• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 Việt Hóa bởi SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

tại sao mình cài bản TTPod3.51 rõ ràng mình luu vào thẻ nho lúc open nó ra ( nó lại báo :memory full.close app and try again) là nhu thế nào? chỉ giúp cho mình nhé.Thank

tại sao mình cài bản TTPod3.51 rõ ràng mình luu vào thẻ nho lúc open nó ra ( nó lại báo :memory full.close app and try again) là nhu thế nào? chỉ giúp cho mình nhé.Thank
Posted via Mobile Device
ban nen cai vao bo nho may

Memory full tuc la bo nho bj day d0.ban tat het cac ug dug thua dj.caj nay chac la d0 may ban dug lau nen ram yeu dj,ko du ram cho TTPod d0.s0ry mjh ol qua dt nen ko vjet TV dc

Memory full tuc la bo nho bj day d0.ban tat het cac ug dug thua dj.caj nay chac la d0 may ban dug lau nen ram yeu dj,ko du ram cho TTPod d0.s0ry mjh ol qua dt nen ko vjet TV dc

bạn dùng máy gì + duyệt web = gì mà không viết được tiếng việt
mình dùng e 63 duyệt = ucweb viết tiếng việt như thường mà

Bản này có thể cài trên thẻ hay hơn bản 3.5 chỉ cài ở bộ nhớ máy thôi.

sao hôm trước mình cài thì chỉ cài TTpod.sisx là được, không cần cài file path. hôm nay mình 4m cả thẻ và máy rồi cài nhưng cứ cài được 2/3 thì nó lại bào ko cài được. rồi uot mất. hic! dù đã cài file path nhưng vẫn ko được.:(:)(:)(:)(:)((
bạn nào biết cách khắc phục thì giúp tớ với. thank!

Chỉnh sửa cuối:
sao hôm trước mình cài thì chỉ cài TTpod.sisx là được, không cần cài file path. hôm nay mình 4m cả thẻ và máy rồi cài nhưng cứ cài được 2/3 thì nó lại bào ko cài được. rồi uot mất. hic! dù đã cài file path nhưng vẫn ko được.:(:)(:)(:)(:)((
Bác 4mat máy thế đã hack lại máy chưa ? Hack đi rùi cài lại xem dc ko nhé .
Posted via Mobile Device

trời. thì hack máy rồi mình mới nói chứ. cac pm đều ok hết nhưng chỉ co thằng này là như vậy. :(:)(:)((
hiện giờ mình đang dùng tạm bản 3.50 mà thấy ít skin và hiệu ứng quá. bạn nào có thì cho mình xin được không?
cảm ơn rất nhiều

Posted via Mobile Device
Ban chju kho caj laj ttpod ban 3.10 nha.caj xog ban caj ban 4.51 nhu huong dan la duoc. Neu dc thank minh phat nha. Guj baj nhjeu ma chua dc thank lan nao

Posted via Mobile Device
Ban chju kho caj laj ttpod ban 3.10 nha.caj xog ban caj ban 4.51 nhu huong dan la duoc. Neu dc thank minh phat nha. Guj baj nhjeu ma chua dc thank lan nao

TTpod có bản 4.51 sao bạn??? Lại còn viết kô dấu nữa kìa... sao click thanks đc. :-/

Back