dẫn đến Pin hết rất nhanh.

Đương nhiên là bản này đã có một số cải tiến so với bản cũ rồi. Những thông tin về những thay đổi đều có trong bài giới thiệu. Còn nâng cấp hay không thì tuỳ bạn thôi. Dẫu sao xài cái mới vẫn có nhiều thú vị hơn là xài cái cũ.
thêm hẳn 0.0.1 lên hẳn đời, oai chứ sao =))=))

Có bạn nào sài cái này khi hẹn giờ cho nó chơi đến khi nó tắt rồi nhưng máy vẫn bị nóng kinh khủng. giống như nó vẫn chạy ngầm đó. Dẫn đến Pin hết rất nhanh.

Day la phan Sleep mode,tat nhien pm se k thoat han ra ma van chay ngam.Nhug pin bi nong thi k biet tai sao,co the ban bat loa to nen the.
Posted via Mobile Device

Khi bạn chọn hẹn thì bạn có chọn thoát TTpod hay là chỉ tắt TTpod? Mình nghĩ phải chọn Tắt TTpod :) Bạn xem lại nhé!

Bác ơi giúp em với, em đang dùng con E71 khi cài patch run máy thông báo không hỗ trợ
thank nhiều nhiều

sao ko có ai cho minh xin file ngon ngữ en của ttpod 3.41 hết vậy (cụ thể là file có đuôi .rsc, hoặc .r01) cảm ơn nhiều nhé.

sao ko có ai cho minh xin file ngon ngữ en của ttpod 3.41 hết vậy (cụ thể là file có đuôi .rsc, hoặc .r01) cảm ơn nhiều nhé.

Bản tiếng EN có sẵn bạn tìm file r01 làm gì mà TTPOd thì hình như r01 không có thì phải.:-?
Bạn có thể bung nó ra để xem và lấy.

Nếu đã biết xin thì cũng phải biết file rsc dùng làm gì đúng ko? Vậy bạn hãy tự bung file trên để lấy nhé.

Bản tiếng EN có sẵn bạn tìm file r01 làm gì mà TTPOd thì hình như r01 không có thì phải.:-?
Bạn có thể bung nó ra để xem và lấy.

Do tiếng Hoa nên là r31 anh à, nhưng khi build file thì mình muốn thành r gì cũng được :)

bản này khi cài vào E63 bị lỗi font , có ai biết cách fix lỗi này không .

Sao tui cài TTPod v3.41 English by Chickenz.sis đã là tiếng Anh luôn rùi đâu có cần cài TTPod English Skin.sis? Mà cái 3.41 chạy thấy máy nóng hơn mấy ver. cũ

Sao tui cài TTPod v3.41 English by Chickenz.sis đã là tiếng Anh luôn rùi đâu có cần cài TTPod English Skin.sis? Mà cái 3.41 chạy thấy máy nóng hơn mấy ver. cũ

Đã nói ở trên, file TTPod English Skin.sis là file giao diện mà, nếu chỉ cài file kia thì ngôn ngữ trong máy chỉ mới TA thôi

Đúng là máy nóng hơn thật!KO bít có phải tại bản này bị lõi ko?:-?

Đúng là máy nóng hơn thật!KO bít có phải tại bản này bị lõi ko?:-?

Chắc tại cảm giác của em hay sao ấy chứ máy anh nghe liên tục mà có thấy nóng gì đâu. xài bình thường và OK lắm.

Úi em vừa qua box cập nhật ứng dụng multimedia đã thấy có TTPOD v5.0 rồi nhưng là tiếng trung là sao. Dạo này TTPOD cập nhật ầm ầm thế nhỉ. Pro nào sang bên đó down về E hóa và V hóa cho anh em di nè! Nhanh nè! hj

Chỉnh sửa cuối:
Úi em vừa qua box cập nhật ứng dụng multimedia đã thấy có TTPOD v5.0 rồi nhưng là tiếng trung là sao. Dạo này TTPOD cập nhật ầm ầm thế nhỉ. Pro nào sang bên đó down về E hóa và V hóa cho anh em di nè! Nhanh nè! hj

Làm gì có bản 5.0. Nếu có thì đã có người up rồi. bạn đưa link cho mình xem nó đâu nào:-?

Back